Tất cả về Android 4.0 Ice Cream Sandwich

Duy Luân
26/12/2011 12:25Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

4.0 nhìn ok wa , chạy mượt mà
Đẹp,nhanh mạnh nhưng lag vẫn còn và cần phải khắc phục cái đó...
duy2
TÍCH CỰC
12 năm
Tất cả những nhận xét trên là của chủ thớt, chú có cải thì cải với bác ấy, tui chỉ trích dẫn thui. Ko đọc mà nhảy vào cắn liền, thật xui xẻo gặp phải...
Người đọc lại bài chủ thớt là chú đó, còn chưa đọc thì đừng cmt
SandWich thì phải kẹp thịt, sang năm nếu có điều kiện tốt, nên mua 1 cái chạy Android 4.0 thử cho biết
Android rất biết chiều người dùng bằng các bản nâng cấp liên tục. Điều mà các hdh khác phải thèm muốn.
nhìn cái menu "rối" kinh hồn.
nhan_bk
ĐẠI BÀNG
12 năm
còn e nhìn cái avatar bác em rối cả mắt đấy.....;););););)
Bài viết rất chi tiết
Thanks
Hứa hẹn thành công lớn cho các máy xài 4.0 này nhưng hiện nay vẫn còn 1 số bugs nên vấn chưa hoàn toàn hoàn chỉnh
Thật đáng mong chờ! Ước gì có em nó trên con S2 trước Tết năm nay.
Come on Mr.Sam!
hellooo.jan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong sao Arc của mình sơm sớm up lên 4.0. Mong 4.0 ngang với lúc mong mua được Arc 😆
Đang dùng Dell Streak 5. Chắc sẽ chọn loại quanh quẩn kích thước này chứ không bé hơn.
dung_thu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài viết rất là chi tiết, thích cái trình duyệt mới với cái máy ảnh. Tiếc là mình hiện giờ đành hài lòng với 2.3
Đã xài bản ICS gốc và không kết lắm.
đành đợi sjêu phẩm Android trog năm mới vậy.ICS nhìn rất hjện đại
đang chờ đợi đến ngày được lên ICS ...
google quả là phát triển quá nhanh

Về độ mượt của ICS4, ko thấy bác chủ nhắc đến.
Từ ngày dùng Galaxy S, em đã thắc mắc vì sao giao diện nhắn tin của Android khá giật khi chuyển từ potrait sang lanscape? Và tại sao cùng là 1 game, ví dụ Asphalt 6 thì 3GS dù cấu hình yếu hơn nhưng chạy còn mượt hơn cả GS1? Em đã đọc bài viết lý giải vì sao Android kém mượt hơn iOS và WP, tuy nhiên ko biết iCS4 đã dùng bộ render GUI mới ưu tiên xử lý đồ họa chưa mà xem review thấy Galaxy Nexus mượt hơn các đời Android 2.x
cái đó là cái hay cua IOS đó bạn, và chỉ duy nhất hàng của apple mới dc cảm giác mượt mà [mình nói lun cả MAC book, đt và cả ipod lun nhé] như thế thôi, OS của apple rất tốt nên không phụ thuộc nhiều vào cấu hình phần cứng, bởi vậy bạn mới thấy là tại sao iphone 3gs 4 4s hay ipod touch 2 3 4, ipad 1 2 đều có thể chơi các game mới mượt mà không phải lo lắng quá nhiều về RAM hay chip xử lý, mình chỉ không thích cái kiểu bó hẹp người dùng vào itune của apple thôi, mình đang dùng ip4 và gs2 hercules t-mobile và cảm thấy khá hài lòng với android, đôi lúc lag tí nhưng không có gì phải khắt khe cả ^^, hy vọng nhìu vào bản update 4.0 trong thời gian tới 😃
tại mình chưa được trải nghiệm ICS4 bạn ơi, vì con GN đắt quá tới 15 triệu lận! GS2 của bạn sang năm lên 4.0 thì ngon rùi, nhưng con i9003 cũ kỹ của mình chắc ko có cơ hội lên 4.0, buồn 5 giây!
bảo đảm là có ics rom cook cho con của bạn mà [có khi còn có cả rom stock chính hãng nữa ^^!] bên xda theo mình nghĩ là họ sẽ bỏ cái TW nặng nề của samsung để gs1 thoải mái chạy ICS 4.0 như mấy em nexus 😃
Coi lại cái clip của a.Hiệp vẫn thấy bùn cưới 😆
ICS cho S2 sắp có rồi :p

Sent from my SGH-I777 using Tinh tế
cảm giác khá giống IOS nhỉ, cứ như là IOS cải tiến vậy đó ^^! [mình xài cả And và IOS lun nên có cảm giác đó 😃]
Hả? Bạn Duy Luân là con của thầy Linh dạy Lý trường Hùng Vương ah ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019