Suzuki Raider (Satria) sắp về Việt Nam

yeucongnghe2012
4/8/2012 16:27Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mong em nó về sớm cưới làm vợ bé, vợ lớn hayate ra xa lộ chạy mướt nhưng nội thàmh thì ỳ wá
tùy vào từng người thôi,xe này theo em thì đi chắc là sướng lắm đây,nhưng mà giá thì em nghĩ là không sướng đâu,với kiểu dáng em không thích lắm,mấy pro suốt ngày khen FX đúng FX đi tốt thật nhưng mà bây giờ đồ không có mà thay vậy thì sướng làm gì khi mà đi cư lo nó hỏng hóc cái gì rồi nằm chờ mua được đồ rồi lại chạy tiếp,em nói thế các bác đừng "Chém" em chứ đó là sự thật,các bác ở các TP lơn mà kiếm đồ còn khó nữa là😔 nhà em có con smast mua 2004 đến giờ đi như cái máy cày,mỗi lần em nó bị hỏng hóc là phải đi ít nhất 50km mới có đồ thay còn cái quan trọng thì 100km mới có<em ở Nghệ An>trước thằng bạn cũng có con FX mà nó cũng phải bán!em thì rất thích động cơ của SU nhưng mà lại rất ghét kiểu dáng:(<ý kiến riêng nha,cái này không ai cấm được em nha😁>
chủ nhật này sẽ rước EX GP vì hiện tại không có xe nào đẹp hơn con EX <trong mắt em> :B
nếu su vn ra raider 150 thì chắc ăn năm sau ya ra ex 150 hoặc ex 135 DOHC (cái nì có ve kha thi hơn vì ex 2011 là SOHC nhưng 4 van rùi) tầm 15~17hp là xao xuyến lòng lun!😁
@xuanhuy220191 bác đừng dọa em😔 mai em đi lấy EX rồi đó:L
SuQN1205
TÍCH CỰC
12 năm
@chuot1304 Lấy đi bác ơi .Ngon đấy .Còn riêng em thì em chờ Su ra xe mới .
@chuot1304 nói chứ fai có nguoi lấy hết ex thì ya mới ra ex mới chứ tồn 1 đống như Ab thì có mà ôm hết sao😃, tiền nào của ấy bac ơi, nếu có như e ní thì giá cũng trên 50tr rùi😁
vâng thích thì lấy thôi,chứ xe máy với Điện Thoại mà ta cứ chạy theo thì khi nào cho kịp😆
hôm nay đã gom đủ 45 củ mai là lấy EX được rồi😁
Em ở quê hỏi giá nó bảo 41 GP giá EX thơi gian này dễ chịu thật:D
SuQN1205
TÍCH CỰC
12 năm
41tr GP là đã có giấy tờ chưa bác ? Ex thì cũng thích thật đấy nhưng mà nhiều người đi quá nên em không thích Ex thôi .
long_x98
ĐẠI BÀNG
12 năm
thích thì nhích đi bạn ơi, để lâu nó nguội. giờ chẳng có xe đẹp,giá hợp lý mà it ng đi đâu. Lx hay SH còn đầy nữa là. quan trọng phù hợp vsf m thích thôi
e này vs sonic dáng giống nhau nhưng tốc độ ntn hả các pro
Nói thật chứ EX so vs em này tuổi gì 😁
gom lúa làm 1 em.đáng đồng tiền bát gạo! ngon-bổ-rẻ,nhanh-gọn-lẹ.
long_x98
ĐẠI BÀNG
12 năm
em này so với Ex chắc chắn ăn đứt về tốc độ rồi vì nó là cam đôi mà. Tuy nhiên kiểu gì thì số lượng cũng thua xa Ex vì 2 yếu tố kiểu dáng k đẹp so với teen và giá của nó cũng gấp 1,5 em Ex là cái chắc
Mong quá về nhanh đi, kh biết bên Cam có chưa nhỉ
kiji1340
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe này thì 150 ko fi, chắc chắn là bốc hơn ex nhưng độ hao xăng sẽ nhiều hơn, ko có baga ko có cốp xe, côn tay 6 số 5 số như ex đi nội thành kẹt xe đã thấy mệt nói chi 6 số... Và giá ko thể nào dưới 60 củ vì độ hot... Nói chung xe này chỉ dành cho những bác có tiền ở nhà mà theo đuổi đam mê chứ dân đi làm ăn lương thì ko dám rớ về h tan ca mà đi xe này thì mệt thêm, đó là lý do vì sao xe tay ga vẫn đc ưa chuộng
cagivamito
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kiji1340 bạn chưa chạy e nó lần nào đó, bạn mà chạy rồi thì...nghiện như bất cứ ae nào đang mong chờ e nó thôi.
E nó có bất lợi về sự tiện dụng (k cốp,đi mưa là thôi rồi,..)nhưng bù lại cảm giác lái, sự tăng tốc rất tốt.
Nếu giá e nó về VN mình dưới 50 triệu thì xloi bạn Ex không có cửa đâu (mặc dù dạo gần đây EX có 1 lượng fan rất đáng kể)
Đi côn tay có cái sướng của nó, bạn đã đi rồi thì cho dù có mỏi tay bạn vẫn đi à.
SuQN1205
TÍCH CỰC
12 năm
thấy 2 chữ " sắp về " là em càng ghét thằng Suzuki VN . Làm ăn chậm chạp như con rùa .2 năm nay có vẻ Suzuki đang ổn định hơn .
news1988
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quan tâm nhất là cái giá nếu khoảng 50 luôn giấy thì quá đẹp
Xe nhập nguyên con thì ko thể có giá 50 đc
Còn nếu lắp ráp và nội địa hoá nhiều thì có thể.Mà sợ giá rẻ rồi cái xe lại thành cục c't nữa thì quá cha
Biết khi nào e nó mới chính thức được bán ở VN đây, lái buôn nhập xe về bán giá cắt cổ quá!
Sao suzuki không ra con này nhỉ
đập chết Ex
@love_hope1325 Con nay la con gi vay? nhin dep wa
@love_hope1325 Nói thế cũng nói đc hả bạn. 2 thì đem ra so với Ex là sao? Có qua được kiểm tra tiêu chuẩn khí thải không? Qua được rồi thì có so đc giá không? Qua hết rồi thì đem so với Ya Z cho mau thấy.Mình cũng là fan Su nhưng mình nghĩ các bạn nên khách quan khi ss,đừng cuồng quá
icetakoo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@love_hope1325 con này ko đáp ứng dc tiêu chuẩn khí thải nên chắc sẽ ko dc sản xuất ở vn đâu!
Nói dại, nó mà đc sx ở việt nam thì mấy bố cò lái chỉ có khóc thét, 1 đống xe cũ rích hét giá 1-2 trăm chai sẽ thành đống sắt vụn phế liệu=))
e không biết xe này đã có bán ở đâu chưa, nhưng e thấy 1 ảnh của 1 bác bên bikevietnam thấy trong ảnh có cái đầu xe giống lắm.
Mạn phép post link cho các bác vào xe nhé
http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php/307213-Goldenngoc-HCF-team-!!!! các bác kéo xuống sẽ thấy e su màu đỏ đầu i hệt luôn ạ có gì không đúng các bác đừng ném gạch nhé
kiji1340
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tumbo chiếc này theo mình biết là F150 belang gì ấy, nó có bán ở quận 10 đấy có 4 màu nhưng là xe nhập đời 2011 (zin 100% bạn nhé) nhìn bên ngoài cũng đẹp lắm và giá khá chát 104tr cho biển số tp, ko biết h còn giá vậy ko nữa hay lên hoặc xuống mình cũng ko biết...
SuQN1205
TÍCH CỰC
12 năm
Kéo mấy thằng 2 thì vào đây làm gì trời ,không ưu 2 thì cho lắm .Thích 150cc DOHC dáng chồm phía trước thôi .Cha nó thằng Su VN lâu ra quá .
Suzuki mà vẫn giữ cục máy giống vậy chỉ cần thay đổi hình dáng giống Ex 2011 là Ya chỉ lóp dép nhìn e nó chảy ke thôi,ghidong trần nhìn ko hợp gu với người dân VN nhất là phụ nữ,mình thì là boy nên thích ghi đông trần hơn,mong sao Suzuki thiết kế e nó giống X1R vậy là e thỏa lòng mong ước rước e nó về ko đắn đo liền.thích kiểu dáng X1R nhưng cục máy của SUZUKI thì còn gì bằng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019