Suzuki Việt Nam trình làng EN150-A: Côn tay, 150cc, phun xăng điện tử, giá 45 triệu đồng

El Ku
11/6/2012 11:19Phản hồi: 1.081
1.081 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua về chở lợn 😆
Tớ thích động cơ, phần này hợp với đường xá VN, nhưng động cơ làm mát bằng gió khi đi đường dài thì hơi xót, bằng dung dịch thì êm hơn và phần kiểu dáng thì..:eek:
Post by NOKIA E71
Using Tinhte.vn
@anh_tran_pro Ex két nước mà chạy cũng nóng vãi ra
@kehuydiet091 Dùng nước thì đỡ hơn bác ạh. Những dòng xe bây giờ thì em chưa trải nghiệm nên không biết, chứ như cháu xì-bo ấy, đề ba phát gấp đôi các cháu giao thông vàng vàng, ấy vậy mà chạy đường thẳng và dài thì vẫn thua đấy thôi, chỉ khoảng trăm cây là thấy ngay sự khác biệt giữa gió và nước..
Post by NOKIA E71
Using Tinhte.vn
@anh_tran_pro Ex chạy đường trường cũng ok nhưng chạy đường tp thì nóng hơn cả mấy con wave nhiều.
ps:Giao thông nào rảnh mà dí trăm cây bạn 😁
@kehuydiet091 Chém gió thôi, tính theo cảm giác ấy mà..
Giao thông thì chắc là không rảnh đến trăm cây nhưng 59,3 cây thì theo nhiệt tình đấy ợh..Em nói trăm là để cho nó rõ hơn thôi.
Post by NOKIA E71
Using Tinhte.vn
giangsh5001
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích Naked Bike 😆 Và chiếc này ok với 1 chiếc phong cách naked bike brand new rồi . Naked bike ở Việt Nam có chiếc nào ok đâu, ngoài chiếc HonDa Fortune nhập khẩu :S
teomapvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
đi ex phong cách hơn con này, nhìn xe chán
teomapvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
đi ex phong cách hơn con này, nhìn xe chán
xấu hay đẹp tùy sở thích mỗi người thôi, cá nhân mình thì thấy nó đẹp
giadinh548
ĐẠI BÀNG
12 năm
kể ra em này mà dùng monoshock thì đẹp hơn với ôm cua cũng ngọt hơn.
cái đuôi xe sao dòm cùi quá giống chiêc Win 100 hồi xua 😔
manhtun
ĐẠI BÀNG
12 năm
ực, bình xăng đến 14 lít ~ 300k, ăn chơi quá!
phuan
TÍCH CỰC
12 năm
@manhtun -14 lít có gì mà ăn chơi . bạn đi du lich hay phượt thì mới biết nó tốt , chứa được nhiều xăng .😃

-máy đứa "trẻ Trâu , trẻ bò" tối ngày ex 135cc "vô địch" goài , haizzzzz. nên nhớ ex của máy "em" thua sport-110 và fx-125 nhé . muốn thử đua thì vào topic satria/yaZ và fx/raider( xe zin nha , nếu chơi độ thì khỏi nói , ex thua đậm) mà kêu máy anh bên bikervietnam vài câu . khỏi phải xoắn
phuoc34
TÍCH CỰC
12 năm
ko có xe nào xấu cả, 1 là hợp, 2 là ko hợp thôi;)
nói như mấy bác thì ex yếu xìu, 135 mà thua rs125😕, (có cùng động cơ và kiểu dáng để ss như vậy ko)

theo ý kiến em thì con này hợp vs các bác lớn tuổi thôi, thanh niên đi chiếc này thì hơi "quê" sao ấy
kiji1340
ĐẠI BÀNG
12 năm
pó tay suzuki ko ra alexo lại đi ra chiếc này haiz
Không được đẹp cho lắm, kiểu dáng thì na ná sym wolf 125,giá còn hơi cao. Có tí khác là fi thôi. Đó là ý kiến của mình.
khong dep lam nhung ma gia phai chang
xấu quá ko hiểu ai sẽ mua và đi xe này
kizuno
TÍCH CỰC
12 năm
mình ko biết đi xe côn :p
@kizuno Đi côn tay dễ lắm bạn. Vừa đi vừa bóp, như cưỡi ngựa ấy, sướng lắm 😁
kizuno
TÍCH CỰC
12 năm
@TRuoNG2352811 thực ra là cũng bít nhưng chưa thao tác nhuần nhuyễn cho lắm :D
Có xe đi là tốt rồi. Mấy ông lại còn phân biệt xe nào chở lợn xe nào chở gái nữa =))
Xe này mấy ông hay đi phượt đồi núi khoái lắm đây,chờ xem ngoài đường chạy nào :rolleyes:
Mua xe trước tiên xem về mục đích sd để lựa chọn dòng xe. Sau đó tim xe phân khối đủ cho mục đích sd, rồi mới đến kiểu dáng, cuối cùng quan trọng nhâts là giá thành có phù hợp ko. Liệu có chiếc xe nào cùng phân khúc mà có kiểu dáng vừa lòng ae, giá thành bằng em này ko. Còn nếu muốn kiểu dáng thì mua xe tàu hoăc về bỏ 10tr lên dàn mủ Gsx 1000 cũng được.
quá xấu cho 1 chiếc xe trẻ trung như thế này.........

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019