Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

SPB MobileShell v3.07.598 S^3 - Giao diện mới cho điện thoại của bạn!

haiquan0220
11/11/2010 9:49Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình lam theo hướng dẫn của bạn để thoát ra thì không được khi vào setting thì chỉ có các phần lựa chọn đẻ cài đặc của home screen thôi,không hề có nút back hay exit shell gì cả,bạn có thể nói rõ hơn được không
Trong gói cài đặt có file key đăng ký đó bạn!

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:41 PM ----------

Đã hướng dẫn rất kỹ rồi, bạn chịu khó đọc lại "từng chữ, từng câu" và làm theo là được thôi. Mọi người làm được, chắc chắn bạn phải làm được! Đúng không....?

"Muốn thoát hẳn chương trình, khi nào cần, khởi đông lại thì Nhấn nút Launcher bên trái (kế nút contacts) chọn tiếp settings nhìn xuống dưới màn hình lúc này chỉ còn 2 nút mũi tên trái (back) nút bên phải nhấn vào đó chọn Exit Shell. Kết thúc chương trình."
Chao pac haiquan0220 hnay e lac wa day thia tinh than va suc' song cua ae tran tre wa.hihi.e ben blackberry wa choi chut. Thay co SPB mobileshell giong cua windowmobile.thay' thjx thjx...dung' la cong nge k co' j la kho' tuong tuong,chi co dieu chung ta co chiu tim kiem va hoc hoi hay k thoi.hj
mình dơ trên ovi về cài vào máy dùng được 3 ngày thì xảy ra hiện tượng tự khởi động máy(3 lần),nên mình thóa bỏ luôn nhưng nó đẹp quá tháo tiếc quá
uh,để mình box lại nhé http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-ch...et-hoa-542716/
bản việt hóa bị xóa mất rồi không còn dow được nữa bạn à,có ai đó có thể sen cho mình đươc không
sữa lại rồi đó các bạn
Dùng SPB MobileShell bản việt hóa thích thật đấy,nhưng tốn pin kinh khủng.Mình dùng được nửa ngày thì hết pin à,đành phải dùng bản tiếng anh.
cám ơn bạn nhiều nhé,bạn biết vì sao khi cài nó thì máy bị khởi động lại không vậy ,mình nghĩ bị xung đột phần mềm,mà ứng dụng này phải singed hả bạn,mình dow phiên bản tv về cài xong nó vẩn là tiếng anh bạn ơi sao kì thế
fanliv
TÍCH CỰC
13 năm
Nhớ lại hồi dùng WM quá, cảm giác thân quen trở lại.
key the nào bạn ơi mình thấy nó ghi là dùng thử 15 ngày thôi thì phải

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

rồi mình dk đc rồi 😁 cảm ơn nhá
Tốn ram + pin kinh khủng
haiquan ơi mình thấy pm bạn up lên rất hay, nhưng có nhiều cái mình chưa hiểu lắm, bạn cho mình xin số đt để trao đổi trực tiếp được ko?
cảm ơn bạn nhiều
để em xài thử xem nào, nhìn video cũng thích ko biết thế nào 😃
Cảm ơn bạn,giao diện phải nói là rất tuyệt
sao minh cai vao n8 dc nhung no lai ko chay duoc vay ban
Chủ Topic hướng dẫn cách cài cụ thể đi. Cài bản nâng cấp như thế nào vậy. Cám ơn nhiều
phần mềm tuyệt.giao diện hơi lạ nhưng nếu làm wen sẽ dễ dàng tạo dc những hs 100% theo ý muốn của mình.cảm ứng mượt và nhanh hơn.đổi lại những cái kia thì tốn pin tí cũng ko sao...
rất đẹp, cần nghiên cứu thêm.
mt0242
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao em cài vào thi cài được, nhưng mà sau khi nó loading xong thì nó báo là ko chạy được là sao vậy các bác. Liệu máy có cần hack không vây?
thanhxa
ĐẠI BÀNG
13 năm
muốn chạy được thì chuyển máy về tiếng Anh nhé vì nó không hỗ trợ tiếng việt............
thank ban rat nhieu.giao dien xai rat goog.minh dang xai nokia N97mini.chạy rất ngon.tuyet voi............................
em xài cái này ùi. Chán lắm. Xài lâu máy giật giật thế nào ấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019