SPB MobileShell v3.07.598 S^3 - Giao diện mới cho điện thoại của bạn!

haiquan0220
11/11/2010 9:49Phản hồi: 56
SPB MobileShell v3.07.598 S^3 - Giao diện mới cho điện thoại của bạn!
SPB MobileShell v3.07.598 S60v5/S^3 SymbianOS9.x Signed Regged By zAWS!(Upd:12.10.10) ​

GIAO DIỆN MỚI CHO ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN

SPB Mobile Shell giới thiệu các giao diện người dùng thế hệ tiếp theo trong khi vẫn giữ tất cả các ưu điểm của thiết bị di động của bạn. Hãy tận hưởng giao diện mới trên điện thoại của bạn!

Cool widget tùy biến màn hình chủ của bạn : Danh bạ, hình ảnh, thời tiết, profile, các cuộc hẹn... vv

Giao diện thân thiện tất cả chỉ nằm trên ngón tay của bạn với các mục trực quan: Widget ảnh, tìm kiếm thông minh, quản lý nhạc chuông,...

Truy cập nhanh đến tất cả các tính năng điện thoại thông minh của bạn: các phím tắt, các chương trình sử dụng gần đây, trình đơn menu điện thoại 3 x 3

SPB Mobile Shell đi kèm với công cụ tích hợp
* Dự báo thời tiết, khu vực hiện thời của bạn
* Đồng hồ các nước theo thời gian thực
* Chuyển đổi các tác vụ không dây (Wifi, bluetooth...)
* Profiles

Tùy chỉnh thiết bị của bạn theo sở thích của bạn
* 3D carousel với các hiệu ứng đặc biệt rất đẹp trên giao diện 3D của N8
* Tùy biến cho màn hình Home của riêng bạn bằng cách sử dụng widget
* Thay đổi nền
* Tùy chỉnh menu của bạn
* Thay đổi giao diện widget

Quảng cáo

Tương thích với Symbian ^ 3 và Nokia thiết bị mới như N8; Hỗ trợ cho Widgets Nokia; Xem toàn màn hình; Widget Tìm kiếm; lựa chọn hình ảnh; thành phố, quốc gia...Các widget có thể chạy bất kỳ ứng dụng nào có trên điện thoại của bạn; Slideshow trong hình widget
....

Và còn rât nhiều tùy biến cho bạn khám phá!
xem thêm ở đây:

download ở đây
part 1 : http://www.box.net/shared/fzi5fihhml
part 2 : http://www.box.net/shared/fcfe8gfkje

Bản cập nhật SPB MobileShell v3.7.2.673 S^3 SymbianOS9.5 Signed Regged By zAWS!(Up:07.12.10)

Quảng cáo

56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xài cái này tốn pin không vậy?
sumboy
CAO CẤP
13 năm
tốn cực kỳ vì nó chạy ngầm. hjx
Bác sài chưa hay chỉ đoán mò vậy?bác làm em mất hứng quá.
Không đến nổi đâu bạn! Mình xài thấy pin vẫn xài hơn 1 ngày! Bù lại nhiều tiện ích và giao diện 3D cực đẹp. Thích cảm giác lướt tay từ trên xuống... nhìn các giao diện menu xoay 3D và cuộn tròn thấy sống động và thư giản... và chỉ cần chạm, bạn đã có thể truy cập nhanh vào các ứng dụng. Phần mềm với tùy biến cao giúp bạn làm chủ được điện thoại của mình. Khi bạn chèn hình vào danh bạ (take photo), chức năng cho phép chỉnh sửa hình ảnh đưa vào danh bạ cũng là một trải nghiệm mới!

Nếu không thích, bạn có thể thoát chương trình và khởi động lại khi cần thiết! Cũng đáng cho một trải nghiệm mới mà bạn! Và chỉ có ở N8 phần mềm mới phát huy tính năng trình diễn 3D thôi. Ở S60v5 không làm được việc này!
Thân!
từ thời s60v5 đã có phần mềm này rồi bạn, trên N97 chạy suốt chỉ tội tốn ram thôi
giống hệt con O2 luôn.ko khác chút nào
Nhưng không hiểu sao con C7 em trên cột sống khi có cứ hiện searching... hoài a sóng vẫn ok nhưng cứ hiện chữ ấy ngứa mắt wa làm sao khác phục vậy ạ?
SPB MobileShell v3.7.2.673 S^3 SymbianOS9.5 Signed Regged By zAWS!(Up:07.12.10). Bản cập nhật 07/12/2010. Các bạn load file (2 phần) ở bài đầu nha!
bản này đâu có việt hóa phải ko bạn
tiendat
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nào giúp e với. e cài ngon,nhưng ấn vào icon thì nó lại báo là không chạy được
Bạn cài như thế nào nêu lại mình nghe... chi tiết bạn nha! Bạn tải về mấy phần....? Nếu là 1 phần cài vào báo lỗi không chạy được là đúng rồi?
hic anh Haiquan oi , em tai ve 2 cái rồi mà van ko chay dc . em chep file đó SPB và file code vao luon ma van ko chay dc. em da sign luon ma van ko chay dc 😔 giup em voi
Sau khi tải về đủ 2 phần bạn chép vào chung một thư mục bất kỳ (nên tạo mới một thư mục cho dễ quản lý) và giải nén phần 1 trước sau đó đến phần 2 khi giải nén sẽ hiện thông báo file đã có, có ghi đè không, chọn OK. Kết quả bạn chỉ nhận đượcl một thư mục đã giái nén là file cài đặt và code, chép file cài đặt vào điện thoại cài, nhập code. OK (Nhớ quay lại cho anh thông tin và click Thank bạn nhé!)
Chép vào diện thoai rồi cài xong nhấp vô code chon luu lai . May bao la " đả lưu phần dính kèm sang ghi chú " và van ko cài đặc dc anh ui 😔
Máy van báo là " can not be run " anh ơi 😔
OK, mình quên lưu ý bạn. Bạn phải chuyển máy sang ngôn ngữ tiếng Anh chương trình mới hoạt động được. Tiếng Việt máy không chạy được.
Thân! Kỳ này chạy được rùi
MÌNH THẤY CÓ ĐẾN 4 PHẦN LOAD. LOAD CAI NÀO GIỜ?
😁. LOAD CA 4 PHẦN RỒI. GIAI NÉN RA THI DC 1 FILE CODE 2 FILE SIX:

1.SPB MobileShell V3.7.598 S60v5 Signed Regged By zAWS!.SIX
2.SPB MobileShell v3.7.2 Build 673 S60v5S^3 SymbianOS9.x Signed Regged By zAWS!.SĨ

CÀI FILE NÀO BI GIỜ BẠN?
Quay trở lại bài đầu click Thank một cái cho xôm tụ, bản thứ 2 là bản cập nhật mới nhất ngày 06/12 version 3.72.(673). Cài bản số 2, sau cùng đó BOLD76
hi 😃 THANK ANH NHÌU 😃 EM CÀI DC RỒI ANH 😃
À anh làm ơn cho em hỏi . Em lở cài và vào dc rồi nhưng giờ muốn thoát ra trở về giao diện ban đầu thì phải làm sao anh , em tìm mãi ko thoát ra dc . Ko lẽ gở bỏ ứng dụng đó luôn àh ? hix...
Bậy nè! Muốn trở về màn hình chính ban đầu bạn chọn và nhấn vào nút cuối màn hình bên phải (kế nút contacts) chọn tiếp Show Home Screen. Vậy thôi có gì ghê gớm đâu!
Muốn thoát hẳn chương trình, khi nào cần, khởi đông lại thì Nhấn nút Launcher bên trái (kế nút contacts) chọn tiếp settings nhìn xuống dưới màn hình lúc này chỉ còn 2 nút mũi tên trái (back) nút bên phải nhấn vào đó chọn Exit Shell. Kết thúc chương trình.
Thank 😃 cám ơn anh nhìu nha 😃 anh nhiệt tình wá . Nếu nước VN này ai cũng như anh thì chắc sẽ ko còn ai đói nghèo 😃 . Thật là tiếc vì có rất ít người như anh !
ko có dau anh oi , em moi down ve dung ne . tieng anh ko ah anh
nếu cac bạn muốn sài bản việt hóa thì qua đây.mình đã sài cho N8 yêu quý của mình rất ok
http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-451/spb-moblie-shell-v3-7-598-phien-ban-moi-nhat-da-co-ban-viet-hoa-542716/#post6217210
Hay lắm .. Thanks Bạn
mình cài xong hêt rùi vào menu spb nó hỏi key vậy là sao hả bạn
Len ovi downd ve ,can chi link cho do met...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019