Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sửa chữa máy ảnh uy tín tại hà nội

sondaubac8568
20/2/2013 14:21Phản hồi: 1.153
1.153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác ơi, máy em nút zoom xoay tới xoay lui chả có tác dụng gì cả nhưng các chức năng khác hoàn toàn bình thường, ống kính vẫn tự thò ra thụt vào được, không biết có phải kẹt zoom không? Sửa thì bao xiền bác nhỉ? (máy Fujifilm F505exr)
@midbu chắc là bị lỗi ở cáp hay phím bị lỗi thôi bác ah, luc nào bác cầm qua e kt trực tiếp thì biết chính xác hơn bác ah
Em có con canon ixus 230 HS bị vỡ màn hình thì thay hết bao nhiêu tiền bác ?
@trungthanhpro chào bạn, màn hình thay hết 600k, bảo hành 6 tháng bạn nhé
hatuanduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
e có em Canon 50D bi trờn nút vặn chỉnh iso.E đang muốn sửa mà ko biết giá cả sao.sửa có lâu ko? bác nào rành chỉ hộ e với.
hatuanduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
e có em Canon 50D bi trờn nút vặn chỉnh iso.E đang muốn sửa mà ko biết giá cả sao.sửa có lâu ko? bác nào rành chỉ hộ e với.
hatuanduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
e có em Canon 50D bi trờn nút vặn chỉnh iso.E đang muốn sửa mà ko biết giá cả sao
.sửa có lâu ko? bác nào rành chỉ hộ e với.
hx100
CAO CẤP
10 năm
@hatuanduong tháo máy ra lau và tra lại dầu là ok thôi mà, giá chắc tầm 100k
hatuanduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hx100 Thanks bác, mai kia e mang đi sửa ngay lập tức, gần tết rồi mà hư máy buồn lắm.
@hatuanduong Chào bạn, của bạn cần mở ra để tra dầu, bảo dưỡng giá 200k nhé
@hatuanduong máy này của bác chỉ bị trờng làm lại là ngon ngay thôi bác, con này làm free cho anh en trên tinh tế bác nhé
em có 2 con này ông anh đưa cho k biết còn sống hay đã chết nhưng mà đều không có pin để kểm tra. Các bác có pin của 2 con này không khi nào em mang qua các bác test nó hộ em với được không?
Trung tâm công nghệ DCMAX. Sửa chữa máy ảnh và máy quay kỹ thuật số chuyên nghiệp, tận tình, khắc phục những hư hỏng cho chiếc máy ảnh máy quay của bạn bằng phương pháp tôi ưu nhất. Giúp bạn tiết kiệm chi phí và thời gian tối ưu.
Với đội ngũ kỹ thuật viên có kiến thức cơ bản và chính quy về máy ảnh và máy quay số. Sẵn sàng hướng dẫn giúp bạn có thể tự khắc phục những lỗi nhẹ trực tiếp trên máy ảnh và máy quay của bạn, Mong muốn liên kết hợp tác với các bạn đồng nghiệp trong cùng lĩnh vực để được chia sẻ và trao đổi kinh nghiệm về máy ảnh và máy quay số.
Để phục vụ các khách hàng hoặc các đại lý ở các tỉnh thành lân cận có nhu cầu sửa máy có thể gửi xe khách về hà nội chúng tôi sẽ ra bến xe lấy máy và khi sửa xong chúng tôi sẽ gửi lại cho quý khách cũng theo đường xe khách. Hình thức thanh toán quý khách có thể gửi tiền vào tài khoản của chúng tôi.
Rất cảm ơn các bạn đã quan tâm và mong sự hợp tác chân thành!

DCMAX Technology Center. Repairingdigital cameras and camcorders professional, committed and fix damage to the camera your camera with the most optimal method. Helping you save money and time optimization.
With a team of technicians with basic knowledge and formal cameras and video cameras. Ready tutorial can help you overcome these minor errors directly on the camera and your camera, Desire collaborative links with colleagues in the same field to be shared and exchanged experiences some cameras and camcorders.
To serve the customers or dealers in the neighboring provinces need car repair machine can send back to Hanoi we took a bus, after repairing the machine and we will return it to you as well on the bus. Forms of payment you can deposit into our account.

Thank you very much for your interest and look forward to sincere cooperation!

AD: 348Khâm Thiên - HN
TEL: MR Tung 0919688868, MR Cuong 01299129999
máy của cháu là máy Sony SteadyShot DSC-W710 không bật lên được, nó cứ hiện tắt nguồn điện và bật lại là bị làm sao ạ?
máy cháu mượn nên k biết sao cả mong mn chỉ giúp ạ.
@ntthiena do tác động ngoại lực nên ống kính không hoạt động nên máy sẽ báo thế
@nttdigitaldigicam cái này ống kính vẫn chạy bt ạ. nhưng k hiện màn hình.
nếu sửa thì sửa ntn và hết bao nhiêu bác 😁 ?
@ntthiena mình tưởng máy bác chỉ lên đèn xanh thôi, máy của bác như thế là hỏng cáp khẩu độ bác ah, cái này thay cáp khẩu là may chạy bình thường thôi
Có dịch vụ bảo hành, vệ sinh máy và ống kính không bác?
Em có con canon 400D với ống kit, chụp thi thoảng ảnh có vệt đen nên nhân tiện vừa muốn kiểm tra lens vừa vệ sinh máy luôn.
@no9_mjd có làm bác ơi, của bác thỉnh thoảng bị là có thể là mốc trên cmos, vệ sinh là hết thôi bác ah
e đang dùng máy canon a3100 is.dạo này tự nhiên e bật đèn flash lên là k chụp được ảnh nhấn nút chụp ảnh thì máy chỷ lấy nét xong lại thôi k chụp được.tắt đèn flash đi lại chụp đc bình thường.thế là bị làm sao bác?sửa chữa hết bao nhiêu?
@canhnguyenqs vậy là máy của bác bị hỏng điều khiển flash, thay con điều khiển là chạy bình thường bác ah
lbrolken
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy KTS của em bị lỗi lò xo ở 2 lá chắn ống zoom, khi em bật máy thì ống kính không mở hết, bác cho em giá tham khảo được không ạ, và cửa hàng của bác làm việc từ mấy giờ đến mấy giờ?
@lbrolken bên mình làm từ 9-18h các ngày trong tuần, của bác bị mất lò xo thì mang qua mình láp cho, free cho bác thôi
Đánh dấu cái 😃
Máy canon 130is của e chụp bình thường nhưng khi tắt máy thì ống kính thụt vào hết nhưng lại lòi ra thụt vào 3 cái nữa rồi mới tắt. Lúc đấy trên màn hình hiện "lend errou"" j đấy. Với cả máy cũng ko lưu đc ngày tháng chụp. Nếu sửa hết khoảng bao nhiêu ạ? ( do 1 lần tháo máy ra lau bụi màn hình nên mới bị vậy)

@214615 cai đó của bác sửa khoảng 300k bac ah, con cái ngày thang thì vào phần cài đặt sau đó chọn phần cài đặt ngày tháng là dc
tốn quá nhỉ ^^ thôi để dùng tạm cũng được. mà cái ngày tháng chụp ấy e cài đặt đủ kiểu rùi ko đc. Nghe nói là hết pin CMOS thì phải, thay pin khác hết tầm bao nhiu vậy
@214615 pin cmos của máy là pin sạc nên hết pin thì bạn càn dùng máy nhiều là sẽ tự sạc cho pin cmos thôi ban ah, ko cần phải thay pin đó
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy ảnh du lịch của mình bị kẹt chỗ ống zom không đưa ra đưa vào được thì có sửa được không
@Thjnh.DJ sửa dc bác ah, khoảng 30' là ok ngay thôi
Các anh báo giá cho e với

E có canon 5d mark 1 - bị vỡ màn LCD, thay màn thuỷ tinh bao nhiêu ạ ?
Hiển thị hình trên màn bị nhoè - có phải do vỡ thuỷ tinh hay ko ?
@TranTienTrung bị vỡ là phải thay rồi bác ah, vì là màn công nghệ LCD nên khi bị vỡ như thế là bác nhìn thấy bị nhoè là đúng rồi
có bác nao gặp phai trương hợp nhứ của chưa :
em co cai máy lâu rồi không dùng mới lấy ra dung lại thì máy van hoạt đong nhưng không lấy dk ảnh nhin qua ông kính toan là màu đen chả nhìn thấy gì cả có bac nao biết nọ bị lam sao không chỉ dung em chỗ sửa với ak
@anh cao bác dùng máy model gì vậy,
@nttdigitaldigicam canon s3is bac co biết cai máy của em no bị sao không ak ngoai trừ việc không nhìn thấy hình để chụp thi moi chức năng của nó vân hoạt động dk hết ak
@anh cao của bác bị như thế là do lỗi cáp khẩu độ, nó nằm ở trong ống kính đó bác, thay cái cáp đó đi là máy lại chạy bình thường thôi bác ah
@nttdigitaldigicam bac có phai thơ sửa không va mât bao tiên the bac
@anh cao thay cáp khẩu máy của bác là 300k, thay xong là máy chạy bình thường bác ah
thay mất bao tiền thế bac biết không
e có con Fujifilm T300 mà bị mờ ,ko hiểu tại sao chụp ko được nét như trước ? theo e nghĩ là do cảm biến ? cái này sữa hết bao nhiêu hả bác ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019