Suzuki Viva 115 FI chính thức xuất hiện: Động cơ 115cc, FI, giá từ 21 triệu đồng

El Ku
18/5/2013 8:26Phản hồi: 306
306 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói đến Su lại nghỉ tới GSX1000RR
vẫn thích kiểu dáng suzuki 😁 ủa sao giá e này ngang với X-Bike và chỉ thấp hơn Axelo côn tự động 2tr nhỉ ?
Nambk@
ĐẠI BÀNG
11 năm
dạo này không xem được ảnh trên tinhte
hamyty
CAO CẤP
11 năm
giá ngon ghê, thèm quá nhưng chắc mua AXELO thôi, mình ko quan tâm chuyện xăng cộ, máy mạnh và côn tay chạy mới sướng, vn chỉ có ex với axelo mà ex thì thiết kế rườm rà và làm giá ghê quá, axelo ngon lại rẻ ,hihi 😃
tiếc quá phải chi kiểu dáng này mà nội công axelo thì xúc ko một nút suy nghỉ .
Bacutri
TÍCH CỰC
11 năm
Giá rẻ thiết kế đẹp chỉ tội chế độ hậu mãi phụ tùng thay thế làm mình không tin tưởng lắm !
@Bacutri phụ tùng bây giờ rẻ rồi bạn oi.
memory6
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hiepthong mà nói chung đi xe Su ít khi hư hỏng lặt vặt nên cũng ko sợ phải thay nhiều
stockplayer
ĐẠI BÀNG
11 năm
kiếm cái review để thay xe. dg ngâm cứu airblade hay exciter ????????? 😁
Đang có con Viva đời 2003 mua hồi đó 27-30tr lận 😔
tuanreb
ĐẠI BÀNG
11 năm
@saiback Sao đắt vậy bác? Đời 2003 là Viva Việt Nam rồi. Viva phải từ 2000 đổ về trước mới là máy Thái
Chà, đang kím thêm em số fi...hay lại múc chú này ta...:eek:
ntkien0502
ĐẠI BÀNG
11 năm
xe này nhập nguyên chiếc hay sản xuất tại Việt nam giống Honda và Yamaha vậy, có ai biết điều nay không? 1 số người nói nhập block máy dàn nhựa Việt nam
Đang tính mua con xe các bác à. SV năm cuối rồi. Kiếm con mai mốt còn đi làm. Nhưng mà đang phân vân con Viva này vs Sirius FI 2013. Bác nào rành cho mình cái ý kiến với 😃
com4343
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Đức Khánh Wave S nhé. Số tiền còn dư làm 1 em FonePad vừa làm điện thoại, vừa làm tablet
@Đức Khánh em nghĩ tay ga hợp hơn đó bác( nếu bác định làm văn phòng)
chube_way
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình thấy chẳng có nét j của viva xưa cả,còn về máy thì thấy giới thiệu tiên tiến quá mà cũng nghi ngờ không biết Fi của Su có hoàn hảo không hay lại như em hayét thì thôi chẳng Fi cho rồi.nói chung Su xài bxc vẫn là ổn
Thấy hao hao axelo chứ có thấy gì của viva đâu . Hồi trước nhà mình cũng có cái viva chạy đầm máy lm mỗi tội xăng ngốn ra trò . Mặc dù mình công nhận rằng suzuki rất chất lượng xe đi êm máy đầm giá ổn mỗi tội thiết kế xe tầm trung và thấp cấp hơi xấu . Còn cái xe này thay từ máy cho đến vỏ mà còn gọi là viva su hết tên rồi ak ...?
Giá như bây giờ su ra cái su xì po (RGX) fi y chang cái rgx trước kia có fi giá hơn exciter 10củ thì hot vô đối ...!
socnau09
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thôi, làm 1 em! Ăn đứt Si Fi, giá quá tốt so với Fu Fi, Ju Fi tội gì mà ko mua!
U
Uh, đặc biệt phần đầu, quá to so với cả thân xe.
Alpha911
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ra mắt là OK rồi, có thêm sản phẩm cạnh tranh.
Xe xau qua nhung van dep hon sirius fi

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
Viva = 1 chút Wave + 1 chút Sirius, nản
đẹp thế này còn j nữa
Kiểu dáng củ mới đẹp, sao kg làm thiết kế củ + F1 là ngon quá ... thiết kế như thế này khg thích 😔

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019