Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sự thật về hack gprs bằng cách sửa cấu hình cài đặt mạng

chau minh huynh
3/4/2010 15:38Phản hồi: 7
gần đây trên mạng tràn lan những tin đồn hack gprs để xài free(chứ cách xài free của mobifone đã bị fix)! ví dụ như""Cấu hình vina :
http://checkip.dyndns.org
Bearer : gprs
Proxies : Enable
Proxy anh server adress (ID) : 10.1.10.48
Proxy and server port : 443
APN/GPRS access point : m3-mms""" ........CAU HINH FREE GPRS VINAPHONE cấu hình vina vẫn xài tốt tk k bị trừ tiền,vẫn dùng dc tk còn tiền,ko bị mất tiền B1: Sim còn tiền và hạn,lắp vô máy.Nếu chưa dk gprs soạn tin "GPRS ON gửi 333 B2 :Tìm cách sửa cấu hình truy cập gprs vd: Setting/conection/access Point/mở cổng phụ -yes thay ip : 10.1.10.46 của vina-mms = 10.1.10.46 và port =443(ip này live mãi mãi). Thay homePage là http://checkip.dyndns.org B3: Sử dụng như bình thường,máu chốt của vấn đề là m3-mms thay vì Vina-gprs(m3-worl). Truy cập tất cả các soft opera mini, ucweb tốc độ load nhanh hơn đấy.Đảm bảo free 100%. Cấu hình vina : http://checkip.dyndns.org Bearer : gprs Proxies : Enable Proxy anh server adress (ID) : 10.1.10.48 Proxy and server port : 443 APN/GPRS access point : m3-mms Cau hinh nay chay nhanh gap 5 lan cau hinh truoc, toc do download = Flashget dat 8-10kb/s, luu y:cau hinh nay di qua ip cua vinaphone nen khong dung duoc voi trinh duyet mac dinh cua S60(con s40 chua test),xai tot voi tat ca cac soft interner tru ( OPERA 8.x.sis va Ucweb.sis ) con ucweb java thi duoc """""""""............và còn nhìu nữa(có cả lừa đảo nữa nghe).... mình đã set y như vậy mà chưa lần nào ok! mình tin chắc đây là cách thành công nhưng chịu....! kô thể làm được.......anh em tinhte đã có ai xài thanh công cái này thì làm ơn chia sẽ nha! hic! bữa nay các mạng đều lên 3g tốc độ như ADSL ấy! kô xài chùa của mobifone được nữa bùn ghê! thank anh em !
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tình hình là 3 năm nay xài gp của mobi kô tốn 1 xu! giờ bị fix rồi bùn wa! cũng có cách xài free nhưng đi tìm sim lỗi kô ra nữa!mình kô on thường xuyên nên ae cư thảo luận và mong mod đừng delete topi này để em còn vào! xài free là vấn đề sống còn của ae nên ai biết xin hãy chia sẽ!ai đã set thành công ........hoặc lh mình wa yahoo : hmc282nth@yahoo.com hoặc thuhuong129t@yahoo.com ! cảm ơn ae
tụi gà
em còn gà hơn ,
Mình thông báo cho các bác 1 tin buồn nha .
là ko thể dùng miễn phí được nửa đâu .
nếu ai mua sim VietNammobile mà có gói dùng miễn phí gprs năm ngoái
thì còn dùng miễn phí được .
còn các nhà mạng khác cho dù đổi cái gì nó cũng bị trừ tiền .
bạn có thể dùng cấu hình mạng của mobifone để vào mạng Viettell .
cách này mình cũng đã làm thành công trên sim Dcom nhưng 3 ngày sau nó đã fix .
sim viettell khi tài khoản gốc và thưởng còn tổng cộng là 5đ thì bạn vào mạng ko bị trừ tiền .
nhưng phải lao 1 cái gì đó ở múc dự liệu lao cho phép là dưới 10kb/s
còn Mobifone thì chỉ có thể dùng miễn phí tin nhắn đa phương tiện thôi .
chúc các bác vọc thêm nhiều cách hay mới
minh cung xai mien phi goi MIU cua mobi suot 4 nam troi gio bi fix khong xai duoc nua buon vo doi
Chôn đúng 3 năm thì có tên bốc mộ
Lại bốc tiếp..
Có cách hack mới rồi nha hack qua vpn nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019