Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tàu Curiosity bắn phát laser đầu tiên khám phá địa chất sao Hỏa

bk9sw
20/8/2012 8:22Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duylinh9
ĐẠI BÀNG
12 năm
công nghệ vũ trụ ngày càng hiện đại
[ Sigma ]
TÍCH CỰC
12 năm
Dạo này nhiều tin của Nasa quá. Công nghệ hiện đại như trong phim viễn tưởng vậy.😃

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
thuanlord
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dark of the Mars
MQ1410
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁
bác này mang hơi hướng chiến tranh wa':eek:lỡ người sao hỏa tấn công trái đất giống trong BattleShip sao:p
duo8
TÍCH CỰC
12 năm
Bắn trúng ng sao hỏa thì sao nhỉ? 😁

-----------------------
Mình thuộc trường phái ủng hộ những cái mới, cái hay, cái lạ và ko được ủng hộ bởi nhiều người Việt. 😃
Gần đèn thì sáng,
Gần quá thì cháy. :D
Bọn Tàu đang lên mưu đồ chiếm đoạt sao Hỏa...
mr33acs
TÍCH CỰC
12 năm
Hiểu biết của chúng ta là vô cùng nhỏ bé các bạn nhỉ? Hàng ngày trong cs cũng như cv cứ tưởng mình làm bố đời đến nơi. Đến lúc đọc bài này, ngước lên trời nhìn ngắm thì thấy mình quá bé nhỏ trên mọi phương diện 😃
Là 1 iFan, tớ chúc tất cả anti iFan 1 buổi tối thật vui vẻ và hạnh phúc nhé! Anh em mình chung tay xây dựng diễn đàn này đeee :p
ngocb2
TÍCH CỰC
12 năm
cái máy thăm dò này cũng tinh tế nhỉ :p
bobo19966
ĐẠI BÀNG
12 năm
Seo ko bơm nước lên xem ntn nhỉ ? 😁
...Thích nhỉ ? Đi trên ấy rộng thênh thang, ứ bị tắc đường
Hồi trước nhớ là có đọc được bài báo viết về việc nghiên cứu gì gì đó của Nasa mà mỗi ngày phải thí nghiệm một chiếc máy báy, phá tan tành luôn. Khủng thật.
đậu má sao hỏa là mãnh đất phế thải của Việt Nam dưới đất chôn toàn là rác thải sao bọn nó phóng tàu lên đó nghiên cứu cái quái gì thế 🆒
bao giờ mới được lên trên đó
Có khi tàu đổ bộ nhầm vào sa mạc ý chứ cứ cố chạy hết 2 năm kiểu gì cũng đến khu đân cư😁
bắn chỉ bị thủng 1 tí thui, chưa vở tung đc.................
hongmta
ĐẠI BÀNG
12 năm
bay đến đó thời gian cũng chỉ hơn 1 năm, hy vọng có điều kiện sống trên đó, sẽ là ngôi nhà mới của loài người!!!
socbjtom
ĐẠI BÀNG
12 năm
mục đích cuối cùng là để làm gì? k phải chỉ để tìm sự sống đâu đúng k mọi ng....chẳng ai bỏ tiền chỉ để tìm sự sống cho cả nhân loại.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019