Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[STARTUP] - Tôi là người VIỆT NAM by CHISHIKI186

tinhi2010
16/8/2012 8:43Phản hồi: 117
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vào chém cái thôi,dùng bản xeon ko có hình khổi động bùn😔
Salu2^^
Bản mới nè
www.4shared.com/zip/tbrs3dsK/khoi_dong_va_tat_may.html
nino279 update giùm mình nhé
Bản mới nè
www.4shared.com/zip/tbrs3dsK/khoi_dong_va_tat_may.html
nino279 update giùm mình nhé
@chishiki186 ok. Em moi ze hoc.hj.
@nino279 có thể thay hình và âm khởi động ở c/data
Đã kiếm ra cái sấm sét tk pin :p
@chishiki186 ui, zậy ak. thế thì wa chuẩn 😁
@nino279 giờ fix lại cờ đảng hay làm j nhỉ :S
@chishiki186 cờ Đảng thì cũng đẹp, nhưng cùng 1 màu đỏ giống bt, hơi đơn điệu thì phải, làm cái lá cờ Mĩ xem :p
@nino279 TQ là chuẩn 😁
@chishiki186 cờ trung quốc cũng màu đỏ mà, làm cái cờ đó chắc bị banned nick lun wa :D
Test chưa 😃
@chishiki186 cái pc bị điện hay sao, em down file đó có 1.9Mb mà đợi 5p, còn 40s nữa mới down xong, sax . bác ráng đọii tí
@nino279 Mấy ngày nay tốc độ chậm là do ảnh hưởng của vụ đứt cable gì đó. ở đây mỉnh cũng giống vậy, tải có 4.1m mà cả tiếng không xong.
Có j đâu.mạnh thì VN,yếu thì TQ ;))
Tốc độ khủng đấy =))
@chishiki186 em thay kaj new nay khoj d0ng hoj cham va kaj hjnh wjndow hoj gjat thj phaj. N0j chung khoj d0ng ko mu0t ma nhu ban? Dau tjen bac ak
@nino279 chậm thì trong lúc đó máy vẫn chạy mà.chứ nhanh khởi động xong vẫn đợi tí cho máy chạy ổn định. Còn lag thì thử lần nữa xem 😁
ko dc thì ai thích hình j vô c/data thay :p
Có link rồi đó
Mình cài vào nếu shutdown hẳn máy đi rồi bật lại thì lên hình khởi động và âm thanh nhưng nếu restart thì nó không lên được là sao bạn 😔 :(
Lệnh restar là nhanh gọn nên ko có hình bạn nhé
Anh bấm tải mà phải đăng ký tài khoản nuẫ hà chishiki ơi?
@thangngo ừm.anh dk 1 cái đi.nhanh mà :p
Cái lời bài hát việt nam kìa
Nino update cái này đj.tách cái nhạc vn lúc đầu ra đổi tên thành khoidong1.mp3 cho ai thích thì thay vào.chứ 603 nghe nhỏ xíu.nghe trên pc thì lớn mà 😔
ai muốn thêm hình khởi động thì đổi tên thành khoidong2.mbm và khoidong2.mp3
@chishiki186 ok, bác đợi em tí
@chishiki186 đã update.
Mà bác ơi, cài file thứ 2 bác đưa thì trong C/data là khoidong1.mbm và khoidong1.mp3 mà.
Vì vậy ai thích thì cứ đổi tên thành khoidong1.mbm và khoidong1.mp3 rùi quăng vào đó thui đúng ko bác ?
@nino279 ừ.nhưng muốn thêm 1 hình và âm khởi động nữa thì thêm cái khoidong2 vào
@chishiki186 em hỉu rùi, nghĩa là có thể chèn 1 lúc 2 hình 😁
@nino279 còn cái tắt máy ko hoạt động à
quote="chishiki186, post: 22486113, member: 830198"]ừm.anh dk 1 cái đi.nhanh mà :p[/quote]
ok, cảm ơn em.
đỏ quá,chói mắt quá 😁 tui nhìn thì cũng thích nhưng mà nhìn chói quá ah,ko muốn tải về. hehe like cái tinh thần trước :D
@buzz205 lâu lâu mới tắt mà.ko lẽ ông tắt hoài sao mà sợ chói :p
@chishiki186 heheh nói vậy thôi,hì mà sao ko kiếm cái hình chụp đời thực á,lấy cái hình vẽ đó mod làm gì 😁 đỏ quá,nhìn hơi đơn điệu
@buzz205 đỏ thế mới vn :p
bác chishiki186 , sao em tắt máy mà ko thấy có hình ảnh or âm thanh gì vậy cà ,dù trong C/data thì vẫn có 2 file tatmay.mbm và tatmay.mp3
@thangngo em ở trong đó 2 năm nên em quá rành anh ạ.tệ nạn hơn bên ngoài luôn 😔
minhpkttk
TÍCH CỰC
12 năm
@chishiki186 Ui cha. Tôi cài N8 chạy ngon mà bác. Lời bài hát tiếng việt cũng to nhức tai lun. Tôi kết quả hình khởi động này lắm. Không hiểu sao mình rất thích bộ đội, cứ có tý bộ đội vào là sướng, lại còn đang tranh chấp biển đảo nên càng có ý nghĩa. Nhớ hồi năm 98 thi đại học đăng ký thi Lục quân 1 mà không được nên đành phải chuyển sang thi Tài chính. Buồn ghê...
@minhpkttk hình khởi động ngon.còn hình tắt máy kìa,n8 ko hiện
minhpkttk
TÍCH CỰC
12 năm
@chishiki186 Tắt máy có hình mà bác, hình đen trắng, vài ngọn đồi, mấy cái cây và hồ nước mà.
Thôi khuya rồi mình out đây, mai còn làm việc nữa. Chúc các anh em ngủ ngon nha.
@thangngo anh ngủ ngoan 😃
Kiểu này nếu đem theo cài chống trộm, báo động, định vị, hủy diệt quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019