Sony giới thiệu Walkman B170, hứa hẹn tăng âm trầm

Duy Luân
20/1/2012 16:14Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tự hào khi em cũng đang dùng Sony.Hihi
Dòng b có vẻ chán 🤔

Sent from Mr.T's HTC Sensation Z710e which used Tinhte.vn

---------- Post added at 12:28 AM ---------- Previous post was at 12:27 AM ----------

Anh trâu nhỉ 😁,e chỉ tầm 3gb,à a biết mua đồ máy tính k ạ,rảnh rảnh giúp e tí với 😔,e nâng cái máy ở nhà lên :D

Sent from Mr.T's HTC Sensation Z710e which used Tinhte.vn
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng là hàng đẹp thật
pvhanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hồi trước tính mua cái walkman của sony về nghe, nhưng ra đại lý cầm lên ngắm nghía thì thấy nó to quá, nản luôn. chuyển ngay lập tức sang ipod shufle, giá tiền tương đương
Kiểu dáng riêng rất đẹp, không cần bắt chước ai. Đúng là Sony 😆
Cái giá luôn đi cùng chất lượng ....!
Máy đẹp thiệt, nhưng mà cái giá của nó với cái giá của thằng Shufle Ipod thế nào ? Nếu giá tốt hơn sẽ mua.
Trông mảnh mai thế kia không biết có kéo nổi mấy tai nghe khủng ko nhỉ?
mua con này hợp lý rồi đây...
Chất lượng âm thanh của Sony Walkman khỏi nói,nghe bá cháy luôn nhất là nhạc dance
hamyty
CAO CẤP
12 năm
năm 203 mình có mượn được cái walkman chạy băng của thằng bạn ,chất lượng tuyệt đỉnh bass treble ngon lành ,ko bị rè ,bể tiếng, hay méo tiếng giống nhiều máy thời đó ,nhìn cũng hấp dẫn nhưng giá sẻ cao đấy ,bảo đảm ko dưới 150 đô
sony luôn cho sản phẩm đẹp và âm thanh tuyệt vời
Minh cx dung 1 em S754, tien da man luon. Xem phim nghe nhac xem anh fm radio, nhat la dong E va S co chuc nang SensMe nghe nhac theo cam xuc. Noi chung Sony la tuyet voi :x
ngoclu
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này màn hình nhỏ thế, mua con u3 của samsung hay hơn
xenggl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chác lại 1,190k chp 2g, mắc hơn 300k cho 4g! Mẫu này khác với b160 chỉ là thiết kế !
Slim_Tree
ĐẠI BÀNG
12 năm
con B153 của mình nghe cũng được à k hay lắm ,con này k biết sao
chụp hình lừa tình quá =]]
lionssong89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không thích tai nghe dạng kia lắm , máy này chắc tầm 1m5 là cùng
nhìn kiểu dáng đẹp thật :x
mik đang xài con B đời trc nghe rất hay đúng chất walkman mà giá cũng bình dân ....... giờ ra e này lại thấy thèm ko biết có giữ đc giá như mấy e đời trc ko :-s
Hầu hết mọi ng đầu tư cho máy của mình chỉ khoảng tầm 2 triệu.. Với số tiền đó mua 1 con sony dòng A,S thì sao mà đủ. Trong khi đó những model bình dân như B,E ra đời nhưng lại bị nhiều review là chất âm kém A,S nhiều ... Thế là mọi ng đổ sô sang sansa, buồn thật còn riêng mình thì thấy walkman ăn đứt con sansa 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019