Sony Vaio Z đến VN tháng sau: Siêu mỏng, siêu mạnh, Light Peak, 64t...

cuhiep
14/7/2011 10:19Phản hồi: 179
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sebastien
ĐẠI BÀNG
13 năm
hàng concept. Sony chẳng dại gì sx đại trà thứ xa xỉ này...
Mỏng và đẹp đấy, nhưng mình vẫn thấy Macbook Air đẹp hơn, mà sắp xếp linh kiện bên trong cũng thấy MA gọn hơn....!
ý kiến cá nhân e các bác đừng ném đá....!👼

---------- Post added at 04:58 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

Cái này để SX đại trà bác ạ, hôm nọ bác Hiệp có bài review rồi đấy....!🆒 hàng xả xỉ có đại gia mua chứ lo gì....!
nhìn ghiền thật hix, cái giá chát quá nên không dám mơ:timebomb:
rongyuri
ĐẠI BÀNG
13 năm
ngoài Sony thì có hãng nào làm cái dock đồ họa rời cho lap không các bác? 😕
nếu có thì hay phải biết các bác nhể 👼
Không quan tâm đến máy window trên 20 củ, dù có là hiệu gì đi nữa. Chắc làm một e MBA, ha ha!
mrdaubac
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có cái dock hơi bất tiện, nhưng em nó wa đẹp và nam tính, đẳng cấp doanh nhân đại gia....haizzzz :yellowcarded:
mrkissn
TÍCH CỰC
13 năm
Cái giá trên mây, có tiền cũng ko mua.
Có , acer có con ferari one thì phải, ngoài ra còn một số máy khác cũng có card đồ họa gắn ngpaif qua dock nhưng mình k nhớ, mà cũng k rõ hình như dock thiết kế cho con nào thì chỉ dùng đc cho con đấy thì phải

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

lúc có tiền bác sẽ nghĩa khác....! 🆒
Em hỏi giá cái Dock của em này bao nhiêu xiền các bác nhỉ?
hì,chịu! hàng mới ra thì chắc họ k bán dock riêng đâu, phải chờ sau mới bít
CLong
TÍCH CỰC
13 năm
Hay là e với bác mua chung con này, bác lấy cái dock, còn e lấy cái máy. 50/50 . Ok ko hả bác.
Trúng số là làm ngay con này với Ailenware m18x
ducpham88
TÍCH CỰC
13 năm
đắc dễ sợ.
AnhBaKhia
ĐẠI BÀNG
13 năm
em kết cách trưng bày sản phẩm VAIO, những phụ kiện nằm bện trong, chữ in lên kính, nhìn thiệt là Pờ Rồ :happy:
nhìn thật là ngầu.. cấu hình thì khỏi chê .. có tiền mua con này là chuẩn
cuongcuTKH
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mẹ ơi, đẹp quá, đúng là siêu mẫu. Mai em đi cướp ngân hàng kiếm xiền mua em này thôi.
Đẳng cấp chỉ có ở SONY
còn 1 cổng VGA nữa trên máy nữa kìa -> cắm thêm dc 1 màn nữa, vô đối quá 😆
với giá này thì thị phần được bao nhiêu? không bàn đến chuyện nó mắc hay rẽ so với giá trị thực tế, chỉ thắc mắc rằng với tình hình thị trường hiện tại với 6tr cũng có thế sở hữu laptop thì sẽ bán được bao nhiêu cái laptop giá 60tr ra thị trường?
Những sản phẩm này được tạo ra ko phải để chiếm thị phần mÀ là để thể hiện đẳng cấp bạn ạ. Sony còn nhiều dòng sản phẩm mà
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Đẹp, đỉnh cao. Chiếc máy hoàn hảo đến từng tiêu chí của em là đây. (Ngoại trừ giá 😁)
Nhiều người bỏ ra hơn 100t để mua xe... thật kinh khủng.
64t một chiếc máy tính đáng giá hơn là một chiếc xe...
hehehehe
Ôi cái giá, hức hức. Với giá này em sẽ thêm 6tr lượm 1 GS Tab 10.1 + iMac 21.5 + Lap Asus U46😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019