sử dụng activator bị lỗi không bật được trung tâm thông báo

trinhduc
20/9/2014 5:51Phản hồi: 19
Trước em cứ tưởng là bị xung đột khi cài trên iphone 5 nhưng về làm thử 4s của bố cũng bị, em cứ cài activator là lại bị lỗi không vuốt xuống để hiện trung tâm thông báo và vuốt lên để mở các bất tắt nhanh được, ai biết lỗi này giúp em với, thank mọi người nhiều ạ!
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn vào activator tìm cá thao tác đó xem có gán gì không thì xoá đi
Mình dùng bình thường mờ.
Bạn vào activatore set default lại xem có hết không.
không đâu bạn, mình chỉ cài 2 bên cạnh máy và trên cạnh trên thôi, cạnh dưới không cài gì cả, và nó không bị ngay ý, lúc đầu cả 2 máy đêu ok, dùng khoảng nửa ngày nó ms bị cơ.
@trinhduc Bạn cài trên source khác xem.
Mình cài cái tiếng việt của cydia.vn ấy, bạn hay dùng cái nào thế?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mình dùng nó luôn đấy.
Trước mình dùng tiếng anh trên cydia, sau đó cài thêm bản Việt hoá để hướng dẫn cho đứa bạn.
Vẫn ko có lỗi gì cả.
Vậy ah, cảm ơn bạn nhé, nhưng trước kia mình cài hay bị lỗi này, giờ muốn dùng cài vẫn bị mới chán

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
ai biết giúp em với ạ?
@trinhduc Mọi người vẫn dùng bình thường, riêng bạn cài trên 2 máy đều bị lỗi trên cả 2 thì bạn xem lại cách dùng của bạn.
Cái nè có ai bị đâu. Coi lại có chồng chéo tweak gì k.
mình cài trên 4s là mới jb xong cài luôn chứ không cài gì trước đó cả, với lại nó không bị ngay lúc đó mà dùng nửa ngày mới bị cơ.
Chả ai bị như bạn mới hay chứ. Thôi bỏ nó đi. Cài quickdo đó
mình hỏi chút là cái quickdo có hỗ trợ cử chỉ như activator không thế bạn 😁 mình chưa dùng nó bao giờ.
@trinhduc Quickdo tương tự như activator nên cài quickdo thì gỡ activator ra nha.
Các bạn cho mình hỏi làm thế nào để vuốt từ trên màn hình xuống ( chỗ đồng hồ) nó trở về home không. Mình cài rồi khi vuốt nó cứ ra trung tâm thông báo. Trong khi đó con 3GS os 6 vuốt cái ăn ngay
@tienmanh6666 IOS 7 thì trung tâm thông báo ưu tiên, bạn gán cử chỉ khác nha.
@thachnhattrung Nếu trung tâm thông báo là ưu tiên thì activator sao vẫn tích hợp cử chỉ này vào. Mình nghĩ chắc có cách nhưng chưa tìm ra thôi
Mình đã cài như này: activator/anywhere/side in gesture: from screen top/ home buttom. Bạn nào giúp mình với
Activatore có cử chỉ đó nhưng dùng chung với các ios khác.
Cử chỉ lắc để mở khoá đó, sau khi khoá màn hình 10s thì bạn lắc bay máy vẫn không mở khoá đc nhưng vẫn tích hợp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019