Hỏi về sự chính xác đồng hồ tốc độ Exciter 150

minsun03
22/5/2015 6:49Phản hồi: 401
401 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lanhxc2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Làm sao biết tốc độ nào là 60Km/h mà xem hả bạn?
60 chậm, 70 bình thường. Vượt là phải. Nhiều đoạn đường nhìn bằng phẳng mà đi tầm 115 km/h đã thấy nảy lên nảy xuống, xe thì không lắc nhưng đường thì ít đoạn đáp ứng được tốc độ cao.Jupiter đi khoảng 100km/h thì có cảm giác giật giật như lúc sắp hết xăng ?
soiconvd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hỏi mấy thằng cầm súng đấy 😁
linkingok
TÍCH CỰC
9 năm
Anh em bàn hết rồi. Mình bàn về ảnh bìa thằng ku mông cong thôi. Nhìn bống kinh 😆
mình khoái cái câu xắp dc lên thiên đàng của bác
thang18191
TÍCH CỰC
9 năm
cái bài vớ vẩn này cũng lên được trang chủ 😃
sangcay
ĐẠI BÀNG
9 năm
dễ thôi bác cứ canh đoạn nào có mấy chú CA bắn tốc độ mà test là biết đồng hồ bác có chính xác hay không ah
Thật sự là vậy nên không cần có bài này làm gì...
banhmi_pate
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ý kiến mình thấy cái đồng hồ trên ex 150 nó quay nhanh đó
Đã so sánh cùng tốc mới MSX 125 😁:D:D
chjtnjjj
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thực sự thì 80 vẫn chậm. Cảm giác so với 100 không khác nhau là mấy

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Đã report câu hỏi này vì quá nhảm!
mới lấy đt ra đo thử, chạy 60 GPS báo là 57 😁
mới lấy đt ra đo thử, chạy 60 GPS báo là 57 😁
zzkiuzz
TÍCH CỰC
9 năm
Đồng hồ ex ảo trùm, nhớ đợt trước test ex 5 số, độ các kiểu, ra đua vs CBR 150 và R15, chạy một quãng thì Ex bị bỏ như con, trong khi đồng hồ nó bay lên cả 160km/h , còn CBR lúc đó là 154, R15 152...nhưng kết quả R15 thắng @@~ (cả 2 chiếc R15 )
ngvanchau
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lúc trước mình đo Nova dash của mình, LS cho thằng bạn, thêm 1 chú Sport 120 chọt bằng cách nhờ 1 con CBR600 chạy cặp hông... kết quả chả đồng hồ con nào đúng... 😔... đau nhất là chiếc sport tự tin ngoài 200 (do đồng hồ toàn full, dám chạy 2 vòng không đứt chác nó cũng quay rồi), CBR chạy kế bên nó toàn cười, theo đồng hồ nó thì đc khoảng 175... đồng hồ của dash với LS thì có vẻ nặng hơn so với tốc độ.😃
@ngvanchau 200 với 175 là số gì đấy cụ đừng nói km/h dấy nhé :(
ngvanchau
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tangvanthang thôi thì tùy, ai cho gì lấy đó... mất công chém gió lại loãng bài... 😃
vhtn8381
TÍCH CỰC
9 năm
Mình có nói rõ ràng là ko đề cập đến dòng superbiker hoặc xe cao cấp, vậy hén. Còn chả ai vào đây để khoe cái tài chạy xe cả, hay ho gì cái đấy, chỉ là sự ví von thôi.
Mình ko nói xe nào, hay hãng nào bán dc nhiều xe hay ít xe làm gì cả, ko quan tâm. Còn chuyện kiểu dáng khí động học cho 1 cái xe máy. Có lẽ nên để cho các chuyện gia họ giải thik, còn mình chỉ bít nó có thì nói có . Thế thôi, còn bạn ko tin nó có, cũng chả sao mình đâu có chết, mà nếu nó ko có thật thì do hiểu biết mình sai. Lại có thêm chút hiểu biết, cũng tốt mà😃
dynamic503
TÍCH CỰC
9 năm
Mình chạy Bulgati mà trong phố chỉ dám chạy Max 50, ngoài lội chạy Max 80, sợ cái đồng hồ đo sai (thấp hơn thực tế) lỡ công an tuýt!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019