Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

SuperSU mới có thể root Android 5.0 Lollipop mà không cần đổi kernel

vuhai6
21/11/2014 8:21Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy bác cho em hỏi. Con Nexus 5 của em lúc update OTA lên Android 5 nó bị lỗi. Sau khi download xong rồi rồi nhấn Install thì máy khởi động lại. Khi nó hiển thỉ màn hình Bootloader thì nó unzip file ra được một chút nó báo lỗi là ..MD5 check sum ..giờ làm sao fix được lỗi này mấy bác ..Em chỉ mún up qua OTA thui 😃
đù má htc one m8 cài bản này của bác máy e đang ở cái màn khởi động L mãi k lên đây nè , đù vãi
tan7espa
TÍCH CỰC
9 năm
4.4 k biết có dùng đc cái này không nhỉ?
maivivan13
ĐẠI BÀNG
9 năm
root xong con nexus 7 2013 wifi của em treo ở 4 cục màu quay quay, giờ làm sao các bác
@maivivan13 giống hệt mình, mình htc one m8 dkm giờ treo ở đấy k vảo recovery để cài đc nữa ý, thành cục gạch rùi chắc pải mang đi bảo hành cho htc
maivivan13
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phuongthanhkr tui may mắn hơn, đã chạy lại được
@maivivan13 làm thế nào chạy lại đc đấy có bị giống như mình k
maivivan13
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phuongthanhkr À. Cái của tui nexus 7, root xong k vào trong đc, nhưng vẫn vào dc recovery này kia nọ nên chạy lại rom gốc đc đó
làm thế nào chạy lại đc đấy có bị giống như mình k
Anh vu oi anh biet root asus fonepad7 đơn gian không anh chỉ em với hic bữa em có thử mấy topic trên diễn đàn mà không đươc con phai đi bh nữa
Bạn nào biết root con 1280 chỉ mình với.
asus fonepad7 k012 len 5.0 roi co rôt em no duc khong ad
có root được lenovo a7000 không anh
Em dùng lenovo a5000, trc dùng kit kat root đc rồi.Bây h up lên lolipop mất root , muốn root lại mà ko đc 😔( bác nào giúp với
Các cao thủ giúp em với, em root con note 3 n900 bằng odin mà nó cứ báo lỗi FAIL! miết,
lần đầu nên không có kinh nghiệm, mong các cao thủ chỉ em giúp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019