Suzuki Việt Nam trình làng EN150-A: Côn tay, 150cc, phun xăng điện tử, giá 45 triệu đồng

El Ku
11/6/2012 11:19Phản hồi: 1.081
1.081 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giống fotune thiệt :|
mà giá cũng tầm đó :|
nói thật chứ ko đẹp bằng exiter, kiểu dáng "cổ" quá
@tuoitre2007 Chuân bi hêt nhung ng cùông Honda, nhung lai sap có nhung ng cùông Exciter, mo miêng ra là Exciter, 2xe ko cùng phân khúc, so sánh vãi Ðái.
Nhìn chẳng # gì cái xe win của Honda cách đây hơn 10 năm (có khi còn đến 20 năm rồi ấy) lại còn nhắm đếm thanh niên nữa chứ,mình đoán đây sẽ lại là 1 thất bại nữa của su ở việt năm thôi,mấy năm gần đây Su ko đú đc với honda với yamaha ở thị phần xe trung cấprồi,trc có mỗi con su viva còn thấy có ng mua,chứ giờ chắc 20 ng mới có 1 ng chọn su
guay110
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ex thiên về thời trang hơn, còn dòng này là cổ điển. Ví dụ thế này: tại sao các bác sành âm thanh vẫn mua cái amply cổ với giá vài ngàn $ về nghe, trong khi amply số bây giờ rất nhiều mà cũng không đến cái giá đó. So sánh thì phải so sánh nó chính xác thì ng ta mới tấy hợp lý! Ex máy nghiêng (giả đứng) còn em này máy đứng lun. Cái này là đã khác nhau rồi nhé! Thời trang thì Ex là đẹp(cái này mình cũng công nhận luôn). Về máy móc thì chưa bết được. Cuối tuần cưỡi thử em này sẽ review cho anh em xem (tất nhiên sẽ mời thêm Ex giao lưu xem thế nào). Coming soon...
amour_bk
TÍCH CỰC
12 năm
@guay110 cưỡi khi nào thế anh? Em đến rì viu với 😆 Tuần này off àh anh?
TràĐá
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cứ so với Exciter vs cả Fz với các kiểu, dòng xe này tốt cho nhưng ai hay có những quãng đường xa, hoặc các bác ở vùng núi, các vùng ngoại tỉnh xa thành phố đi đi lại lại rất thuận tiện, cá nhân e và những bác thích đi phượt sẽ rất thích dòng xe này, có Fi bình 14 lít , 150cc k cần bằng A2 lại càng tuyệt, dáng ngồi lại không bị mỏi nữa :x các bác quanh năm ngày thắng chỉ cặm cụi làm việc chạy trong nội thành hoặc ven ven không hiểu nên toàn vào chê bai thật nực cười !

Bác nào mua xe này thì cho e chạy thử với ạ :X
Nhìn đầu xe giống hornet thế. Nhưng mà dáng kiểu cổ cổ, hơi xấu.
Giá mà nó giống CB hay Hornet thì tốt
CKG
ĐẠI BÀNG
12 năm
em này cho mấy cụ trung niên chứ giới trẻ ai đi nhỉ, sai định hươńg đối tượng khách hàng trầm trọng.
taolao100
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này mà sử dụng mono sock kiểu fx ngày trước thì đẹp biết mâý phần đuôi vuốt lại một tí thì nó sẽ thành snack biker khối kẻ giềng
@taolao100 Kiêu dáng classic này mà nhét cái mono sock vào coi ko hop cho lam, gíông chíêc CB400 Ðó bác 😃
kieu dag nhin thoag jog fotun,may 150 ma hp thap wa,ti so nen cug thap nhu dream thi chay depa k boc dc chu dug noi di mua heo nhe!hihi,e nay di fuot chac j an dc may e misk vs 67 xoay nog!hihi
vandatAT
TÍCH CỰC
12 năm
Suzuki mình thích mỗi con FX125 ngày xưa. Năm 2000 ông anh trai mua 1 con đỏ cờ . Trời ơi, mỗi lần nghe tiếng động cơ nó nổ phầm phập rất ấm , mạnh mẽ . Tiếng bô nghe phê . Thỉnh thoảng chạy ké . Cắt côn , vê ga nghe tiếng pô phê kô tả được 😆 . Ngày đó chạy FX 125 đỏ cờ cua gái dễ cực 😃 .
haolee
ĐẠI BÀNG
12 năm
xe xấu quá nhìn như xe cổ
đến 1 thằng lười đi xe máy như hấu mà còn phân biệt nổi con Su này và con Ex là 2 dòng xe kiểu dáng hoàn toàn khác nhau mà mấy bố lại đi so sánh (Khác gì so sánh mini với phượng hoàng)
tjjjjj
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kiểu giáng củ rích à
Eldest
ĐẠI BÀNG
12 năm
xấu không thể tả đc anh SU ơi 😔
xấu quá😔
Mấy bác tinh tế nhà mình bình luận xe mà như bình luận smartphone ý nhỉ 😁 . Xe côn quan trọng là cá tính và sở thích thôi -dĩ nhiên phải xem có hợp túi tiền và chất chơi của mình không. Tớ đang đi Hayate 125 này có sao đâu, bọc thêm con 67 độ bỏ góc nhà thi thoảng đi bóng bánh chơi 😃
hidronak
TÍCH CỰC
12 năm
SUZUKI chỉ có PKL thì design đẹp còn lại từ xe máy tới xe hơi lúc nào cũng xấu xấu cả.
Đúng là nghĩ đến chiếc minks còn đẹp hơn
h_minhvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Su nổi tiếng với máy bền, nếu thích kiểu dáng thì honda, yamaha mà chơi...
Còn muốn vừa bền, vừa đẹp nữa thì yamaha/honda ma nó mua ah...
Tự dưng lại thích lại mẫu xe này,giá cả tốt quá,nhưng thấy ngoài đường xe honda và zamaha vẫn chiếm đa số hơn suzuki

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019