[TAB P1000] UP & ROOT STOCK ROM 2.3.3 P1000DXJPI và ROM ICS - JB 4.1 - JB 4.2

handbkt
27/1/2012 4:2Phản hồi: 1.504
1.504 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

linhpjico
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã có bản 22-10-2012 anh chị em vào up nhé http://get.cm/?device=p1 cm-10-20121022-NIGHTLY-p1.zip
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này máy nó tự update mà....hum qua mình cài xong no tự update...
Chủ Bài Viết Cho Mình Xin Lai Lick 2 Của ROM 2.3.3 Bi. Lỗi Rồi Mình Cảm ơn
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanghiepmobile http://www.mediafire.com/?5an4kj1wj1185
Room Stock 2.3.3 của thím đây
link k down đc bác ơi? bác up lên host khác đc ko a?
Bác Ơi Vẫn Không Được Bác Ah Bác Xem lại Hộ Em Cho em xin lai lick Khác Chứ Link này không Down Dc THanks Bác
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanghiepmobile đợi tí mình UP lên fshare
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
12 năm
http://www.fshare.vn/file/NUQFOC5XNX/
2 thím thử xem được không....download về không phải giải nén ra đâu nhá....cứ để nguyên thế mà làm như hướng dẫn ở page 1

http://www.4shared.com/rar/_4ruxuYE/Galaxy_Tab_Rom_233.html?

tất cả mình thử đều được mà
longrio2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link bình thường mà, mình check có bị gì đâu ?
link die rồi bạn ơi, sao không dơnload được nhỉ
linhpjico
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bản cm-10-20121024-NIGHTLY-p1.zip up đê ace
E có một thắc mắc các bác giúp đỡ với, tức là ngày xưa dùng 2.3.x thì có thể xem ứng dụng nào đang chạy và tắt nó đi bằng cách giữ nút home.
Giờ trên các bản mod này có thể tắt ứng dụng đi dc ko ạ, và làm ntn ạ , giữ nút home hình như là để xem lịch sử ứng dụng thôi ạ 😔
longrio2
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minizip Bên cyanogen mod có mục cho developer là giữ phím back thì kill app mình đang chạy trực tiếp...
kolya82
TÍCH CỰC
11 năm
cho mình hỏi JB có rất nhiều bản khác nhau thì bản nào là ổn định nhất vậy?
linhpjico
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kolya82 Cứ bản mới nhất mà up thôi b,vì mình cũng ko tìm thấy phần ghi chú của các developer trong getcm đâu cả,mình cũng vừa up bản 26-10
kolya82
TÍCH CỰC
11 năm
@linhpjico dùng thế nào bác? nghe gọi được chưa? có lỗi gì lớn ko?
Hic, P1000 của mình kết nối USB giữa Tab và Pc không nhận (cắm vào máy TAB vẫn báo sạc pin và màn hình báo "đã kết nối-nhấn phím Home để thoái Samsung Kies") nhưng trên PC không thấy báo đã nhận TAB, mình đã sử dụng cả 2 cách là cài Samsung Kies và Samsung Diver nhưng đều ko được.

À, chức năng Cài đặt USB trong Cài đặt/Mạng và mạng không dây nó bị ẩn đi ko vào được nữa.

Chỉ mình với, down đầy đủ chương trình về rồi nhưng lại kết nối ko được để up lên, hic
longrio2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn xài ROM nào?
Nếu bạn có time thì hãy đợi tới khi cm10 ra bản release candidate luôn, ổn định vô đối.
@longrio2 Hiện tại đang là P1000DXJJ2
longrio2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trungkienbmt83 không, mình hỏi là android mấy chấm
@longrio2
2.2 bạn ơi
hameln
TÍCH CỰC
11 năm
@trungkienbmt83 2.2 một số rom bị lỗi này. trước bị hoài lên biết. Up lên 2.3 sẽ hết.
@hameln Nhưng giờ ko kết nối được với PC thì làm cách nào để up được bạn ơi, hic
đợi nó ra bản release candidate này thì nó ra room 4.2 lúc đó 4.1.2 lại bỏ xó.nói chung chỉ xài cho vui,trải nghiệm.Chứ bây h bản cm9 ổn định đó có ai xài nữa đâu.Đua theo công nghệ mà...................
linhpjico
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tach78 Bạn đang xài bản cm9 ổn định nào vậy cho mình xin link,dung ke nel của cm10 dc ko bạn hay phải ke nel riêng,nếu kenel khác thì cho mình xin luôn nha,thanks
linhpjico
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe gọi nhắn tin bt mà b,chưa phát hiện ra lỗi,cảm ứng mượt vào mạng nhanh như ăn cướp
bạn vào trang http://get.cm/?device=p1 nó có bản state j đó.còn cm9 thì xài kenel của cm9.
linhpjico
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tungbach78 Cho xin link luôn đi bạn ơi,rom+kenel cm9
@linhpjico Khuyên k nên xài bản cook làm j.xài chơi vui thì dc chứ xài vài ngày chán ngắt.củng up lên hạ xuống.bản room state chắc cyanogen nó dell link rùi mình tìm củng k thấy.
kenel thì đầy trong diễn đàn bạn tự kiếm nhé
longrio2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tungbach78 State là bản gì hả bạn, ý bạn là bản stable à?
longrio2
ĐẠI BÀNG
11 năm
ý bạn là bản stable ? Bản này bản rút gọn, chạy nhẹ, ổn định
T.hợp của bạn mình chưa rõ, kiểm tra hết các settings hoặc xem có bật usb debugging ko ???
@longrio2
Mình đã chọn chế độ kết nối USB trong settings cả rồi bạn ơi
mới up bản cm 10 20121028 , chay không mượt lắm, chụp hình tạm được , quay phim bị giựt, không nhận được thẻ nhớ, qyay lại bản stock thôi
linhpjico
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thôi quay về stock cho nó lành vậy
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@linhpjico chuẩn...mình cũng quay về stock thôi...up chơi thi được chứ dùng 1 2 hôm nó không theo ý mình...
Uhm.Dùng stock là ổn nhất.Minh đang xài bản của T-mobile 2.3.6 . Chả phải lo lắng lổi gì.lại có vài tính năng hay hay của ICS.HÌnh ảnh sáng đẹp chả như mấy bản cook nhìn cái nền đau hết mắt
thanhmklc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tungbach78 bản này hình như không có tiếng Việt đúng không thím
@thanhmklc uhm.k có tiếng việt.Nhưng xài mượt là dc.Tiếng anh cho nó máu 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119