Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Stephen Elop: điện thoại WP8 sẽ sớm xuất hiện

bk9sw
15/8/2012 9:29Phản hồi: 129
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tran_quyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn mặt anh elop rất vui tính,quả này mà thất bại chắc về việt nam cày ruộng luôn
Cái lão stephen Enoob này làm nokia đi xuống kô phanh.. >!< Vậy mà chưa bị sa thải nhỉ?
dongthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
đợi thôi . yêu nikia
nokia tàn dư của xã hội pk
nên tan rã luôn đi
NOKIA "fast and farious" 😁
Cần nhanh chóng tung sản phẩm ra trước các đối tác khác, và nhất là trước iphone 5 thì càng tốt, ra cùng thời điểm với iphone 5 sẽ khiến doanh số của NOKIA WP8 bị giảm đáng kể.
Còn tablet của NOKIA chắc phải tới tháng 1 năm sau mới xuất hiện vì giờ mọi nguồn lực nhân tài của NOKIA đều tập trung cho smartphone W8 rồi.
Hi vọng NOKIA sẽ sớm ngỏng đầu lên khỏi mặt nước đóng băng :D
Thực sự rất cần một doremon để cứu nobita lần này, 😁 Rất mong mỏi và hy vọng cho wp của nhà Bác Nô,
trông thằng elop như mới bị thông ass xong =))
tommykp
TÍCH CỰC
12 năm
Anh này ngồi hơi lâu rồi thì phải, đã đến lúc cần thay đổi rồi
camphalang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ông này fát biểu đa nhân chỉ tốn điện.vậy tới đây mà nokia tung ra s/p đa nhân vậy khác jì ông này tự tay vả vào mồm mình.xài wp8 mà ko đa nhân mới là lạ
Thấy thằng cha đó là on xui xeo cho nokia , mong cho steven job thu 2 de cuu nokia khoi bo vuc tham , i love nokia , l love wp
Dimita
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhanh lên bác Lốp ơi.
Nhìn cái mỏ của ông này thấy điêu điêu 😁
langtu_boy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa một lần sử dụng hđh wp cũng thích sự mới lạ, nhưng thấy cách cài đặt ứng dụng,cài game,dow nhạc thấy rắc rối quá, mà lại ko có send file by bluetooth nữa chứ.
ngn
ĐẠI BÀNG
12 năm
ra nhanh đi cho mấy con Lumia dòng cũ xuống giá, giũa năm sau chuyển qua WP8 giá hop lý hơn
Phát biểu 1 tí, cổ phiếu tăng 7,5% --> chắc nhiều người mong chờ Window Phone 8 ra lắm nhỉ;)
làm gì mà chém nhau kinh thế, thực tế thấy adroid đang sử dụng rất nhiều bởi các hãng điện thoại và các hãng cũng support hệ điều hành cho rất nhiều model khi xuất xưởng và nếu số lượng smartphone thì sử dụng hệ điều hành android là rất nhiều,điều đó chưa đủ chứng minh ở hiện tại hả, hay bạn tự sướng nhiều với nokia quá rồi nên mù không nhìn thấy
nhìn thì đủ biết thằng này là nổ fan, nhảy 1 phát từ c6 nên lumina900,vãi lúa nhỉ, đằng trước thì lẹt đẹt thế, kết nối với chuột được thế còn bàn phím thì sao hả cụ, bạn có thể gõ bàn phím thích hơn khi soạn thảo văn bản hay chat với bạn bè trên máy tính hơn là cái màn hình cảm ứng mà gõ nhầm chữ không, đừng tỏ ra nguy hiểm nha bạn
Quyenit92
TÍCH CỰC
12 năm
@tranngoc87 Các bác cãi nhau chi cho mệt anh em đóng góp ý kiến thôi mà.nhưng từ c6-01 lên lumia là bình thường mà bác.bàn phím thì có thể kết nối ngoài được mà huynh.chỉ cần mua thêm 1 dây cắm usb ngoài 4 lỗ là nó nhaani thôi.em thử trên n8 được mà.vấn ddeefla cái màn hình nó bé tí nên khó nhìn thôi.hehe.nghịch cho vui thôi mấy ai lôi chuột với bàn phím gắn vaifcais điện thoại màn hijhf nhỏ xíu mà các huynh phải cãi nhau....
Sent from my novo7_Advanced2 using Tinhte.vn
@t6301992 Nhỏ xíu đâu, minh xuất ra màn hình lcd để chạy hd entertaiment, webtop dock, nghe nhạc, xem phim, lướt web, chat chit, face book, trải nghiệm rất tuyệt vời mà

Sent from my MB860 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019