Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

sử dụng phần mềm sopcast lite trên ios xem bóng đá

menmanhung
28/2/2012 12:54Phản hồi: 30
bạn nào dùng phần mềm sopcast lite trên iphone ipad để xem các kênh bóng đá như trên may tính. xin chỉ giáo mình đã cài lên iphone 4 nhưng không thể nào xem đươc.
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bộ có phần mềm sopcast cho ios rồi hả bạn. Mình cũng đang tìm cái này. Bạn nào sài rồi hd a e cái nhể.
mrbinmsa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lần đầu tiên nghe thấy sopcast trên ip. Tiện đây cho mình hỏi có cách nào xem bóng đá ngoại hạng Anh ngày chủ nhật trên IP ko?
@infinity98 mình dùng skyfire nhưng hk bít vào trang nào để xem cả
nhoc3GS
ĐẠI BÀNG
12 năm
@infinity98 Con gái mà cũng đam mê công nghệ phết nhỉ 😁
@nhoc3GS Đàn ông giả gái đấy bồ. Bị lừa rùi :D
nhoc3GS
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cunxinh13 Thôi chết em 😔(...=))
Không có sopcast cho IP vì IOS không hỗ trợ giao thức P2P, theo em thì là như vậy!
Co day tren app y minh thi lai thay dung veetle qua ok du cac tran dau luon cac ban thu coi xem
đúng thế các bạn co thể tìm thấy phần mềm này trên appstore. minh cài rồi nhưng lay hoay mãi không bit up channel như nào thì xem đươc. nếu dùng đươc sẽ xem đươc rất nhiều các kênh thê thao, đặc biệt là bóng đá.
Mình cũng cài rồi mà xem ko dc nha mây bác. chắc phải dùgn trình duyệt khác. như bác gì nói ở trên
respublik
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng rồi đây này, SopLite coi rất tốt, vấn đề là bạn phải biết được link của channel cơ. Ví dụ với Eurosport nhé.

Sau khi bạn cài SopLite từ App Store, chạy nó, tap vào Favourite, bấm (+), nhập tên Channel vào Channel name, ở mục Sop address nhập như sau nhé : sop://broker.sopcast.com:3912/124646 , bấm save và tap vào kênh đó để coi.
cái này 3G xem ok ko hả bạn hay phải xem bằng wifi mới đc.
Không đc rồi, mình chọn kênh để xem nhưng nó bắt xem bằng wifi mới đau, thế này ở nhà thì chịu chết.
You need WIFI to watch channels
dùng My3G hay là 3G unregistor là ok thôi
@respublik xác nhận dùng đươc.
@menmanhung
nguyen2110
ĐẠI BÀNG
12 năm
@respublik hjhj thanks bạn nhé, mình rất cần cái này,
có cả vụ này cho IP cơ à
tetinh123
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bác nào down được file cài sopcast lite không nhỉ?em không down được trên itunes store.Bác nào down được file cài dạng ipa up giúp em nhé, cảm ơn các bác nhiều
Chỉ là bản dùng thử.Không xem được.
mình đã dùng trên iphone4s. tuy nhiên con phụ thuộc vào chất lương mạng mà bạn có. cộng với chọn kênh ko quá nặng
Soplite sao em down trên applestore là cái phần mềm theo dõi bệnh án gì mà?
dow trên app store sẽ thấy
menmanhung oi, ban tim dia chi link o dau vay? chi minh voi
menmanhung oi, nhan dc tn nay vui long chi minh add them chanel vao favorite cua sopcast nha. thanks
Hi cac ban, de minh chia se cach su dung sop cast cho ip nha. Dau tien cac ban vao app store de tai ban sop cast lite ve dt, sau do ban vao web www.wiziwig.tv de lay link (url) de add vo sopcast, ban nen bao web de lay link toi thu 7 hoac CN luc dang co da banh truc tiep, vi luc do ban se lay dc nhung link hay nhat nhu EuRosport, Dutch Sport...
Khi vao web, ban lua tran dau minh thich, click vao, hang loat link se hien ra, ban nho chi chon link sopcast thoi nha( nhung link flash...k xem dc dau) , sau do nhan vao Url, copy link do, vao sopcast lite, nhan vao favorite, nhan vao dau cong ben tay phai, o khung ben tren, ban danh ten cua kenh do vao, khung duoi ban paste link vua copy duoc, save la ok
Cu the ban chon cho minh duoc rat nhieu kenh ua thich. Xem sopcast nay chat luong rat tot, k bi giat, ket noi le... Hay hon Veetle nhieu. Minh xin gui cac ban mot so link ma minh suu tam dc cho cac ban thuong thuc truic nha

Euro Sport 2 BG Sopcast sop://broker.sopcast.com:3912/122778

EuroSprot Ro:
sop://broker.sopcast.com:3912/124646

Pangeastream2:
sop://broker.sopcast.com:3912/124102

Pangeastream 1:

sop://broker.sopcast.com:3912/124101

EuroSport 2 Ro:

sop://broker.sopcast.com:3912/80398

Spanish Football:

sop://broker.sopcast.com:3912/130168

Dutch Sport 4:

sop://broker.sopcast.com:3912/100804

Eurosport HD:

sop://broker.sopcast.com:3912/129555

Chuc cac ban cai dat thanh cong va thuong thuc nhung tran dau vui ve. Hom nao minh se huong dan them mot so tinh nang rat hay cua ip nhu facetime, imessenge...
Minh đã cài sopcast lite, đã add kênh yêu thích nhưng ko xem đc. Nó cứ load hoài 100% rồi nhưng ko lên, giúp mình với...thanks
Đánh dấu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019