Suzuki Việt Nam trình làng EN150-A: Côn tay, 150cc, phun xăng điện tử, giá 45 triệu đồng

El Ku
11/6/2012 11:19Phản hồi: 1.081
1.081 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kiểu dáng xấu òm.bỏ ra 45tr thà bỏ thêm tiền mua 1 chiếc CBR cho r
Dáng hơi xấu.................
Votas
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em này còn xấu hơn GL Pro cách đây 15 năm, thế thì tiến hay lùi nhỉ ? Ở VN đã bị giới hạn phân khối thì phải có mẫu mã đẹp & giá cả hợp lý thì mới có chàng tới rước về chứ đằng này .... Rõ ràng mấy ổng Suzuki coi thường dân Việt mình quá, lấy cái mẫu đời thất thập cổ lai hy mang về đây bán.
tớ ko thích kiểu này
davidga
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn ngoài giống tàu quá.nhưng có FI mà 45 củ thì cũng chấp nhận được
Ai ma dai doi chay ra muc em gai gia nay ve bi ban be che ,ban gap 20 trieu cung ko ai mua lai cho coi. De time se giai quyet em gai gia nay . Dung la dan thiet ke cua suzuki het thoi rui ,gia nhu em gai gia nay ,bo tay cham ca
prettypoy92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Suzuki ở Vn chỉ có Viva 110 là nhất ! nhưng mà đó là câu chuyện của hơn 1 thập kỷ trước rồi 😆
xe dc mà nhìn cái pô xấu tệ hại...
ducnhan31
TÍCH CỰC
12 năm
điểm mạnh: máy khá tốt so với tầm giá (kết cái hộp số 6 cấp 150cc ly hợp tay, phun xăng điện tử), đối thủ trực tiếp với exciter rc và gp, suzuki nổi tiếng với dòng hayabusa nên không sợ mấy!
điểm yếu: ngoại hình xe không được đẹp cho lắm, em này bắt chước suzuki gw250 thì đẹp! giá chắc chắn sẽ bị làm!
virus1009
TÍCH CỰC
12 năm
Cá nhân mình vẫn thích đi xe của Su. Nhìn hơi thô 1 chút nhưng đc cái khoẻ, chạy đầm xe & bền.
Vote cho EN150A.
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
xấu quá. đc cái máy khỏe, giá đẹp 😁
tình hình là tớ thích 2 xy lanh hơn , nghe tiếng nổ gấu hơn là 1 xylanh.. về phần kiếu dáng thì ...chắc chuẩn bị ế và hạ giá đi là vừa
tai sao ko cho
suzuki raider

ve viet nam ha troi huhu tu nhien ra con nay
matu
CAO CẤP
12 năm
y chang con bonus của đài loan sản xuất trên 12 năm rồi
chiếc này mua về, bỏ ít tiền make-up lại dàn áo, gắn GC lên bảo đảm đẹp :rolleyes: còn để stock thế này chỉ các bác thik classic mới chuộng thôi 😔 thanh niên dưới 30 là xe phải hầm hố 😁
Chỉ có làm mới Fx thì mới mong cạnh tranh được
Em thấy xe này đẹp, giá vừa phải, màu chưa đẹp. Cá nhân em thấy đi xe này mà 10km ko có đứa nào giống mình thì còn hơn đi xe Honda, Yamaha sành điệu mà 1km có 10 thằng đi giống mình 😆
bình xăng 14 lít
chạy 1 mạch từ sg tới hà lội lun cũn dc
--------
sao nó không thiết kế giống mấy con CBR cho gấu 1 chút chắc đắt khách lắm làm cho cái bô xe to to tý là ok
micky2305
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Thanh_ri0 thiết kế giống honda cbr để mà ra toà uống chè cùng nhau hở bác 😁
@micky2305 ý bác âý là suzuki nên ra 1dòng sport city gíông CBR150 ý bác, Su nó mà vác xác con GSX-R750 vào 1con 150cc thì ngon nhi?, giá tâm 100tr thì Ðep :D
w810i
CAO CẤP
12 năm
Mấy bác cứ xem phim siêu nhân nhiều nên thích cái kiểu nhọn nhọn vát vát như mấy chiếc Ex hay Rẻ-Bèo USA rồi, thiết kế này nếu đem gán qua xe hơi sẽ giống như mấy chiếc Gx470 hay Prado đấy(nôm na thế thôi) chắc khối bác cũng chê xấu hơn Escape, Sorento hay thậm chí Captiva, ko phải cứ thiết kế hiện đại mới là đẹp, chả ai thừa tiền mà mua 1 chiếc CL50 với giá 4000$ để về so tốc độ với con Fz16 cả.
Đơn giản nhé: Hayabusa, mấy ai thực sự thấy nó đẹp, nếu nó chỉ là 1 chiếc xe 600cc và tầm thường trong phân khúc?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019