SuperHot - Hack phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,Pc

21/9/2011 23:17Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

co ai cho em phan mem umu mobile voi em khong dơ duoc

---------- Post added at 06:29 PM ---------- Previous post was at 06:28 PM ----------

co ai giup em voi
Bác ơi cho em hỏi, có ai hack thành công với máy 5233 chưa vậy? E hack mai mà không được. Máy em phiên bản V50.1.001 Thank........
mới hack cho con 5230 v50.1... cách đây ít phút vẫn ok mà

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

Bạn thử lại lần nữa coi. Mình đã test trên 5800 ver mới nhất vẫn ok mà
khanhvu86
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình làm tới bước 13 là "Cài đặt RomPatcherPlus_3.1.sisx Signed" thì máy báo là: unable to open.File type not supported. mình xài n82. các bác giúp mình với.
Cám ơn bạn nhiều, mình đã hack được cho máy X6 V 32.0.002
mẹ gà lắm.đa bao hack ko can key roi ma .neu co key thi hack bang heloXO cho nhanh
Mình dùng Nokia N85, các bạn hướng dẫn hack cho mình với
Xin cám ơn
sao minh cai UMU nokia hack nó báo chứng chỉ hết hạn... chưa có key sao sign đc kái thứ ấy
Hay quá đã thành công trên E6-00 chỉ khoảng 2p. Thank bro.
thangcoht
ĐẠI BÀNG
13 năm
UMUnokia hack ko cài được 😕 lỗi chứng chỉ
ko hiểu nổi :help: nếu đã không cần sir key thì sao ở trên bác nói rompatcher phải sign. mong bác trả lời, em thấy có 2 người hỏi rùi mà không thấy ai trả lời cả?
sao em lam như anh chi roi ma khong duoc vay anh
n3h1p5
ĐẠI BÀNG
13 năm
- mình dự định hack E72, chắc ok phải ko các bạn

- sẵn tiện nhờ bạn nào down giúp mình cer và key trên odpa về nhé, cer và key mình đã đăng kí được rồi, nhưng ko down về đc, nó đòi mình phải donate, nhờ bạn down rồi úp lên giùm mình nhé, mình đang cần lắm lắm, cám ơn các bạn
ONESKILL
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao 5800 minh lam den phan 13. Cài đặt RomPatcherPlus_3.1.sisx Signed --> Khởi động nó lên --> Apply Open4all - Bạn có thể truy cập đến tất cả các thư mục nay thi khong dc
her her cái nỳ chủ thớt lấy của bác jonhny bên pda việt fair ko? mình đã tested pương phap này tuy nhiên ko có hiệu quả do gặp lỗi khi cài rompatcher.máy ko cài dc do file này chưa dc sign.tốt hơn hết các bạn hack bằng Drweb.hơi nông dân tí nhưng 100% thành công.chịu khó tìm trên diễn đàn nhé.mình thấy lâu oy đấy

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

---------- Post added at 09:24 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

chuyển qua tiếng tào down thử bạn nhé.mấy thằng tàu khựa mất dạy lắm nó chỉ free cho dân nó thoy
phihungvov
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xin cám ơn chủ topic đã hướng dẫn. Mình vừa làm theo cách này và đã hack thành công x6 v12.0.091 và đã cài được các pm (kể cả chưa sign). Chỉ có điều khi copy file installserver thì hơi khó vì màn hình bé quá phải làm mấy lần mới được.
mình làm đến đoạn mở
rompatcher thì bị báo sys/bin/patcher*.ldd not found
Giúp mình với.
n3h1p5
ĐẠI BÀNG
13 năm

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

[/COLOR]

---------- Post added at 09:24 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

chuyển qua tiếng tào down thử bạn nhé.mấy thằng tàu khựa mất dạy lắm nó chỉ free cho dân nó thoy[/QUOTE]
- phải cám ơn bạn rất rất nhiều mới đúng nè, nhờ bạn mà hiểu thêm vấn đề của tụi tàu khựa...hiiii
- phải cám ơn bạn rất rất nhiều mới đúng nè, nhờ bạn mà hiểu thêm vấn đề của tụi tàu khựa...hiiii[/QUOTE] hề hề có gì đâu bạn.Bọn này từ xưa đến nay nổi tiếng là thế rùi mà.😁
Đã test với 5530,5800 thì UMU hack ok.
Nhưg káj UMU này ko chơj đc vớj N97,thế
mới đau... Ai có cách hack N97 mà ko kần cer
và key,pc chỉ gjúp mình với.
đã hack xong, nhanh thật, thank chủ thớt :skip:
ONESKILL
ĐẠI BÀNG
13 năm
káj này hack xog mổj lần tắt nguồn là mình phảj vào káj icon rompatcherplus để kích vào apply và open4all để trở thành dấu thjx mớj kàj pm đc hả.Con 5k8 mình mổj lần tắt nguồn phảj vào đó khởj độg 2 cáj như mình nói trên mới cài phần mền dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019