Tại sao dạo gần đây giá 9930 Verizon giảm mạnh như vậy?

knight23
2/7/2015 13:56Phản hồi: 26
Mình theo dõi giá 99xx cả tháng nay.
Ở HN03 đầu tháng 6 giá 1tr2-1tr5 cho 9930 verzion full bis used.
Cuối tháng 6, giá 9930 verzion full bis used còn 1tr1-1tr2. ở Quang3g giá còn 1tr1.
Tại SG giá 9930 verzion full bis used.cosovo giá 1tr2.

So với 9900 full bis used thì rẻ hơn khoảng 500k
Mấy bác biết tại sao giá lại giảm mạnh như vậy không?

Có vấn đề về máy móc hay về nguồn hàng mà giá giảm mạnh như vậy ?
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có đợt hàng mới từ verzion china về đó bác.
@knight23 Dùng được 1 tuần rồi bạn, sóng gió ổn định, chưa vấn đề gì cả! Còn hàng chính hàng mà hàng used thì cũng như vậy thôi bạn! Xác định khi mua hàng likenew đa số là hàng lên vỏ, chủ yếu main màn zin là ok !😃
@loc7188 bác mua ở đâu và giá bao nhiêu ?
Sạc qua đêm hay chết nguồn k?

Bác chỉ mình cách biết màn zin và main zin với.

Mình định mua hn03 hoặc cosovo
@loc7188
@loc7188
nambun
TÍCH CỰC
9 năm
Cầu ít hơn cung.

Có thể do cung lớn hoặc cầu ít thôi.
mới nhận 1 em 9930 của cosovo sáng nay,máy nhìn hình thức ok,chỉ tội đưa cho cai pin 2310mAh nên có vẻ nó to,kệnh cái nắp lên ko kin,bỏ pin ra thì nắp khít rịt,chắc kệnh pin nên bỏ vô túi quần 1 xíu là tắt nguồn,bỏ ra ngoài sài thì ko bị tắt...gọi dt cho cốvo thì máy ò í e,chắc nhậu xỉn quá....giờ ngồi mày mò khắc phục bằng cách nhét giấy...để tét tiếp coi sao
chứ k lẽ các bác nghĩ là hàng zin sao, mua bb os giờ xác định là dựng 100% trừ cái Main ra.
- nhưng dựng dùng vẫn ổn thì cứ mua, hqua mới đi mua cho đứa bạn cái 4s, biết là dựng vỏ, phun xương nhưng mua thì cứ mua
khanhvlxd
TÍCH CỰC
9 năm
tq tràn về thì thương gia nào cũng đưa lên mới "xách tay" được lô 99xx hàng tuyển... 😁
Nhưng mà không sao, em dùng qua mấy đời bb rồi, toàn dựng cả thôi mà mua chỗ uy tin tý thì người bán cũng kiểm tra main cho mình rồi
hàng dựng ấy mà nhưng chỉ là dựng lại vỏ thôi. mua chỗ nào uy tín ấy người bán ngta test main cẩn thận cho mình trước khi nhập về rồi. mình đang dùng. khá ngon.
vtdub
ĐẠI BÀNG
9 năm
e mới thua 993 đc mấy ngày của q3g, dùng đc, pin hơi yếu mà ko biết tại sao ko tìm thấy phần bật led báo sóng
nxquy172
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vtdub vào Option => Screen/Keyboard => LED Coverage Indicator
http://docs.blackberry.com/fr-fr/smartphone_users/deliverables/42335/1576333.jsp
Em vừa mua con 9930, lắp sim vina gọi/nhận được tất cả các mạng mà lại không gọi/nhận được cuộc gọi của mạng vina. gọi thì luôn báo mạng bận. các bác biết lỗi này chỉ giúp em với ạ?
thank all!
Thắc mắc.
Mình mới vào shop xem con 9930v xem số imei trong máy là 356xx.1, xong ra xem imei mặt sau pin thì nó là 256xxx1 ở dòng thứ2 có chữ imei imu gì đó. IMEI 99xx nó nằm dòng 2 phải không ?
IMEI nó khác thì có sao không nhỉ. Shop bán 1250k full phụ kiện, (có tai nghe), hỏi sạc cáp zin không thì shop nói phụ kiện sẽ tốt nhất khi anh mua @@
T Tiến
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình cũng đang quan tâm em 9930 nhờ các bác tư vấn về khoản pin em này dùng thế nào, pin có được 2 ngày không vậy, với cái lỗi *101# hiện nay còn bị nữa không. Mong được các bác nào đang dùng tư vấn.
danglq
ĐẠI BÀNG
9 năm
@T Tiến Dùng ngon bạn ah! Nhưng minh đang hok add gmail dc! Do thằng gg bảo mật ác quá!
sao con 9930 mình ko chỉnh đc chất lượng video tren youtube bản mobile vậy mọi người ?
có bác nào mua bên Quang3g cho em xin ý kiến với
@nguyenthangtt bác vào khu thương gia của nhattao xem report đi
trungonljne
ĐẠI BÀNG
8 năm
em đào mộ tí , em mua 1 em 9930 ở HN03 bản 580 , có cần lên 991 hay 1066 k ạ ?
khanhvlxd
TÍCH CỰC
8 năm
@trungonljne bản nào thấy ổn định,pin dùng nghe gọi được 2 ngày thì ổn đó bác
trungonljne
ĐẠI BÀNG
8 năm
@khanhvlxd các bâc đang dùng bản nào, em xin ít ý kiên đê lên phát hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế