Tặng mọi người kho sách prc tiếng Việt khổng lồ

tmb20x
7/9/2010 18:11Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tongbeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
không link nào mình dơn được hết, cho em xin lại link đi 😔(
chủ top ơi có thể cho mình xin nick để share tài liệu này không, mình down nhiều lần rồi mà chỉ được 1MB là đứt 😔 Thanks much.
@pleikucitizen thanks
Mấy nhà khảo cổ đào mộ khiếp quá!
Cái link ở bài đầu tiên không thể down được, mình cứ down được 1 tý là nó khóa. Dùng cả cable quang của công ty cũng không được, dùng server ở cung data center của Megashare cũng thế. Lên được 1M/s được khoảng vài giây thì bắt đầu giảm về 0 và Saving to:
Vừa down về! nhiều khiếp khủng! kiểu này đọc tới lúc có vợ cũng chưa xong quá....! hic!
chienpho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này là tổng hợp e book của thư viện ebook cũ. Link mediafire nhiều. Các bạn có thể down tại link dưới. Khoảng hơn 1Gb.

Cho mình xin thêm part7 với...............................
Thread này mình xin đóng tại đây và không trả lời hay đáp ứng nhu cầu liên quan nào nữa. Lý do là hiện nay có rất nhiều thread trong diễn đàn cũng cung cấp kho ebook "siêu khủng" hơn của mình nhiều.
tienduc211
ĐẠI BÀNG
12 năm
tienduc211
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tặng mọi người kho truyện .prc này mình mới sưu tầm được. Mình cho vào kindle3 đọc rõ nét và chuẩn lắm.Mình mua mấy sách ebook rồi và mình thấy kindle 3 đạt yêu cầu và thực sự mình cảm thấy hài lòng vì đó là sản phẩm chuyên dụng của amazon.
Link http://www.mediafire.com/medbook#4,1
tienduc211
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo yêu cầu của 1 số bạn, mình gởi tặng tất cả một kho sách dung lượng 1,2Gb mà mình sưu tầm được, với tất cả các chủ đề (ngoại trừ truyện kiếm hiệp).
Rất mong muốn có sự chia sẻ của tất cả các bạn. Nhớ down nhanh kẻo link die.
Link nè : http://megashare.vn/dl.php/2318875
đánh dấu cái nào
mrVuiton
ĐẠI BÀNG
12 năm
cám ơn bác đã chia sẻ
Ở VN sướng thật. Đã được chia sẻ sách vở lại còn đường truyền tốc độ cao. Download vèo cái đã xong! cảm ơn bạn nhé.
link chết hết rồi bạn ơi 😔
bác nào có link sống up lại giúp với

thanks
alone03
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào gửi cho e cuốn luật đất đai 2003 với. Down bằng dt chắc e chết mất. Thanks a lot.
Lptrung2904@gmail.com
Dự định sẽ mua máy, hi vọng là tải được kho sách

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019