Talking Tom Cat 2 đã có giải pháp cài game k cần Wifi , đơn giản

12/1/2012 8:32Phản hồi: 45
đầu bài mình sr , lúc nãy quên để cái số 2 vào nên mất công mọi ng k hỉu lầm k đọc pài là mệt lắm nên có gì ADMIN xóa bài cũ bỏ đi nhé để bài này lại , đừng nói mình nhĩu bài , hjx

Sau đây mình xin giới thiệu với các bạn Game hay nhất cho boy lẫn girl , là 1 game vui nhộn , mình chỉ chơi 3' là ghiền rồi , sau 2 3 ngày tìm tòi thì mình đã tìm ra giải pháp nè,cài game Free thì chơi đc , k free chơi k đc sock k ;) hehe , dành cho các pác mới mua Galaxy Young , Galaxy Mini , nói chung là chỉ cần Android 2.1+ trở lên là OK cả .
hỗm ngày mình tìm tòi game Talking Tom Cat này , khi tải có 7MB thôi nhưng mà khi cài vào thì phải Wifi , bây h mình đã tìm ra giải pháp cho mình , khi mình suy nghĩ ra cái này là lúc mình tự cao lên hehe , mình cảm thấy mình pro quá , thôi mình hướng dẫn nè :
Bước 1 : Tải Talking Tom Cat 2 , dung lượng 26MB về :

http://www.mediafire.com/?je0b1ggv44ktx5o

Bước 2 : bạn mở cái thư mục .rar đó lên bạn thấy 2 cái file là : Talking Tom Cat 2.apk và Folder Android , thì bạn vào thẻ nhớ , copy cái Folder Android trong cái RAR ra chép vào thẻ nhớ , sau khi nó Copiyng xong nó sẽ nói là : Copy All , Copy All Too gì đó , thì bạn bấm vào dòng Copy All Too , thì nó sẽ xong , sau đó bạn copy cái file Talking Tom Cat.apk vào thẻ nhớ rồi cài cái file Talking Tom Cat.apk lúc nãy bạn đã để vào thẻ nhớ á , rồi bạn cài xong thì bạn vào chơi nhé .
Chú ý cho những bạn chưa bít cài game : khi nó báo ứng dụng k đến từ Android Market thật ra thì chúng tôi đã lên Android Market tải về rồi đăng lên đây cho bạn tải zìa đó , sau đó bạn bấm OK rồi nó nhảy ra cái bảng thì bạn nhấp vào cái dòng : Không Rõ Nguồn Gốc . rồi bây h thì bạn vào lại cái '' File Của Bạn'' - bây h thì bạn chỉ việc cài cái file Talking Tom Cat.apk vào rồi cài đặt là chơi thôi hehe , ở đây mình có bản free bạn nào rãnh thì tìm file k có bản free nhé , nếu cài bản ko Free thì phải cài bằng Wifi đó .
Thân....! đc thì TKS hehe , đúng là pro we:bounce:
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này là chep file data của game vào thẻ nhớ thôi mà, nhiều game như thế này lắm.
cái này có rất nhiều trò nt rồi mà bạn :| cứ tưởng có cách j mới
Bó tay thật, game có data thì copy mới chơi đc chứ bạn
bạn này trên trời rơi xuống hay dưới đất chui lên vậy
mấy ng này , k dow thì biến ở đây lãi nhãi
Sặc cậu này đã sai còn nói người khác lại nói rất khó nghe .Thưa cậu game này mình chơi được 5 tháng rồi @@ 1) cách của cậu thì đúng là rất mới mẻ nhưng với cậu(vì cậu kô biết đọc các topic khác) .2) cậu thử search xem có dưới 5 topic đầy đủ các bản cập nhật game này và loại talking này kô mà lại post
cho hỏi bạn học lớp mấy mà sao cả kiến thức và văn hóa bạn đều lùn tịt thế ?
mà bạn thích khen hở : ôi bạn hay quá, bạn giỏi quá, cái này sao bạn tìm ra hay vậy, mình mò mãi mà ko được, cảm ơn bạn nhé :X :X :X =)))
Chủ topic nói chuyện như này mà con tỏ ra nguy hiểm 😆
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác tôn trọng chủ thớt chút, mới có 4 bài viết thì làm sao mà biết đc, nếu hơn 20x bài viết rồi thì ăn :yellowcarded: ko sai
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
hic trò này có người cr@ck rồi chỉ cài apk rồi chép folder data vô thôi không cần tìm cách get full đâu
co tinh than la tot roi.moi nguoi vut gang cho khac di.nem vao may thang hay thich quang cao vs spam ay.mac du co tro nay roi nhung van thanks chu thot 😁
Các bạn đọc cái trong QUOTE này nhé .Đọc kỹ mới thấy .... vãi quá
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
mình phải nói chứ ai mới dùng and mà cài game có kèm data kiểu này có nước quăng đt chạy vào nhà thương gấp, nguyên tắc hướng dẫn cái gì cũng phải súc tích cô đọng dễ hiểu, chứ đọc cái topic này thì giống nhà pha chế công thức hoá học quá
Vào đọc topic xong đọc câu comment ở dưới của chủ topic chỉ có 1 câu:
Bạn thật là pro quá đi....!
ae ném gạch thằng kien506 đi , spam quá
Sợ quá đi bạn coi lại mình đi rồi nói cái topic nửa mùa thuộc dạng đào mộ này bạn lập ra đã là spam rồi đó .Kiến thức lùn tịt còn hay nói
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
tưởng bản full ai ngờ bản free
mấy ng này , 1 thì dow thì tks , 2 thì biến cứ ở đây spam hoài , ăn học 1 chút đi , đừng có cha mẹ sinh bọn mày ra rồi nuôi lớn mà có vô học như vậy , k thi biến ngay , cứ spam , nghe điếc vãi
Ôi giời..! văn hóa nhể.!
Xuân Hinh tinhte năm 2012.
Cháu này mới 9 tuổi mà bố mẹ cho dùng android rồi.
Thôi các bác! Đừng chêu cháu!.
Fnck .mày mới là thằng không chỉ kô có kiến thức mà văn hóa cũng kô có luôn . Cái topic đào mộ mày kô tìm hiểu những gì mọi người trước đã làm à .
Giống fan của iphone vào box and làm loạn quá

không tinh tế gì cả . mới có mấy bài mà đòi ném gạch người khác =))
hameln
TÍCH CỰC
12 năm
Thế là bạn ấy nhờ topic này lên được 11 bài post. Hố hố. Mới đầu vào đọc làm mình tưởng cái gì khủng lắm cơ, hóa ra là dow về rồi setup trên máy. Vãi quá + mức độ tự sướng ác thật. Nhưng rất thank bạn vì tinh thần chia sẻ và không sao bạn ạ. Ai lúc đầu chả thế.
Chả cần đọc hết cái topic của bác chủ , em nhìn vào cái nick Bác Ấy " You Always in Heart Me " là biết bác ấy pro rồi. :"> . Bác quả thật là bá đạo 😆.
Chắc lại là translate.google.com rồi :giggle:.
Em khẳng định luôn 1 câu là Bác ấy không dùng Google Translate đâu, em vừa vào đó dịch thử " Bạn luôn trong tim tôi" và kết quả cũng như mong đợi " You are always in my heart " . Em khẳng đỉnh là bác ấy dùng kiển thức để dịch 😃.
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
cuối cùng là chả có tks nào hết :ninja:
Thanks, thanks rồi đấy nhé 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119