Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Spb moblie shell v3.7.598 phiên bản mới nhất đã có bản việt hóa!

movado_38
6/11/2010 5:15Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

àj! Tơ cũn thế! Can not be run! Khóc thét!
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
nếu bản tiếng việt thì chuyển dt sang ngôn ngữ tiếng việt.vào c/system/app/ xóa spbshell....reg xóa đi.
Khởi đông spb mobile shell la ok
đọc kĩ hướng dẫn trước khi sử dụng
Àijjj! E kàj đc roài! Nhưng mà pác nào pờ rồ cho e hỏi kái! bản En e "úp dết" đc thời tiết mà sang bản Vi thì nó chả động tĩnh gì!
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
Ùm đó là lỗi đó pạn ah.hiện bản này là bản ít lỗi nhất trong mấy bản 3.7.x
vì spb shell 3.7.x chỉ hỗ trợ đầy đủ khi chạy trên nền symbian^3 thôi nha.s60v5 dùng ké thế là đc rồi.nói chung dao diện đẹp hơn 3.5 là ok rồi
:unsure: co ban nao full ma 60v5 sai okie hem cak pak?
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
có thêm skin.file set và hình để các bạn tham khảo nhé
cha bit ntn nua.dung thu xem ntn
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
Úp!^^^^^^^¤¤¤¤¤¤¤¤
cho mọi ngừơi!
mình cai bản TV cho con C6-01 cũng bị lỗi thời tiết , ai co giao diện sense cho SPB MobileShell v3.7.2 Build 673 không cho mình với .
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
Dao diện 3.7 thì như nhau thôi kái nào cũng lắp cho nhau dc.pạn tải skin và file set về kài vào là đc
neu b dung` ban tieng anh thi` phai dung` phong chu t.anh thi` pm moi chay dc nhe'. dung` ban tieng' viet thi` k phai doi phong chu!
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
Font nào cũng hoạt động bt nha.nếu muốn pản en chạy trên nền tv hay ngược lại thì vào c/system /app chép spbshell...reg
vd chạy pản tiếng anh trên nền tiếng anh. chép file đó.jồi chuyển sang chế độ tv chép đè file đó vào thư mục trên và khởi động lại shell xài thôi.

dai ca oi, cho e hoi chut': e cai` ban viet hoa ma` van k chay dc mac du` da xoa ban t.anh. nhung de ban viet hoa sau do chuyen phong chu cua dt sang t.anh thi` lai chay ngon lanh, k khac j` de ban t.anh. bo' tay...... dai ca huong dan e chut dc k........! e chiu chet' roi`. haizz
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
Cứ để tv.rồi kài pản việt hóa vào.
Lần đầu ko xài đc.em tắt hẳn nó đi.xong dùng xprole vào đường dẫn c/system/app xoá spb shell...reg đi.
Xong thoát ra hẳn khởi động lại máy. Pật spb shell lên là thưỡng thức thôi.ko đc thì làm lại lần nữa ko đc nó kũng phải đc.

ok xanh tuoi dai ca ^^
LiemHTIT
ĐẠI BÀNG
13 năm
khong tìm thấy file app trong system nhá bạn.
với lại mình cài rùi mà đã hết hạn dùng thử gỡ ra cài bản khác cũng k được bạ có cách nào ..... nó k
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
xem lại hết cm trong bài có key cho bạn đó điền key vào là ok
bạn vui lòng đọc kỹ bài nhé mình đã hướng dẫn đầy đủ rồi đó
minh4695
ĐẠI BÀNG
13 năm
tks bạn nhìu nha làm đc trên con 5233 rùi 😁
Mình cài vào máy c5-03 chỉ có một lỗi duy nhất là cái widget nhật ký là không hoạt động, bấm vào nó cứ đơ ra. Pro nào biết sửa lỗi đó không. Chọn tiếng anh thì không bị lỗi đó.
xharupanx
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp thì đẹp thật, tiện thì tiện thật, hao pin quá trời ạ. 5233 nghe nhạc loa ngoài ít. mà 1 ngày hết pin
m cài vào chạy ngon mà chẳng phải làm j hết. Thank bắc chủ thớt
Làm sao mà có hiển thị mức pin trên màn hình vậy.mình dùng bản 673 mà không có
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
tải mấy phần đính kèm rồi làm theo hướng dẫn add nó ra màn hình là đc thôi
bạn nói rõ hơn được không?về cái khoản này mình gà lắm.mà bản vh mới nhất là bản nào thế bạn?cho mình với
movado_38
TÍCH CỰC
12 năm
mới nhất là v3.7.673 nhưng chỉ phù hợp với sym3. càng cao càn lỗi.phiên bản đẹp mà ít lỗi nhất trên s60v5 rồi
tai sao minh khog thay muc add de them ung dung ra man hinh dc nhi.help
cai skin iPhone die roi ad. cho minh xin cai moi. cam on nhiu`. bai viet hay. co gag phat huy nhek

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019