Tạo tài khoản iTunes sử dụng thẻ tín dụng tại VN

vuhai6
12/10/2010 8:7Phản hồi: 967
967 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mọi người cho em hỏi, giờ đăng ký itunes phải dùng đúng thông tin cá nhân và số thẻ master or visa chính xác ạ? Em đăng ký kiểu chọn none hoài mãi không được toàn bị ur payment method was declined.
bạn cho mình hỏi là nếu tk của thẻ bầng 0 đồng thì có đăng kí tk itunes được ko bạn?
mình củng bị giống như bạn nè!bạn làm lại được chưa bạn?
choky4
ĐẠI BÀNG
13 năm
em đã đăng ký thành công acc Itunes bằng thẻ Visa của ACB , cho em hỏi lúc vào Advanced > Deauthorize Audible Account để đăng nhập tài khoản của mình thì nó báo vậy là sao :
could not deauthorize this computer because either your user name or password are invalid
có ai biết vậy là sao ko hướng dẫn giúp em với , như vậy mình có thể syns game vào IPhone được ko vậy Thanks các bác
Mình mới add thẻ Master vào tk iTunes VN, sau đó thấy bị trừ mất 1$ ko biết là lý do làm sao.

Mỗi lần add vào lại bị trừ 1$ hả các bác.
Bác ơi cho em hỏi sao em điền thông tin thẻ visa đúng hết với phần Billing Address đúng hết mà lúc continue nó hiện chữ đỏ ở trên cùng là ( Your payment method was declined.Please enter valid payment method information) và thêm 2 dòng chữ đen nữa .Vậy là sao hả bác,em thấy vậy em chọn lại none cũng bị báo vậy .Bác nào biết chỉ em nha cảm ơn trước
Ok được rồi bác ơi ,Continue xong giờ nó hiện chữ to là Session Timeout với 1 hàng
Đây là lỗi "quá thời gian xử lý", như vậy là việc đăng ký của bạn vẫn chưa xong đâu

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

User name hoặc là password bạn nhập không đúng với khi đăng ký, nên tắt bộ gõ tiếng Việt và kiểm tra kỹ khi nhập
Để em thử lại cám ơn bác
Bác ơi lần này nó báo lỗi chữ đỏ ở trên là
Your payment method was declined.Please enter valid payment method information( chữ đỏ)
if you provide a payment method now,you will not be charged until you make a purchase.if you select None,you will be asked to provide a payment method when you make your first purchase.(chữ đen)
If the billing address of your payment information is not in VietNam,click here (chữ đen)
Nó hiện ở trên vậy đó bác vậy em phải làm sao mới đăng kí acc bằng thẻ Visa hả Bác
Sao ko thấy ai trả lời hết vậy .Bác nào biết tạo acc ituns bằng thẻ Visa cua vietcombank để mua game thì chỉ giùm em .Chỉ từng bước để em dễ hiểu nha cám ơn mấy bác trước
Cám ơn các anh. Em đã tạo được tài khoản Itunes
Để em chụp hình lên cho mấy bác xem nha ,giờ em tạo acc free cũng không được luôn hay tại em xài ituns 10[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]Luc nào nó cũng báo lỗi vậy

---------- Post added at 02:21 PM ---------- Previous post was at 02:17 PM ----------

Bác nào chỉ em tạo 1 acc trên ai itun bằnh thẻ visa nha.Bữa giờ tạo bằng thẻ visa voi free nó cũng hiện báo lỗi như hình trên bác nào rành chỉ em cái cám ơn nhiều nha
mình dùng acc free vào app store trên Iphone vẫn chạy ngon lành
tạo xong xài là phê luôn mua chơi chơi cũng vài trăm đô mà đô h 21 rồi..... ra ngoài dịch vu chép cho lành
Có cách nào sài thẻ ở vn mà mua ở store US ko nhỉ...chứ store vn nghèo nàn wa😔
iTune ko gởi mail kích hoạt nữa, chán ghê!
vosau
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thua, mình xài MasterCard Debit cua VCB, kết quả, không đăng ký , cứ yêu cầu nhập sercurity code đúng vào hoài măc dù minh đã hỏi ngân hàng các thông tin, số sc nằm ở đâu, 3 số in nghiên ở mặt sau, nhập vào cũng không được. Có lẻ thằng apple bị điên hoăc nó không chấp nhận MasterCard Debit cua VCB
du0wow
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình có acc iTunes region US mà thông tin toàn thông tin fake tùm lum, giờ chỉnh lại cho chuẩn rồi add card mình vào dc ko nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019