Sony sẽ không ra mắt sản phẩm chủ lực mới tại triển lãm MWC 2015, đợi đến "mùa hè"?

Duy Luân
26/1/2015 22:19Phản hồi: 72
Sony sẽ không ra mắt sản phẩm chủ lực mới tại triển lãm MWC 2015, đợi đến "mùa hè"?

Nguồn tin của trang XperiaBlog tiết lộ rằng có khả năng Sony sẽ không giới thiệu những chiếc điện thoại chủ lực mới của mình tại triển lãm MWC 2015 diễn ra vào tháng 3. Thay vào đó hãng dự tính sẽ tung các sản phẩm này ra thị trường vào "mùa hè". Trước đây vài thông tin rò rỉ từ Sony Pictures cũng hé lộ rằng một chiếc Xperia đầu bảng sẽ được công bố trong nửa đầu năm 2015 (có thể vào tháng 5), một chiếc khác vào nửa sau năm nay (có thể vào khoảng tháng 11).

Nhưng điều đó không có nghĩa là Sony sẽ đi tay không tới MWC 2015, hãng vẫn có thể sẽ giới thiệu một số sản phẩm tầm trung hoặc thấp của mình. Mới đây có một thiết bị tầm trung mới của hãng đã được Cơ quan Truyền thông Liên bang Mỹ cấp chứng chỉ liên quan đến kết nối không dây. Chiếc Xperia Z3 màu tím cũng vừa ra mắt ở Đài Loan và rất có thể Sony sẽ mang nó đến MWC để công bố việc bán ở nhiều thị trường khác.

Nguồn: XperiaBlog
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tiếc quá sao Sony ra mắt muộn vậy?
@Nam Phương đẹp trai chậm j, vừa ra z3 xong còn gì
withboom1905
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nam Phương đẹp trai Chậm mà chất bạn ơi. Chứ mắn quá nó mất đi cái chất riêng của Sony 😁
milky
TÍCH CỰC
9 năm
Ra chậm các hãng khác đi trước lại mất thị phần Sony ơi.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
dạo này thấy sony chật vật nhj :/ liệu có phải bán mảng tv, di động như lời đồn k đây
ra nhanh thì bảo mắn , chậm thì sợ mất thị phần . vãi các bác
shensai_1
TÍCH CỰC
9 năm
@Yeuladaukho92 chuẩn luôn
@Yeuladaukho92 Mắn thế đếch nào bằng sung được
@chàng trai cô đơn 95 Thế mà thị phần dùng hàng cao cấp thì Apple -> Sony -> Sung nhé 😁:D:D
@albertwu ơ em đang bảo sung nó mắn đẻ mà liên quan gì đến apple ở đây :p.
Hàng Sony nhìn thèm vãi, nhưng ăn không biết có ngon không 😁
@Hiep Quang Hiep Muối tôm ngon số zdách đó :D hải sản hay trái cây ăn cùng hết ý. Mấy bạn không biết muối tôm chắc người Bắc rồi
@Emxinthua.hihii Rứa hả, cám ơn em, thật trùng hợp có người vừa đi du lịch Tây Ninh về cho hộp muối ấy, để về mua táo chấm ăn thử hehe
@Runglathap008 Táo ko ngon bằng ổi xoài đâu, cả củ sắn nữa, ngoài bắc gọi là củ đậu ý 😃 ;)
Đúng rồi, năm ra chiếc chủ lực thôi, ra nhiều quá liên tục với chu kỳ rút ngắn chiếm hết thị phần của chính con đẻ trước của mình và mặt khác làm người dùng cảm thấy chạnh lòng trong việc chạy đua nâng cấp
panania
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sony đi có vẻ đúng đường lại rồi. 1 năm nên ra 1 cái chủ lực thôi, dồn toàn bộ công lực vào cái đó, chứ đừng có 1 năm ra 2 dòng mà cải tiến thì ko đáng kể, vừa được lợi cho khách hàng vì ko lỗi thời, vừa đở tuột giá như tuột quần
KuTom1
CAO CẤP
9 năm
Ra mùa gì cũng được, miễn là 1 năm (12 tháng) ra 1 chủ lực thôi. Chứ vừa mua xong con chủ lực này, 6 tháng sau lại giới thiệu con chủ lực khác. Cảm giác bị lãng du, à lãng quên.
Neu vay thi hay qua z3 cua minh van dang dung tot lam ra z4 lam gi
tuyenthu13
TÍCH CỰC
9 năm
Sắp bán rồi, phải lo chuẩn bị. 😁
ManU4ever
TÍCH CỰC
9 năm
xài Z1 thấy Z2 ko khác kiểu dáng nhiều nên giữ nguyên chờ Z3.cơ mà Z3 còn chưa đủ gạo lại sắp ra Z4 nữa :3 chơi hàng Sony dùng chưa dc năm sau bán k dc nửa giá lun 😕
shensai_1
TÍCH CỰC
9 năm
@ManU4ever có đọc kỹ không bạn?
ManU4ever
TÍCH CỰC
9 năm
@shensai_1 có hiểu j ko bạn?
ruacon86
TÍCH CỰC
9 năm
@ManU4ever Ko đọc tiêu đề luôn à
ManU4ever
TÍCH CỰC
9 năm
@ruacon86 hoãn k có nghĩ k ra mắt luôn,hè này thì chỉ 3 tháng nữa thôi ra Z4 mà bác 😕 em Z3 ra mắt cug chỉ hồi tháng 9 😁 vòng đời có dài hơn Z2 rồi.
asimo7777
TÍCH CỰC
9 năm
Vậy là Z3 của mình vẫn đầu bảng thêm mấy tháng nữa
viaipi
CAO CẤP
9 năm
bột canh tôm à
romantic2503
ĐẠI BÀNG
9 năm
chờ z4 hay múc luôn z3 nhỉ :3
Mình lại sợ là đang đợi người mua - Mobile về LG, TV về SS 😔
Z4 năm nay khá kín tiếng, hy vọng có sự đột phá về tính năng kiểu dáng và đặc biệt nhất là giá. Thấy Éo Gì ko, nhìn nó mà làm gương ông kễnh sony ơi
jayrock2
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenqthin Nhưng trước mắt là thấy cầm Sony ngon hơn Éo Gì :p
xblade
ĐẠI BÀNG
9 năm
nữa năm ra 1 cái thì bảo là nhanh quá, giờ ra theo chu kỳ 1 năm thì bảo là chậm quá, vãi mấy thánh. Z3 mới ra vẫn còn quá ngon, k cần thiết phải ra để rồi Z3 tụt giá k phanh
Chiến thuật marketing lần này của Sony có vẻ hiệu quả. Ai ai cũng đang háo hức chờ Z4, tin đồn nào là Snapdragon 810, 4GB ram, pin xài đc 2 ngày. Ai cũng nghĩ Sony cho ra mắt đợt CES, nhưng cuối cùng ko có, bây giờ WMC mà ém hàng nữa thế nào cũng tạo được sức hút lớn. Sony Mobile hết tiền rồi, đây là có thể là quả chót. Hóng xem thế nào 😁
Mình cũng thích hàng Sony tiếc là không có " lúa " 😁:D:D:D

Trước xài con Sony Ray mod tùm lum chạy phà phà, Giờ đang ghiền con Z1 mà thấy hàng dựng nhìu quá. Với lại nguyên khối không có pin rời như Ray nên xài nhiều phải sạc liên tục. Pin rời thì cứ tháo ra cắm vô là phang tiếp được rồi.
@albertwu dòng Z Sony pin bền lắm bạn ơiii, yên tâm khoản đó
@hoangtien123 😁:D Giờ gom lúa thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019