Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony và 10 sản phẩm thất bại nhất

sonlazio
8/11/2010 2:7Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái thất bại của SONY là độc quyền , giá cao , " kén " , ... nên phải khai từng 1 vài Model là phải , giống như Laptop chẳng hạng cấu hình thì bình thường mà giá thì trên trời , Phone cũng dậy ...
8)Máy "nghe nhạc" Rolly:

Cái này hay thế mà ko bán nữa tiếc thật 😁
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thích con LED TV 40" của sony quá mà chưa múc nổi về, TV HD của Sony xem đúng là đẹp kinh ngạc.
Comment lại phần này 1 chút nhé,theo mình thì quả trứng ROlly không phải là thất bại vì mình hiện đang sỡ hữu và rất thích thú với nó mỗi khi mình buồn,mức giá 300 USD là okie.ROlly có thể sáng tạo điệu nhảy của mỗi bài nhạc,ko lặp lại và khi play qua chuẩn bluetooth càng thấy rõ khả năng sáng tạo của nó.( mình không có ý chỉ trích,chỉ là nêu ý kiến thôi vì mình cũgn đam mê công nghệ và không hề thiếu món đồ công nghệ nào cả )
Thân
Không ngờ khi mình sở hữu một sản phẩm thất bại của Sony, PSP Go 😔
công nhận sony nhiều sản phẩm thật điện thoại chẳg hạn bao nhiêu loại không biết chọn loại này trong khi apple iphone là chỉ có mấy loại dễ mua hơn nhiều 😁
dlink500t
TÍCH CỰC
13 năm
TIN NÓNG
apple đã chính thức ký kết với sony về việc ra mắt IPAD 2 chạy HDH windows 95 renew
Tin tức xem trên trang chính của apple nhé
nam1119n
ĐẠI BÀNG
13 năm
rất thích những bài viết của Sơn về Sony.Rất hay,những thất bại của Sony....................
colinjsit
TÍCH CỰC
13 năm
Độc quá đâm ra... ngộ độc!
Thế mà mình chỉ thấy đc mặt nổi của Sony, jờ mới biết Sony cũng có nhiều sản fẩm thất bại!
hãng nào mà chẳng có mặt nổi mặt chìm hả bạn, làm gì có ai là luôn thành công đâu.
P/s: Nếu coi PSP GO là 1 sp thất bại vậy tại sao Xperia Play sắp ra mắt lại vẫn mang hình bóng của GO nhỉ?
Có vẻ SONY bắt đầu đi xuống! Những sản phẩm này chưa kể tới Sony Ericsson nữa, SE càng ngày càng tệ... 😔
gundamkid
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thích nhất cái Airboard. Đúng là Sony đi đầu về công nghệ, rất tiếc do marketing mà bây h phải ngậm ngùi nhìn Ipad nắm thị trường.
tại sony ko đưa qua china cho nó nhái giá chỉ 1/10 hay 1/20 của sony thôi
màn hình oled trên điện thoại có thời xa xưa mà tivi giá cao quá
người Việt mình có câu huyền thoại là: nét như sony"
i Love SONY. I Like it
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
K thích hàng của Sony lắm bởi vì nó khá đắt so vơi khả năng tài chính cảu mình ..............
dù sao thì vẫn yêu sony
trongsy89
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái mylo nhin đẹp và lạ mắt quá chứ
nemo1560
TÍCH CỰC
13 năm
những thiết bị này sẽ trở nên vô giá/...............

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019