Sony hi vọng rằng PlayStation Vita sẽ vẫn được hỗ trợ Flash

Duy Luân
4/12/2011 22:36Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hy vọng vẫn có flash cho em Vita này, đang muốn làm 1 em :">
trieu1209
TÍCH CỰC
12 năm
dạo này đi đâu cũng thấy mọi người so sách mấy apple
Mấy đọc sách thì so IPAD 2.
Vita này lại so với itouch
cái đó người ta gọi là trào lưu thôi.
sài apple mới sành điện mà hỏi thiệt đa phần ai tự cài đặt 1 hay số ít phần mềm trong mấy mình đây
Thì flash cho lướt web, máy này lướt web đc mà😁

Cái ipod đi so với PSP....chất lượng PSP vita đánh giá là ngang PS3, cái ipod có game tương tác thực tế như vita không :cold:....

Cái ipod nghe nhạc chất lượng còn thua cái sansa disk với sony...có điều nó bóng bẩy và có nhiều thứ giải trí..
Nếu là tôi, sẽ chọn ipod :dance:...được nhiều thứ, PSP chưa chắc đã hack được game cũng không nhiều, pin cũng không trâu, xem phim cũng không đã....Nhưng mà cũng không đem con Ipod đem đi tôn thờ
xem quảng cáo con này ghiền chết được....tuyệt đỉnh game console. Cũng không thiết phải chạy flash trên này đâu
Cũng hi vọng PSP Vita sẽ là 1 giải pháp chơi game, lướt net hoàn chỉnh.
Kacey
TÍCH CỰC
12 năm
Cố lên Sony 😃
binjeziin
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghe nói ngày 6 tháng 12 này có mặt ở HongKong với nhật bản rồi mà nếu bài này mới ra thì sao nhét Flash vào mấy hệ máy ở Japan với Hongkong kịp ....? ! bài này chắc đăng từ 8 nắm trước =,= !đang phân vân
1 là tiếp tục sài E71 và mua con này để chơi toàn game khủng long :mstickle:
2 là mua con 4s toàn game bé nhỏ mà dc cái se sua ! :bounce:
Giá PSP Vita chắc sẽ như PSP lúc mới ra. Tầm 8tr hơn hoặc kém một chút.
Kết dòng này nhất:

Sẽ mua 1 em khi ra mắt!
Hi vọng là vậy
helpmelove
ĐẠI BÀNG
12 năm
itouch thì hiện tại đứng đầu về mọi mặt trong mấy cái thiết bị giải trí rồi.Mình là fan của em nó nè.Nhưng mà so dc với em psv này thì làm gì có tuổi
Xài Apple thì xành điệu nhưng muốn có một chiếc máy chơi game thật thụ thì Vita vẫn là tốt hơn chứ bạn
cái vụ flash này phức tạp quá, cứ phải dời đi nán lại 😃
Con này mà đá PES 12 thì thích phải biết, lại còn chơi được các game PS3 (GOW 3 chả hạn 😁) chứ <3.
Bàn phím cứng chơi game vẫn thích hơn bàn phím ảo chứ thế nên nếu để chọn mình sẽ chọn máy này thay vì chọn iPod Touch.
Ham muốn thì nhiều nhưng tài chính thì không chiều theo được nên chỉ ngắm thôi.
Có flash lướt web, xem video trực tuyến cũng tiện. Hi vọng PSP Vita hỗ trợ.
Đợi chơi ngon lành rồi mua em này mới được
Sony 😁 ... mình thấy hơi bảo thủ , chuyển hết WEB wa HTML5 phải hay hong , cái FLASH trên di động chỉ đc cái ngốn PIN , ngốn tài nguyên phần cứng ...
Mình chạy desktop E6500 oc lên 3,4 ghz RAM 4GB win 64 bit... mà nhiều lúc chạy Flash nó còn mún điên điên ... lag lag , giờ chỉ mong cái gì thay thế FLASH để cho máy nó cảm giác nhẹ nhàng :D
Vita hỗ trợ cả HTML5 nữa bác nhé, đòi thêm FLASH là để đa dạng hơn thôi, chém ẩu quá
con này đẹp quá hic, bây game đỉnh là phải mua mấy cái này về mới đã chứ chơi game trên smartphone chán bỏ xừ
mấy bạn ngồi đấy chê SONY này nọ.. Họ muốn cho khách hàng có được mọi tính năng và thoải mái với thiết bị của họ thì họ mới phải cất công thỏa thuận để có flash. 1 cái máy chơi game có thể k cần flash nhưng những lúc các bạn muốn lướt web tạm hay cập nhật từ PSN thì sao? máy sinh ra có phải để hack đâu mà so sánh thế.
nghe đồn cuối năm bán mà chưa thấy gì!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019