Tân binh nakedbike Suzuki EN150 ra mắt dành cho các bác yêu xe côn tay

yeucongnghe2012
22/5/2012 1:20Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con CB bao nhiêu mã lực mà chê e su zậy bác, mua cb về đi sữa cũng đuối lun, hix. Đi xe mới bao giờ cũng ngon hết kekee.
haha993
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình goolge thì nó ra là 15hp 😁
HTML:
http://motoprofi.com/motospecspictures/honda/cb_125_t-2002.html
mà mình đâu có chê gì đâu, thấy hơi lạ thoi :D
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
tui cũng hơi bùn cho e này 150cc mà có 12hp, trong khi mấy e của honda, Ya 150cc đều ít nhất cũng dc 14hp
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc e nó bị hãm vòng tua máy rùi, muốn tăng hp của nó chắc phải thay IC độ quá hix
chán quá, không biết ông già có cho mua em này không nữa, xe nhìn đã thật, làm em này học ra trường ráng đua lên chú CB 400 2011 ABS là ngon (3 năm nữa em mới ra trường, HỌC LẠI nhiều quá mà ^^ )

chú SUZUKI VN cũng mạo hiểm khi ra dòng này lắm đây (trước giờ đọc mấy bài về chú này thấy mấy bác toàn chê)
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bác chê chắc là chưa chạy e nó rùi, mấy bác chạy rùi sướng we' không nói nên lời kìa bác.
tuancampha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xe đẹp đấy chứ. Dáng xe này thì mình chỉ thích đèn tròn thôi, trông classic đẹp, cũng đang góp tiền đôi xe 🆒
cool hết trừ cái đèn đuôi thôi đó 😔 tầm này muốn rước thì trừ em này chắc toàn phải đập hộp tàu khựa 😃
đi chỗ nào cũng thấy mầy thằng Ex năm bờ oằn. như cái cc =.="
@vuongtieuhau vâng bác giỏi,e cũng chuẩn bị lên cbr1000 luôn,e chả thấy ex có cái gì mà bác ns người chơi ex.họ thích ex thì no1.lớn tiếng cmt chửi họ.não e phẳng,nhưng chắc j bác đã có não mà phẳng
@tjeunhox123 đọc vậy mà nói là em nói người chơi ex thì biết bác rồi 😃
@vuongtieuhau thôi,khỏi phải ns nữa
@tjeunhox123 kinh vl 😆)
Hôm nọ em đi trên đường Phạm Văn Đồng em gặp một bác trung tuổi dáng ngưòi mập đi chiếc Su EN150 mầu xanh chuối này nhìn khá hợp, từ phía dưới ga vọt lên tiếng máy khá êm, xe này nhìn bộ đèn hậu thì xấu nhưng nhìn bộ đèn pha và bình xăng khi đi ngang qua nhìn rất nam tính.
huyanh1311
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm trc mình có độ lốp sau cho mấy cậu chạy e này lên 120/80-18 hoặc 140/70-18 Dunlop-nhật rất đẹp và trông chắc chắn lắm mà giá lại hợp lý. nếu bác nào có nhu cầu PM mình nhé. tks

Gửi các bác cái ảnh tham khảo
vnlovez
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toán thánh phán. Xe nó ra phù hợp với lứa tuổi nào ? Các bác toàn trẻ trâu ai cho đi xe này :v
nam08ac3
ĐẠI BÀNG
11 năm
được cặp giảm sóc sau đẹp, trông khỏe, trẻ. còn tay cầm đuôi xe xấu quá. nhưng tầm tiền đó mà về VN mình chắc dân chạy hết sang Ex thôi: trẻ trung mà kinh tế hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019