Sử dụng sạc và cáp G2 Docomo do Cellphones cung cấp có ổn không?

greywarden
5/9/2014 10:51Phản hồi: 13
Câu hỏi như tựa đề các bác ạ. Em có mua 1 em LG G2 Docomo 1 tuần truớc ở Cellphones và được đưa kèm 1 củ sạc cộng với cáp sạc. Dây sạc thì rõ ràng không phải của Docomo rồi còn củ sạc thì màu trắng do Chunlin sản xuất. Có bác nào cũng mua LG G2 Docomo ở Cellphones thì tư vấn cho em là nên tiếp tục dùng hay mua củ sạc và cáp sạc mới? Và nếu có thì có cần bắt buộc mua của Docomo hay ra TTBH của LG mua cũng được?
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác Thấy máy sd có ổn ko vậy?
Em cũng đag định lấy 1con g2 docomo, mà vẫn chưa tìmtìm dk địa chỉ tin cậy.
greywarden
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Da Bọc Xương Mình dùng đc gần 1 tháng nc là thấy ok, k có vấn đề gì.
@greywarden
greywarden
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Da Bọc Xương 4.4.2 rồi nhé. Rom Cloudy g1.3
Sonbacca
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy rom này có ngốn pin hơn rom goc không bacz?
greywarden
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Sonbacca Về cơ bản là k bạn nhé.
Mua hàng ở cellphones em thấy giá có cao hơn 1số cửa hàng khác từ 2đến 5trăm.
Vậy mua hàg ở đó có dk nhận ưu đãi, hay khuyến mại gì ko ak.
greywarden
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Da Bọc Xương Được cái an tâm hàng xách tay là xách tay đàng hoàng chứ không phải hàng dựng bác ạ. Em check cái G2 DCM của mình rồi, là bản đã trả tiền thanh toán HĐ với nhà mạng NTT DCM đàng hoàng. Nói tóm lại trả giá cao hơn để mua sự an tâm cũng là đáng chứ. Rẻ một chút mà cứ canh cánh trong lòng mệt lắm bác ạ.
@greywarden bác check sao đưuọc "bản đã trả tiền thanh toán HĐ với nhà mạng NTT DCM" chỉ em với e đình mua note 3 ở đây mà nghe nói cellphones dạo này làm ăn chán lắm nên e định mua của phongcachnhat . PCN thì yên tâm thiệt nhưng mắc quá. tận 8tr990
greywarden
ĐẠI BÀNG
10 năm
@P.Đạt Hồ https://www.tinhte.vn/threads/kiem-tra-han-che-su-dung-cua-dien-thoai-tai-docomo-softbank.2093365/
Bác vào link thread trên tham khảo nhé. Mình không biết bên phongcachnhat như thế nào nhưng Cellphones thì mình tin tưởng
Th
Minh moi mua con nay hom qua o cellphones trua nay tn toi thi nhan ban ohim tn thi no nhay chu loan xa reset lai thi binh thuog.... Vay man hinh co gi bi gi ko cac pro em lo qua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019