Sony giới thiệu Walkman B170, hứa hẹn tăng âm trầm

Duy Luân
20/1/2012 16:14Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khai ra chi vậy ....?

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

Mình đang xài dòng B và chất lượng nó đã đủ phê rùi
đẹp nhưng không tiện dụng, vẫn còn cái kiểu lai usb kia
sadver1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá bao nhiêu nhi?
Khoảng 1tr2 cho 2GB, 1tr4 cho 4GB
Nhìn mún lé mắt vì vẻ đẹp quá đỉnh của ẻm @.@
Nhìn nó yêu yêu hay sao ý.
ZzToraizZ
ĐẠI BÀNG
12 năm
năm nay sony ra nhìu sp quá nhỉ,vừa giới thiệu walkman Z h thì ra dòng B mới,vẫn thích mấy e sony walkman X hơn
Cài này sao nhìn vuông vuông so với cái mình đang dùng nhỉ, của mình là B162
tuanchuoi
TÍCH CỰC
12 năm
Chat luong am thanh k ban. Cai hay cua dong nay la ban vua di xe hay di bo, tho tay vao tui dieu khien maybnghe nhac rat de dang.
dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
ước gì có 1 em. hihi
khôg biết giá cả thế nào còn về khoản nhỏ gọn thì em này nhất rồi.
mr.trantung
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp thật nhưng o biết gia khoang bao nhiêu nhỉ
:help:
Mình nghĩ chỉ đắt hơn chút thôi. Dòng E cũng chỉ dưới 2 triệu, mà em này cũng chẳng thấy nói là có thay đổi gì về công nghệ hay tích hợp thêm gì, ngoài kiểu dáng cứng hơn. Dòng "B" thì vẫn là dòng B thôi.
lemanh90
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghe nhạc thì sony được coi là cụ hehe
đợi giá, đang máu 😁
Mình thấy nhận xet sao chứ dòng E Walkman mình thấy hay mà,mới sáng nay mình mượn con ipod touch của em họ test với lg optimus me của mình cùng 1 bài hát trên tai nghe ipod,kết quả là âm thanh của đt hay hơn nhiều => trước đó cũng test với E464,âm thanh của em nó ấm và trong hơn so w đt 😁

Đúng! nhưng đó là so với đt, còn so với A thì nó lại khác! 😆
kaitokid205
ĐẠI BÀNG
12 năm
Muon co m0t caj qua,
Nghe các anh bàn bạc sao em thấy phân tâm quá, vì chưa sử dụng walkman lần nào, còn nhiều dòng nữa chứ, mà tết này em lại đang rất muốn có thêm một cái kẹp áo cho tiện,có anh nói là chỉ nên mua A,S mà A,S thì không kẹp áo được, iPod nano thì có nhiều dòng lun, giá khá chát. Điện thoại em nặng lắm. Các anh ai có lòng tốt tư vấn cho em với nhé, cảm ơn nhiều nhiều.
Happy new year!
Thật là đẹp, mình cũng muốn mua thử 1 em.
À nói thẳng ra ý mình là nghe hay hơn cái ipod touch đấy 😃))
dùng walkman kô phải hối hận luôn, dĩ nhiên tiêu chí của bạn phải là nghe nhạc hay là trên hết, con thix kiểu dáng, dung lượng thi sang ipod, mình dung ipod rồi chuyển sang E453 tuyệt vời luôn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019