Sony ra mắt dock loa SRS-GC11IP với cổng Lightning, tích hợp đồng hồ báo thức, hẹn giờ tắt nhạc

Duy Luân
6/4/2013 4:56Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này nên học người nhật bản cái gi hay ta làm và ta công nhận và học hỏi. Thói ghen ăn tức ở khó phát triển
Sony có bao giờ xí xọn trành giành ai đâu, cái gì đúng thì họ mới nói thôi. mình yêu Sony vì sự tinh tế từ thiết bị cho tới cách làm việc của họ 😃
obix
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu cắm vào loa mà được sạc luôn thì sẽ rất tiện lợi đây.
muidao
TÍCH CỰC
11 năm
NGHĨ THẬT BUỒN CƯỜI, SAO KO RA PHỤ KIỆN CHO MÁY CUẢ MÌNH MÀ LẠI RA CÁC PHỤ KIỆN CUẢ APPLE, KHÓ HIỂU
@muidao Mình chẳng thấy buồn cười gì cả, mở rộng thị phần có gì không đúng à?
stedus
ĐẠI BÀNG
11 năm
@muidao Đám Xperia đã có 1 mớ phụ kiện rồi mà bác 😁 (NFC luôn)

Và bé MDR 1RBT này :X
@muidao Sony họ sản xuất cho riêng họ khá nhiều rồi bạn ạ,có cả loa tặng theo máy nưa.
Mua note thay z k sai lầm 🆒
Bo xù sô ni luôn 😕

Typing = Galaxy Note II 😁
kale64
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko biết đã làm cho mình chưa nữa mà làm cho apple rồ
michelin113
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tự nhiên thấy buồn buồn Sony 😃 . Mới vừa vào cái topic là thấy cái ảnh iphone 5 cắm trên cái loa chứ ko phải là Z
superspam
ĐẠI BÀNG
11 năm
@michelin113 Nếu là con Z thì cần j phải cảm, nó truyền qua NFC rồi, Iphone chưa hỗ trợ NFC nên mới có chỗ cắm thôi.
thinhbk11
TÍCH CỰC
11 năm
Sony ơi sao mày để Apple cắm trên đầu thế hả.
@thinhbk11 Thiệt chứ tui k muốn nhìn topic này luôn á, mà cứ bấm vào 😔
Nãn sô ni 😕

Typing = Galaxy Note II 😁
superspam
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thinhbk11 @@, thế nó cắm kiểu nào ... Sản xuất cái phụ kiện thì có j to tác đâu, đúng là anti lol
@thinhbk11 sao kém hiểu biết thế này...người kinh doanh thì phải nghĩ đến lợi nhuận trước hết, nếu làm dock speaker mà 0 có dock dành cho Iphone, Ipod thì thất thu biết bao nhiêu vì Idevices hiện nay vẫn là thiết bị di động phổ biến nhất thế giới. Ngay cả SS khi sx những loại dock speakers này hoặc home theather system đều phải có ipod dock để thu hút sự quan tâm của những idevice users. đây la dock speaker do Samsung sx đây, sao SS fans 0 noi no an bam Apple đi🆒
@thinhbk11 🆒
Loa trông đẹp và chất thật 😃 Sony dạo này cho đổ bộ toàn hàng hot.
có anh em nào biết thế Ipad có thể chơi kèm cái Loa ấy được 0? :eek:
Duy Luân cái này bán chỗ nào của Nhật thế bác. Fukuoka đã bán chưa vậy? Muốn mua 1 e nhưg ko biết chỗ bán 😔
HuyBoss9001
ĐẠI BÀNG
11 năm
0.8W về đuổi muỗi sao :-ss
Kaju
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn lạ, ko biết chất lượng sao nhưng giá cũng 1,5tr rùi còn gì 😁
Chả biết bao giờ có hàng mà múc đây
mrk19944
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái loa mà thiết kế ko cẩn thận, cái lightning mảnh khảnh thế kia cạch một cái thì tiêu 😁
loa đẹp quá, nếu về Vn giá 72 $ thì ngon😃
beluxubu
TÍCH CỰC
11 năm
Bác tìm hiểu trước khi nói kẻo người khác cười vào mặt. Các phụ kiện cho thiết bị ko bị kiện đâu nhé, nó ko cạnh tranh với sản phẩm mà thúc đầy doanh thu sản phẩm.
assassin193
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã quá, ước gì có một cái =_=
bean33
ĐẠI BÀNG
11 năm
tích hợp thêm lightning thì quá tốt cho cả đôi bên chứ kiện cáo cái gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế