Sygic phát hành Bản đồ Định vị Dẫn đường GPS Việt Nam cho iPhone/iPad

Vietgis.vn
15/1/2012 17:8Phản hồi: 80
Sygic GPS Navigation được tin dùng bởi hàng triệu người dùng trên toàn cầu. - Sygic vượt xa các tính năng điều hướng xe hơi phổ biến hiện nay với hàng loạt tính năng được bổ sung. Sygic là ứng dụng Dẫn đường đầu tiên tích hợp nhiều công nghệ online nhất hiện nay: Google Search, cộng đồng ảnh Panoramio, mạng xã hội Sygic, Facebook, Twitter. - Sygic mang lại sự khác biệt với thiết kế đồ họa bóng bẫy theo chuẩn HD. Hỗ trợ theo chuẩn OpenGL, Sygic là ứng dụng Điều hướng đầu tiên sử dụng công nghệ tăng tốc 3D phần cứng. Với tốc độ 30 hình/giây, bản đồ 3D được di chuyển mượt mà và sắc nét mà bạn chỉ được biết từ truyền hình và phim ảnh. - Đơn giản, Dễ sử dung và Thân thiện với người dùng. Sygic đã phát hành bản đồ chi tiết 63 tình thành của Việt Nam trên iTunes tại địa chỉ: http://itunes.apple.com/vn/app//id493003369?mt=8
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huytunghp0
ĐẠI BÀNG
12 năm
phần mềm hay quá nhưng mà cái này cho bác nào có oto chứ ae vừa đi xe máy vừa cầm cái này thì có mất sớm :">
Cho bx ngồi phía sau nhìn vào màn hình chỉ dẫn cho bạn chạy 😁
chuotcong82
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đi bộ xài này cái này cũng được mà bác 😃
kuongli
TÍCH CỰC
12 năm
chờ intallous có là múc thôi.giá chát quá
vuhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ topic có tặng code thì cho xin một code với.
Đắt quá các bác ơi 39.99$ tiền đâu mà mua có bác nào có bản free cho em xin nhìn thích quá mà k có để dùng
cứ từ từ khác có bẻ khóa bác à heeeeeeeeee . đắt quá se càng khiến các chuyen gia bẻ khóa thui
@ngochienkt Bạn hãy đên shop : appiphone49k ứng dụng , games bản quyền giá chỉ 49k
cái này giá cao quá nhỉ , chờ thôi
tho nau
TÍCH CỰC
12 năm
giá này kén chọn người dùng, doanh thu có đc chỉ từ số ít khách hàng. doanh nghiệp này nên tìm cần câu cơm khác là vừa!
Việt nam có khác vừa ra đc có 1 phần mền tưởng ghê gớm lắm cho cái giá hết mún xem :-< haizzzz
lên HIP đi các bác
app viêt nam phải nói là chát vãi cái lùn . nói đến mấy cái app viet nam là chạy kêu . đợi ..... thôi . hỏi tại sao không ai chuộng hàng việt với cái giá cắt cổ ............

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

cái app mà đắt cắt cổ . hỏi tại sao viêt nam hay bẻ khóa .......hàiiiiiiiiiiiiiii
Bảo các bác lên HIP đi mà, có *** rồi, mới lấy về tức thời
Hix làm cái này chỉ bán được ở VN, mà VN thì ko ai dám bỏ ra nhiếu đó tiền cho 1 cái app, khổ thế 😔
modloki
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào gửi cái link down bên HIP qua đây được ko nãy h vào store ko được :spin:
dicky1986s
ĐẠI BÀNG
12 năm
trong đoạn clip thì ứng dụng đang đc sử dụng trên 1 chiếc htc ko bt là loại j nhưng thấy nó load dữ liệu j mà nhanh kinh khủng vậy..ngay cả mạng cáp quang internet cũng ko thể load dữ liệu tốc độ khủng như vậy đc
aappie
ĐẠI BÀNG
12 năm
đây là soft chạy offline bố trẻ ,có phải như google map đâu mà phải tải dữ liệu về .
kuongli
TÍCH CỰC
12 năm
vừa lên hipstore dowl về đang thử nghiệm.mà hình như ko có tiếng việt thì phải
Có giao diện + dẫn đường bằng tiếng Việt mà bạn.
Direct link
Sao cài thử vào rồi, test thử vài lộ trình thấy chuơng trình nó dẫn đường sao sao ấy, đi đường gì đâu ko, từ sài gòn ra vũng tàu giờ này mà nó còn dẫn đi đường phà cát lái mà ko đi theo quốc lộ là sao, hay là phải chỉnh tùy chọn gì, bác chủ thớt chỉ cho anh em xài coi
kuongli
TÍCH CỰC
12 năm
sau khi mày mò nghiên cứu đã cài đặt dc tiếng việt
Bằng cách nào bạn giới thiệu đi, cám ơn nhiều
nvandoan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mời các bác vào đây mà lấy nhé.
http://hotfile.com/dl/142222138/6a6abed/SygicVietNam.ipa.html
Cảm ơn Bác

Xu hướng