Sự kiện ngày 9/9 sẽ được truyền tải trực tiếp đến các thiết bị Apple

Blaze1st
4/9/2014 19:32Phản hồi: 172
Sự kiện ngày 9/9 sẽ được truyền tải trực tiếp đến các thiết bị Apple
Screen Shot 2014-09-05 at 2.31.51 AM.png

Như thường lệ, Apple sẽ tường thuật trực tiếp sự kiện giới thiệu sản phẩm mới của hãng vào ngày 9/9 ngay trên trang apple.com/live. Và tất nhiên, bạn nào muốn xem video stream trực tiếp thì phải sở hữu các thiết bị của Apple, bởi video đòi hỏi bạn phải dùng Safari 5.1.1 trở lên trên OS X 10.6.8 trở lên, iOS 6 trở lên, cùng với đó là Apple TV thế hệ hai hoặc ba đi kèm phiên bản phần mềm 5.0.2 trở về sau.

Hiện tại thì trên trang apple.com/live đã xuất hiện thời gian đếm ngược đến buổi lễ lớn của Apple. Bạn nào muốn khỏi bị quên thì Apple cũng làm sẵn nút "Add to your calendar" ngay phía dưới. Sự kiện này dự kiến sẽ là nơi Apple tung ra iPhone mới, iWatch cũng như chi tiết hơn về bản cập nhật iOS 8 hay OS X Yosemite. Tinh Tế sẽ tường thuật trực tiếp sự kiện Apple ngày 9/9.

172 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

năm trước k cho live năm nay lại live.
@김대한 Có nha bạn. 😃
Năm ngoái tinhte tường thuật trực tiếp nè, chỉ có thiết bị Apple mới xem dc.
@nguyensang12 mình cũng xem live trên thiết bị apple từ 2011 rồi năm nào cũng phải chờ 2h sáng để xem đến sáng vẫn dậy đi làm.
resetct
ĐẠI BÀNG
10 năm
@김대한 5s có live mà bác
@resetct cũng có thể nhớ nhầm nhưng 2 sự kiện năm trước có 1 sự kiện phải xem lại keynote hôm sau.
viprocker
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá đã....
Hihi vậy xem trên Ai Bát E được rùi, hihi mừng quá, tưởng hem xem đc 😃
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@noobnhat Trùi ui ngưỡng mộ quá. Mình kô có ipad để xem.
gacon2009
ĐẠI BÀNG
10 năm
@noobnhat Thánh cuồn rồi. Không xem đc có sao đâu. Đọc tin tức cũng đc mà ^_^
ray-rung
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ipod touch 5 được ko ợ :rolleyes:
hienld
TÍCH CỰC
10 năm
Ngồi chờ thôi.
😁 mình dùng apple tv nên stream rất là nuột. Đau 1 cái là dành đc chục củ dành mua ip6 thì vừa ngã xe sửa chữa thuốc men thế là gần hết ...
@Thiệu Quang Apple TV nó giống như smartTv mà dạng thu nhỏ ko có màn hình, có thể cắm lên TV wa HDMI. Kết nối tất cả iphone/ipad/ipod/Macbook lên 1 màn hình lớn thông wa Apple Tv mà ko cần HIDM lên TV
@Thiệu Quang Nó giống như cái ipad 2 ko có màn hình, nhưng khóa đủ kiểu, chỉ vào đc 1 số cái thôi, chức năng mình hay dùng nhất là stream từ iphone, ipad sang màn hình tv.
@Apple Haters 2.01 Thảm... 😔
@cnd311_xp :( thôi đợi vài tháng nữa chắc cũng dành dụm đủ tiền. Thêm con đồng hồ nữa thì móm toàn tập.
ko biết stream có ổn định ko thôi
resetct
ĐẠI BÀNG
10 năm
@PrinceofWind Stream quá ổn luôn bạn nhé. Mình xem Apple event qua Stream đã 2 năm nay rồi 😃, rất mượt mà, không giật hay lag gì cả (có thì cũng xíu xíu là hết liền)
subin101
ĐẠI BÀNG
10 năm
@PrinceofWind Từ trước giờ mình xem các sự kiện công nghệ, từ dù trên Youtube hay từ Apple.com chưa bao giờ bị giật hay nghẽn đường truyền
@subin101 nghe theo bạn, hwa xem giật tung đít, ngưng ko biết bao nhiêu lần, năm sau ko stream nữa
subin101
ĐẠI BÀNG
10 năm
@PrinceofWind ủa hôm qua mình xem có bị giật đâu, à xem của bọn CMStalk cũng mượt phết 😆)
@subin101 mình xem của bọn zing ( hình như csmtalk cũng của zing hay sao đó ), có thuyết minh tv cũng ok
Boots wifi mạnh lên , ko biết có lag ko nhỉ
@ste7en9x91 Wìfi thì lo gì (Ví dụ cái Wìfi G đời cổ đã 56Mpbs rồi). Lo lắng là cái server của Apple có đủ tải lượng quá lớn người coi ko và cái internet nhà bác có nhanh ko thôi.
Táo chơi gì cũng tù nhỉ. Truyền live quảng cáo cho sản phẩm thì ngta xem càng nhiều càng tốt.thế mà cũng ép phải xài táo.

Sent from my iPad using Tapatalk
@nh0c$h0ck ImageUploadedByTinhte.vn1410150414.216647.jpg em không cuồn đâu ImageUploadedByTinhte.vn1410150429.674152.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@nh0c$h0ck
Chuẩn man ! Hầu hết đều nghĩ vậy. Có điều Apple thì lại "think different" ^^
tungtha74
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nh0c$h0ck Vậy thì mua Táo rồi nhập môn với tụi này cho vui bác ơi
@tungtha74 tớ đang xài ipad đấy thôi. :p cũng xài qua các hãng để biết mỗi hãng có cái hay dở riêng. Thích táo ở cái đẹp. mượt. Nhưng lại tù... :oops:
Xem cho zui tiền đâu mà mua ip6
Làm sao bỏ lỡ được đây
cashman
ĐẠI BÀNG
10 năm
hồi hộp quá :rolleyes:
vuswt
ĐẠI BÀNG
10 năm
xem thử ipad mới và iwatch có vượt trội so với android ko
Thiếu gì web sẽ live. Cứ yên tâm chờ đợi đi. Mà k biết có gì bất ngờ k nữa
hungbya
TÍCH CỰC
10 năm
Trước thì có Samsung ghẻ (Gear), Android Què (Wear), nay có thêm Ai Quặt (iWatch). Thế là đủ bộ què quặt 😆

P/s: Thấy comment vui chôm chỉa không nhớ nguồn, của bác nào bác đó thông cảm nha 😁
Van Thu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hungbya Vậy là đủ bộ ăn chơi rùi 😃
Chẵng xem vì mù tịt tiếng anh

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Lại một đêm nữa mất ngủ rồi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM