Sony Xperia ZR: Màn hình OptiContrast 4,6" 720p, S4 Pro 1,5GHz, Camera 13MP, Exmor RS, chống nước

Blaze1st
13/5/2013 5:35Phản hồi: 200
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

stedus
ĐẠI BÀNG
11 năm
comment của 1 mem bên PA
Mỗi con đều có giá tiền khác nhau mà nhỉ?? 😁
Con này nằm giữa SP với Z
Cho nó là phân khúc mid-high end nhưng nhầm vào màn hình 4.6 inch đi :D (hoặc là mini ver cho em XZ đi :D )
mykina18
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẻ cho lắm vào, dòm cứ hao hao. Chẳng có gì đột phá trừ em Z
Phoenix92
ĐẠI BÀNG
11 năm
toàn thánh vào phán :oops:
đợi có xách tay phải ra trên tay xem thực hư em nó như thế nào 😁
nhymxu
TÍCH CỰC
11 năm
đằng sau xấu quá
Em thấy nó giống na ná mấy cái model kia,nhìn không ra cái nào model gì cả,nhưng cơ bản là đẹp ;)

Sent from my XT910 using Tinhte.vn
11030661
TÍCH CỰC
11 năm
quá dày mặt lưng quá xấu
Haizz, sao Sony bây giờ ko làm tiếp con đt trâu bò hẳn như con Active này nhỉ, chỉ chống nước mà ko chống va chạm thì cũng hơi chán 😔
nói thật các ifan đừng ném gạch chứ sony nói về thiết kế thì cũng giống ss mà thôi,k có ý tưởng về bề ngoài quá chăm chút vào phần mềm nên các máy đời sau hao hao và k có tính đột phá về ngoại hình, đc e Z là ok xong tắt lun
@KOTEXPRO1 bác hay quá bác có học thiết kế chứa bác nghi dể dang tao ra 1 cái dt chắt.có tới hàng ngàn nhân tố mới họp thành 1 máy.bác nên đang ký 1 khóa thiết kế bất cứ ngành nào cũng dc rùi bác thấy tim ra 1 ý tương thiết kế cực kỳ khó.thư đi bác.:eek:
@KOTEXPRO1 thực sự sony chăm chút vào phần cứng của họ nhiều hơn như những thế mạnh của họ là âm thanh hình ảnh và cảm biến, phần mềm thì chả có mẹ j cả. về ngoại hình mỗi năm họ sáng tạo ra một kiểu là đc chứ mấy tháng ra một lần thì cứ vầy mà xài. mỗi năm các đt của sony đều cho ng mua một ngkaij hình bắt mắt khác nhau mà
@tranngocdxd Bạn ạ khi người ta thiết kế thì có cả một đội ngủ tập hợp vô số ý tưởng và thử nghiệm rồi lấy ý kiến tiêu dùngv.v... và cuối cùng vẫn không thể qua nổi con mắt của các thánh phán thiếu tinh thần xây dựng. Đối với mình Sony trưóc giờ vẫn chất nhất, không hiểu nghĩ sao có người nói Sony thiếu ý tưởng nhỉ? Thấy toàn táo với samsung, htc, lg lôi nhau ra tòa kiện tụng nhau có thấy anh nào dám kiện sony không nhỉ? ;)

Sent from my ME172V using Tinhte.vn
@tranngocdxd VÂNG CHỈ LÀ Ý KIẾN, K BẢO AI LÀM NÊN BÁC NÓI QUÁ RỒI
Crazy.party
ĐẠI BÀNG
11 năm
bản nâng cấp của acro S, mà acro S đẹp hơn
Xấu và rẻ tiền
Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn phía sau không đẹp lắm. Dự là giá cả con này cũng phải 12 chai là ít. Không hi vọng về giá cả lắm!
kenwind164
ĐẠI BÀNG
11 năm
bên đây lõi 4 bên mainguyen bảo lõi kép,vãi thật
http://mainguyen.vn/sony-ra-dien-thoai-chong-nuoc-moi-xperia-zr.html
Mình thèm, mấy hãng khác ......... cũng thèm. Sony vô đối cái khoản chống vô nước rồi. 😁
k3aniem
TÍCH CỰC
11 năm
mỗi sáng thức dậy lại thấy SS LG SONY ra một máy mới :p
như thế này mà còn chế xấu. không biết với các bác đẹp phải hội tụ những điều gì nữa
cấu hình oke....máy ko đẹp lắm ...tính năng thì cũng như nhau .....
liên tục ra các sản phẩm học chiến lược của thằng samsung đây mà
vinhokss
TÍCH CỰC
11 năm
con này cạnh tranh với sp à? hay là Z, hay ở giữa z và sp :mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119