Sony giới thiệu Xperia go và acro S: chống nước, bụi, chống xước, bán ra từ quý 3

Didu
30/5/2012 8:54Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mơ ước của mình là chống bụi,chống nước,đẹp,chụp hình ngon,android. MÀ NÓ LẠI CHỈ BÁN Ở NHẬT MỚI ỨC,BỌN NHẬT TỰ KỶ
stedus
ĐẠI BÀNG
12 năm
@2998855 2 máy này sẽ tung ra cho thị trường quốc tế mà bạn, lo gì 😆
@2998855 Tự sướng chứ bác😆
vicmobi
TÍCH CỰC
12 năm
@2998855 co o www:nguyenthinhmobile.com do ban
Kết cái đoạn ném vào túi bột -> thổi thổi -> mang rửa với nước. :eek: :eek:
never_back
ĐẠI BÀNG
12 năm
liệu hoạt động trong nước được nhiêu phút nhỉ.:rolleyes:
Sony Xperia acro S - con này đẹp ăn đứt samsung s3 với bản thiết kế ip5 vừa rỏ rỉ 😆
@anhthaibk đẹp,mà lởm,íu thì không chọn 😃
@pupupa thế thì bác nên xúc con này đi
vẻ đẹp tự nhiên đến trâu bò 😁
@anhthaibk oh :D
@pupupa nói thế thì ông mua cái cục gạch về mà dùng, vào đây làm chi 😆
đt ai chả thích đẹp, chắc có bác này thích xấu =))
nhìn hao hao giống nhau quá
ra nhìu nhìu rồi hạ giá bớt đi
sắp ko theo kịp rồi😕
co này acro S ngon quá, hình dáng nguyên khối chứ k có dải đèn bên dưới như P vs S 😁
Tuong Tien
ĐẠI BÀNG
12 năm
trông nó rửa rửa cái đt, ném lung tung thích thật.😁
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
Dòng Xperia 2011 thì cực kỳ ghét, nhưng sang đến 2012 thì thật sự rất thích thiết kế của nó! Nhưng còn điểm của Sony rất ghét nữa là giá chat quá, nếu mềm hơn thì mới quan tâm, còn ko có nhiều sự lựa chọn khác tốt hơn!
maplestory2
ĐẠI BÀNG
12 năm
@autk08 Dòng 2011 mình thích mỗi Ray còn 2012 thì ko phải nói 😁, giá chát là do Sony nó ko sản xuất được linh kiện nên phải phụ thuộc nhiều vào mấy thằng sản xuất chip nên vậy
@autk08 giá chát thì phải là thằng ss chứ. Sony được cái là mau xuống giá.
@bloodofmonster hàng sony tốt nhất là năm nay hot thì 1 năm sau mua. Chính sách giá của nó chán đời quá. Cũng vì thế mà dân nó được dùng hàng hot còn người ngoài thì muốn đú phải móc ví thôi
@autk08 Cái.này thì bác.không phải lo.hàng của sony mau giảm giá lắm.một năm sau bác mua.con này đảm bảo bằng con arc s bjo.
fring
ĐẠI BÀNG
12 năm
con acro s đẹp. mong sao nó rẻ hơn em xperia s .
Hi vọng SP sau này đừng như Viên ngọc chưa được mài giũa kỹ XS
ủa sao ARCO S chỉ có 1 nhân? mà các bác nói cấu hình bằng em S??? có lộn hông ta?
Chém giá đi anh em... Acro S trên dưới 15 chai...😕
giá rổ em acro s thế nào các bác nhi?
Anhhn23
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi em xperia go đẹp quá😃 không bít giá có "trên trời" không nhỉ
leerock
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con arco s tuyệt vời.Khá giống lion
acro S nhìn đẹp quá ( sao hao hao lumia 900 🤔 ) !!!!!! Kiếm xiền vớt con này thôi 😁 Hàng sony có khác chống nước , chống bụi , chống xước ( sao thiếu chống va đập ta 😔 )
iammenhy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@wonderful_things_238 Chống va đập chắc phải dùng bao cao su ^^
@iammenhy dùng bao cao su thì rẻ quá, rẻ hơn ốp lưng nhiều. Dùng bao Ok thì 1 bao bọc được mấy cái. kakakakakakaa
vanquyenktb
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá ngon quá tuyệt, xperia Go tầm 7tr hàng xách tay thì đẹp nữa 😁, active tại thiết kế xấu mà ít người mua, con này ra ok rồi
chip 2 con đều ghi sai rồi,update lại đi
Sony bắt đầu đẻ sòn sòn rồi. :|
@vnkma Thì Sony mới tách ra mà bác nên đã có sản phẩm gì đâu, năm đầu ra mắt họ phải tích cực sản xuất để lấp đầy các phân khúc từ trung đến cao cấp 😆 mà kể ra thì cũng đâu nhiều lắm đaau: U, sola, go, P, acro S, S, ion, SX, GX
nkn1506
TÍCH CỰC
12 năm
Theo mình thấy Sony kiểu dáng là ok rồi, chỉ cần trao chuốt bên trong nữa là chọn ngay như: màn hình (quảng cáo hay lắm nhưng ko như QC), độ rung yếu quá (xài arc, arc s, xperia S đều yếu), tốc độ còn chậm (cảm giác như chưa được trơn tru lắm thì phải). Mình cũng yêu sony lắm nhưng tạm thời chưa có sản phẩm ưng ý nên đành dùng 4s vậy
@nkn1506 Đúng vậy, kiểu dáng của Sony khá ấn tượng nhưng bên trong thì bèo vô cùng, lạc hậu 1 năm so với các hãng khác mà. Màn hình thì ghi cho có là Reality display vậy thôi chứ thật ra chỉ là cái màn hình LCD thông thường chả có gì đặc biệt cả, còn ghi thêm mobile bravia engine thì thực chất nó chỉ là phần mềm chứ chẳng phải phần cứng nên chẳng có ý nghĩa gì với cái màn hình cả (ghi thêm để lừa tình mà thôi). Còn máy chậm là tất nhiên vì cấu hình yếu mà. Chỉ có 1 cái là cái giá của Sony luôn dẫn đầu hehe.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019