Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Suzuki Raider (Satria) sắp về Việt Nam

yeucongnghe2012
4/8/2012 16:27Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này mà đêm đêm chạy cơ động thì đừng hỏi... Véo véo.... Cơ động chán chả bùn đuổi luôn
Nhớ ngày xưa trong Hải Phòng cướp toàn đi GV vs Z125 ... Bị giật thì khỏi đuổi luôn... Em này về Hà Nội mà giá rẻ quá cũng k ổn... Mấy thằng cướp khoÁi loại này lắm ~.~!
long_x98
ĐẠI BÀNG
12 năm
em này về VN nữa thì đúng là sự đổ bộ của Su về VN, cạnh tranh với các ae Yamaha rồi. HOnda VN thì k có cửa cho phân khúc xe côn tay
Đợi xem cuố năm có nhập về k? Nếu giá tầm 6x chai trở lại thì ok chứ bên 5giay có mấy bác rao toàn 100 chai k ah!!!
trước giờ không ham hang Su, nhưng nhìn cụm máy màu đồng ấn tượng phết !
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
xe đẹp nhưng nhìn hơi nhỏ con, tướng ae nào hơi mập là đi xe này nhìn kỳ lém,hix.
RGV với Z125 toàn 2 thì mà bạn, 2 thì thì đc cái nước đề khủng bố, còn con Raider này 4 thì. Mà nói chớ cần Exciter thôi thì mấy con CB250 đồng nát của mấy anh hugo rượt ko kịp rồi (thấy tận mắt ngay ngã tư trước nhà)
giá tầm 100 tới 110 là xe nhập nguyên con về bạn ah, thuế này nọ đội giá lên gấp đôi. Hồi trước GZ125 loại nhập như mấy con Raider đó bán 99tr, giờ GZ150 phân phối chính thức có 50tr bao giấy luôn 😃
@swashbuckler516 Tớ lại nghe tiếng bô của gv vs z hơn... Chất đừng hỏi... Pèng pèng pèng....véo véo...vèeeeeeeooooooo
Nghe như tiếng xé gió
@o0_thanhvinh tiếng pô 2 thì thì đặc trưng rồi 😁 có cái mấy con đó chạy hao xăng quá, thời buổi giờ xăng cộ cũng quan trọng, với lại 2 thì đi xa ko ngon. Mình thấy con Raider 4 thì là chuẩn rồi :D đam mê là 1 chuyện, nhưng nó có phù hợp với điều kiện thực tế ko lại là chuyện khác, phải ko bạn 😃
SuQN1205
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn con này thích quá .Có $$$ là mút em nó liền .
tình yêu sét đánh với em nó từ mấy năm trước,nay nghe tin su việt rước em nó về mà mình mừng vô kể, từng ngày từng giờ mong ngóng em nó... nói thật nếu mà em nó không về thì mình không thiết sống nữa....
hiik, mê e nó từ lâu rồi mà. nếu ko cưới đc vợ 3 thì thỉnh thoảng ra 3s ngắm vậy 😁
xe đẹp quá, như vậy mà la xấu thì bó tay lun...my dream
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix. không biết bao giwof về đây hay lại đợt mãi như AXELO, chán SUZUKI Việt Nam mấy em hót như thế này thì không chịu đưa về sớm....vãio_O
news1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
trong năm nay ra Axelo và sao đó là raider
@news1988 Ti-zô ở đâu vậy bác😃
s89hd
TÍCH CỰC
12 năm
đợi axelo mòn mỏi mà k thấy đâu....híc
news1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
Axelo sắp ra rồi bác ơi ráng tí đi nhé
Giống sonic của Honda mà
Mong Raider quá....😁
ndt_lucky
ĐẠI BÀNG
12 năm
k bik có ra hay k chờ dài cả cổ rồi, thôi đành hốt ex thoai
SuQN1205
TÍCH CỰC
12 năm
@ndt_lucky Thì tuỳ bác .nó tới tháng 1 -2013 mới ra đó .để bác chờ thì cũng tội nghiệp bác quá ,kẻo máu dồn lên não thì khổ hehe .
ndt_lucky
ĐẠI BÀNG
12 năm
em nghe con axelo cả năm rồi mà giờ chưa có, raider mới có tin vài tháng chắc còn dài 😁
news1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
Axelo tháng 10 này ra rồi Raider chắc là đầu năm sẽ ra
n.huycong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thik máy con như này nhưng mà sinh viên k có tiền hix

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp