Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Suzuki Raider (Satria) sắp về Việt Nam

yeucongnghe2012
4/8/2012 16:27Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

viptai92
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai biết thông tin khi nào suzuki sản xuất raider ko?
O cho minh satria tam 10x chai.chan vaij.......tg tam 60 cu do lai.gjo nan lun

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
Up up up.k ai wan tam kn nay ah

ước mơ có 1em
sao không có bình xăng phía trước cho nó Man 1 tí chày😕
peed
ĐẠI BÀNG
11 năm
bao lâu rồi mà ko nghe tin tức gì về nó nữa nhỉ ? hay thôi rồi.
Ve roi do pac.cho minh tram may chai

peed
ĐẠI BÀNG
11 năm
cũng biết là xe nhập khẩu là có rồi, nhưng về vn tức là sản xuất lắp ráp ở việt nam đấy bạn ạ.
Ngồi đợi từng ngày từng tháng ko biết có về ko, su thai cũng ko có e này, chỉ mỗi indo và malay có thôi, ko biết ae vn có cơ hội ko nữa?
đệt !
mỗi người 1 sở thích mà =.+
thích kiểu dáng + pô em + lướt thì đi ex thôi chứ em nó có đè đầu cưỡi cổ mấy bác đâu !
mấy con underbond dạng này chú trọng vào sức mạnh , tốc độ chứ cái dáng thanh mảnh thế này cảm giác thế nào á =.+
con ex2k11 em đèo bạn gái em đi bà ý phán ngay câu :" xe ex này đi tròng trành nhỉ , bé bé thế nào ý , không bằng ngồi con lead " T.T
10 nguời 11 ý mất =.U
Em này về Việt Nam giá rẽ thì chắc mấy anh CA mình phải như POLICIA quá lamborghini với Ducati thì mới mong làm việc tốt được
nam08ac3
ĐẠI BÀNG
11 năm
xấu thế! phần dưới đầu xe nhìn cứ thiêu thiếu thế nào. nhìn yếu.
@nam08ac3 thiếu thế nào ? bạn đã từng ngồi lên nó và thử cảm giác của nó chưa mà đã phán thế rùi ?
zdakulaz
ĐẠI BÀNG
11 năm
nói thật nó có bán ở VN chưa bằng 1/10 số ex GP chạy ở vn( GP giờ đi đường nhiều như kiến)
kiểu dáng ko bình luận xấu đẹp nhưng ko đứng đắn, mình dám cá tầng lớp mua nó cũng là mấy thằng trẻ loai choai, hoặc mấy tay anh chị bặm trợn, vài cu cậu thích đú, chứ chẳng có người già nào nhìn nó có thiện cảm, chả có cô cậu sv ngoan hiền nào chọn nó để theo mình 4 năm, chả có người đi làm văn phòng, làm công sở chọn nó cả...
=== ra đường thấy mấy thằng chạy su dòng sport là thấy ko thiện cảm rồi, xe thì khói, bô thì to, ăn mặc có lịch sự ngồi lên mấy chiếc đó cũng chẳng khá hơn được
.........các bạn chọn xe mà cứ thấy nó hơn được vài mã lực, hơn được cái trục cam đã tâng bốc rồi, ko bàn chất lượng mẫu mã mình loại e này đầu tiên, thà đi honda cup
@zdakulaz chú ngèo,chú là sinh viên,chú chưa làm ra tiền thế chú đang khoe cái thành tích ăn bám gia đình và phá của đó har
@zdakulaz wow trẻ trâu ăn bám gia đình lên dạy đời bà con đó à.
tieptran
ĐẠI BÀNG
11 năm
@zdakulaz Ều, mình 30t đây, từng làm vc ở những chỗ quan trọng + tần suất phải gặp đối tác nước ngoài ko thấp. Mình vẫn dám chạy satria đi làm nếu mình có 1 chiếc, kể cả đi gặp khách hàng cũng dám chạy luôn. Nói luôn là mình không thích sơ mi đóng thùng với vest, toàn mặc jeans đi làm, quan trọng khách hàng họ thấy ngay cách xử lý công việc chứ chả để ý gì tới vẻ ngoài, chỉ cần đôi mắt bạn có thừa sự tự tin + đầu bạn không chậm thì chả ai dám nhìn bạn theo cách này cách kia cả (họ sẽ để ý nếu bạn xử lý mọi thứ chậm hoặc ăn nói tào lao, thiếu trọng tâm). Rất tiếc, giờ này vẫn chưa có con satria nào cả vì mình ko biết tiết kiệm tiền 😆
zdakulaz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tieptran bác nói thế chứ đi làm những nới yêu cầu cao khác bác à, e cũng đi làm rồi, cty e mà jean là cứ cho ở nhà luôn 😃), sau này điềukienejn đẩy đưa, bác cứ sống theo cá nhân quá thiệt thân thôi, và e cũng nói là MỘT PHẦN thôi mà
Cứ thử đi rồi biết ko phải ngồi phán thế ! Đam mê DOHC thì sẽ hiểu ! Và đừng bao h đem ex ra so sánh vs satria nhóe ! 2 phân khúc hoàn toàn khác nhau ;)!
Bạn cảm thấy k thiện cảm cũng bởi đi so sánh sport vs ex quá khập khiễng đi! sao ko so sánh yaz vs sport :rolleyes:
^ Cái đó là sở thích của ng ta.Bạn không thiện cảm thì kệ bạn 😃
Xe nhỏ thì hơn vài hp,hơn chút xíu về động cơ cũng là hơn rồi,không khen thì chẳng lẽ chê ?
zdakulaz
ĐẠI BÀNG
11 năm
thế sao vài bạn có vẻ hả hê khi nó ra để hi vọng đè được con ex? ko thích xe nào thì thôi đừng lấy xe khác ra dìm chứ, hãy là người tiêu dùng thông minh .... mình sẽ chờ 3 tháng nữa coi được bao nhiêu người mua
@zdakulaz nếu giá của nó hơn ex tầm 15trieu tao nghĩ sẽ gấp đôi Số lượng ex. Đằng này giá cao ngất thì ai Mê mới mua thoy ku ưj. Chắc chắn ku nằm trong top Không Có Tiền Đành Chê Vậy.
nó ra để thỏa đam mê DOHC ! 1 vài để đem ra so sánh đè chết nhau thì quá khập khiễng ! Đem sonic ra so vs satria thì biết 😕
boyvtkg
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tụi giựt đồ, đạp xe lúc trước chạy su sport h xún ex hết ròi! Xún cấp đến thế là cùng!
sport giờ có giá! sao dám mang đi ăn cướp đc nữa 😁
boyvtkg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Gia Cát Nổ Sao e search con sonic thấy nó giống con này thế pác ợ? Là sao ta?
cùng là dòng under nhưng công suất nó mạnh hơn và khung sườn yếu hơn => die sớm 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019