Sony giới thiệu Xperia go và acro S: chống nước, bụi, chống xước, bán ra từ quý 3

Didu
30/5/2012 8:54Phản hồi: 347
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em là em chấm cháu Acro S rồi đấy!
Xem ra sinh viên nghèo lại phải nhịn ăn rùi đây =(( , nhưng nhịn ăn mà có một con dế để chạy hết ba năm sinh viên còn lại em cũng cam 😃
Nói thật,em thấy bây giờ Dual-Core 1.5Ghz với 1GB Ram là đủ chơi rồi,các bác cứ lõi nhiều,GPU khủng mới chơi thì có mà đến xuân năm sau nữa mới có dế ưng!
mặt sau con arco s có nét giống omnia 7, em chỉ nói theo cảm nhận thôi, đừng chém em tội nghiệp
để dành tiền mua Sony Xperia go.con này ra con u ế hàng
sao mà nhiều hàng đỉnh ra mắt thế này, chạy theo chắc chết
favor_thien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Video clip và khả năng 0 vô nước của em này khá ấn tượng :eek:
nqt204
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xperia nhiều thật đó, mà cái nào cũng na ná như nhau, không phá cách coi chừng lại giống Blackberry bây giờ !
năm ngoái samsung đẻ con sòn sòn năm nay t lại thấy sony cũng sòn sòn rồi đây 😁
khả năng về nhà mới chồng nó làm viếc quá sức. hehe
lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
Lối cũ đường mòn của HTC còn chưa rút ra kinh nghiệm sao Sony?
Mình thich nhất dòng P mà pin có 1350mA nên còn đang lưỡng lự
Sony lại theo Honda, chỉ thay đổi cấu hình tí xíu thế là máy mới. Chán. Honda thì không biết bao nhiêu xe wave.
Mình thấy sony không lên cho ra quá nhiều sản phẩm mà hãy tập chung vào một số sản phẩm trọng tâm, bài học từ HTC năm 2011 >> đến năm 2012 chỉ có 3 mẫu htc one và đang bán rất tốt đó thôi 😁
Mmonster
TÍCH CỰC
12 năm
mang công nghệ độc quyền của Nhật thì khỏi nói rùi, đỉnh của đỉnh, nhưng nếu vậy thì công nghệ ở Nhật phát triển tới đâu rồi nhĩ ?
@Mmonster đến tầm cách não của chúng ta 10m rồi bạn ạ 😁. Đùa chứ nghe đồn ở Nhật công nghệ bá đạo lắm, mỗi tội dân nó biết với nhau thôi. 😔
giá mà có em thiết kế y như em arc chip dual
Đề nghị SONY trang bị cho Xperia acro S cục pin 2k5 cho SS đỡ to còi, "mở mồm" là Smart phone có pin lớn nhất.
😁, mà làm gì có SONY nào nghe mà nói nhỉ. Hâm
sony luôn có phong cách riêng , mình thấy chức năng chống nước đang xu hướng của tương lai
clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Perfect! Hú hú! Tính xem nào! Mình muốn mua active này, em arco này! P này, S này, sola này, s3 này, oneX này, lumia 900 này, thích tất cả blackberry nữa! Ôi trời! Nhiều quá! Nhưng chỉ đc chọn 1 em 😔( làm thế nào giờ?
http://sonyviet.vn/2012/05/sony-mobile-bat-ngo-cong-bo-xperia-go-xperia-arco-s/ 2 bé cùng dual nhưng sao ko chơi chip xử lý đồ họa mali 400 nhỉ 1 con vẫn adreno 220
@lethien2011 Mali-400 của NovaThor có 1 nhân thôi, Adreno 220 còn đỡ hơn
mong chờ acro S đơn giản vì nó dc tích hợp walkman chứ ko vì cấu hình hay camera!mấy dòng xperia ko tích hợp walkman như x10,arc S hay Neo nghe nhạc ko còn hay như thời walkman nữa!
@kasaudepyai em dùng qua 2 con sony rồi bác:con w700i tích hợp walkman và con sony arc S rồi!mặc dù 2 con dùng tai nghe in ear hết nhưng cảm giác nge nhạc của con w700i vẫn hơn 1 trời 1 vực so vs con arc S nhờ thêm công nghệ Mega Bass dành riêng cho dòng walkman!mình cũng đã nghe wa máy nghe nhạc đeo tai walkman của sony lun rồi và mình nói thẳng lun là nghe hay như trên dt w700i!Nếu nói như bác thì chắc các hãng dt khác ko bao h chia ra dòng giải trí nghe nhạc và dòng bt hay cho doanh nhân ví dụ như:

Nokia:N serỉes expressmusic-E series(doanh nhân)
Htc:sensation,One-và các dòng htc ko tích hợp beats
Sony:Xperia-walkman(live with walkman chạy android và con acros S trên)
Blackberry:bold-curve(giải trí,trung cấp)

bác nên nhớ người dùng smartphone bây h hết 80% là sử dụng cho giải trí:vọc ứng dụng,game nghe nhạc rùi đấy,20% còn lại là công việc thôi!vậy bác nghĩ nghe nhạc ko quan trong chỗ nào vậy?bác có xem thống kê doanh thu lượng máy nghe nhạc bán ra gần đây chưa?đang sục giảm vì dt tích hợp nghe nhạc lắm ấy!
@klp1706 bạn chưa hiểu ý mình sao^^. 1 chiếc máy nghe nhạc có chip âm thanh các kiểu gì gì đó ở trong thì nghe nhạc sẽ vẫn hay hơn đt bình thường (có thể có vài chiếc đt nghe hay hơn), nhưng doanh số vẫn giảm vì mọi người cần sự tiện dụng-và nhu cầu nghe nhạc chỉ ở mức trung bình, tức là chỉ để nghe giải trí chứ ko phải dân thẩm âm, khi đó thì 1 chiếc đt cũng là quá đủ rồi. Cũng giống như game thủ thì cần phải máy này chip nọ, nhưng đối với dân thường thì máy nào chả gần như nhau. Ví dụ như mình đây, bạn có cho mình 1 cái máy nghe nhạc chuyện dụng giá tầm 10tr thì chắc tai mình cũng chả cảm thấy khác gì so với cái iPod Shuffle bé tí đâu 😔
caokysieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xperia go và acro S chống nước chống bụi chống xước hay đấy. Đến lúc ra không biết giá bao nhiêu.
Dòng Xperia thiết kế khá đẹp 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019