Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tất cả Game, phần mềm cho 5800, 5th và UPDATE liên tục

vinhung
13/5/2009 17:18Phản hồi: 473
473 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hjhj... Mình là lính mới, mò nãy giờ mà sao không có cái soft nào xem ảnh động (gif) cho v5 dậy? Nếu ai có thì cho tui xin nhá! À... Cái nút thank nó nằm ở đâu dậy? Muốn thank ae mà k được...
Cái này có dùng được cho 5233 ko nhỉ
t cũng 5233 nè, ek down về rùi nhưng ko cài đc, toàn hết hạn mà máy thì ko hack, nản
Thanks. Bao nhiêu ápp tìm mãi k thấy.
da ta pro
uyyuyiuiuuuiuuuuiuiuiuiuiu
sao mình cài vào thẻ nhớ tạo thư mục game mà máy báo k hỗ trợ tập tin là sao bạn ơi giúp mình với!😔
có pm dọn rác cho máy 5800 nào hok pro...post dùm cho tớ với,thank trước nha...
muốn xin phần mềm dọn rác thì cứ alo gmail nhé!"ducloi.hhbg@gmail.com"
nhưng máy bạn cần phải hack,hoặc không thì vào trang giaitri321.pro tải về nhé!ở phần mềm cho s60 ấy!
các anh chỉ giúp em làm cho con 5800 cảm ứng nhanh len chứ gì dâu mà ì ạch quá chùng luôn
"khakha5800, post: 24151829, member: 1350045"]các anh chỉ giúp em làm cho con 5800 cảm ứng nhanh len chứ gì dâu mà ì ạch quá chùng luôn

bạn dùng phần mềm speedy go! về mà dùng
có phần mềm diệt virus kps không bạn
ko có đâu bạn ạ. Dùng máy tính quét là ổn nhất
xin link theme bac oi
lên ovi đầy theme hay
các bác ơi e dùng 5530, máy hồi này đơ dí à, làm sao bây giờ gì, có ai có cleaner hay gì gì giúp em với, em con gái ạ, không rõ lắm mấy cái nỳ 😔
"phuonghipi, post: "các bác ơi e dùng 5530, máy hồi này đơ dí à, làm sao bây giờ gì, có ai có cleaner hay gì gì giúp em với, em con gái ạ, không rõ lắm mấy cái nỳ 😔
ramblow pro để giải phóng ram, tắt các ứng dụng chạy ẩn. vào phần mềm, ấn clean up để giải phóng ram
http://gallery.mobile9.com/f/1832717/?lang=vi
speedy go để tăng tốc độ máy, khi bạn vào phần mềm,ấn Accel.on
. ấn Spd.test . ấn Yes, đợi máy chạy Test phase 1=>23=>3=>4=>5=>6 of 6. khi nào xong thì ấn ok rồi ấn thoát là máy đã chạy nhanh hơn. link down
http://gallery.mobile9.com/f/1893787/?lang=vi
hoanghoa2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ptvd1994 cách tốt nhất là xem có cái j cần thì lưu ra . xong fomart máy . Ấn *#7370# ok
@ptvd1994 Cảm ơn bạn, để mình thử xem sao, hic hic
@hoanghoa2 Bạn mình từng format cho mình rồi, nhưng mà đỡ có chút chút à, 😔
;)
;) 😁:oops:
hay ghe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119