[Thăm Dò] STrawberry Tiện Ích Pushmail tích hợp chat mới nhất cho dt

kienkim
7/5/2010 10:14Phản hồi: 62
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@anh ThanhLong: anh Long giúp em chép topic này sang mục của v2 với v5 nữa được không anh, vì hiện tại app này hoàn toàn có thể sử dụng cho các Box bên đó. Em cảm ơn anh trước nha.
Mình có mấy câu hỏi sau :
1/ Sao mình có 1 mail mới mà lại không lấy về được (mặt dù gửi đi thành công). Mình dùng Nokia E 63.
2/ Bộ phận kỹ thuật nên thêm vào chức năng add contacts của hộp thư gmail, yahoo để thuận tiện.
3/ Chức năng nhắn tin là tính cước GPRS hay cước nhắn tin bình thường của mạng ?
em góp ý là cái phần chat, nên có chức năng hiển thị bạn chat theo biệt danh, theo tên mình lưu trong profile trên yahoo. Chứ theo ID yahoo thì nhiều lúc em chịu chả biết ai với ai
Hẹn bạn VuUyenThao và Vicktorbui sang thứ 2 mình trả lời nhé, thứ 7, cn công ty ko phải làm việc mà. 😁
Cảm ơn 2 bạn đã quan tâm đến phần mềm. Chúc 2 bạn có ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ bên gia đình và bạn bè.
Đã giúp bạn nhé, chúc bạn thành công hihi
JyNego
ĐẠI BÀNG
14 năm
trong trang chủ mục download (nên thay đổi là Tải về thì hợp lý hơn 😁) k thấy hỗ trợ s60v5?
chuk năng của phần mềm k mới nên mình nghĩ muốn phát triển có lẽ nên làm giao diện đẹp và dễ dùng hơn thì sẽ thu hút hơn ^^
và cuối cùng nếu phát triển đc cho cả những dòng máy thấp hơn nữa thì sẽ có thêm thị phần
vài góp ý có j k đúng, chủ topic bỏ quá cho ^^
Có hỗ trợ V5 đó bạn tuy nhiên chưa hiển thị full màn hình vì kích thước màn hình V5 hơi to, lỗi này đã được Note lại để Fix rùi.
Cảm ơn bạn đã có những góp ý hết sức thẳng thắn, bên mình sẽ lưu ý những vấn đề này, những dòng máy thấp có java hoàn toàn có thể dùng được nha tuy nhiên bộ nhớ máy tối thiểu phải trống 1MB nha.
Cảm ơn bạn đã quan tâm nha :D
Mình xin trả lời bạn như sau:
1,Tất cả các mail sẽ nhận và mở được trên strawberry bắt đầu được tính từ thời điểm bạn cài và sử dụng strawberry.
ví dụ: ngày 17/05/2010 bạn bắt đầu cài đặt và sửu dụng Strawberry trên điện thoại thì có nghĩa bắt đầu từ 17/05/2010 trở đi tất cả các mail nhận, mở trên PC cũng sẽ được lưu trên Strawberry, nếu bạn xóa trên Strawberry thì mail gốc vẫn còn trên PC như vậy rất thuận tiện cho việc lưu trữ thông tin. Còn các mail mà bạn nhận vào thời điểm trước khi cài Strawberry thì app này sẽ không load vì nếu load thì số lượng data tải về sẽ là khổng lồ ( chưa kể còn có những mail bạn có đính kèm file).

2,Hiện có chức năng add contacts tuy nhiên hơi lỗi 1 chút là phải add thủ công + thêm chưa hỗ trợ add contact từ YM và Gmail ( bên mình sẽ Note để Fix)

3,Có 2 chức năng đó là chat Mail được tính theo phí GPRS, còn chức năng SMS ở bên dưới được tính theo cước phí nhắn tin của nhà mạng vì đó là nhắn tin SMS thông thường mà.

😁 Cảm ơn bạn đã góp ý. Bên mình sẽ Note lại. hihi
Up lên đầu cho anh em vào test và cho mình xin ý kiến để Fix lỗi nhé.
Lên đầu nào............................ a e test rồi cho ý kiến nha. Thanks all
Lên đầu cho a e test và cho e xin ý kiến nào..................
cái này không biết có mã hóa dữ liệu theo dạng thức gì đây! hay khi xác thực pass, user về máy chủ cũng ngán lắm!
Bạn giải thích giùm vấn đề an ninh này 1 chút xíu nhé!
Dữ liệu trước khi truyền đi được mã hóa bởi giao thức SSL ( Secure Socket Layer ) nên bạn hoàn toàn có thể yên tâm về vấn đề bảo mật acc nhé. Cảm ơn bạn đã quan tâm đến phần mềm nha. 😁
Strawberry đã có phiên bản tiếng Việt, anh em vào test thử giao diện nha 😁
Không thấy anh em cho ý kiến khi test trên dong máy cảm ứng nhỉ
Nếu có anh em nào test thử rồi thì cho mình xin ý kiến nha
Xin 1 vài ý kiến góp ý của anh em
😃
ặc...ặc dạo này ko thấy ai góp ý nữa...................
Anh em nào đã test rồi thì cho mình xin vài ý kiến nhé
Trong quá trình test nếu có lỗi phát sinh anh em post nha
phan mem cua ban chua ho tro cho dong X6 ha ban?
mình sử đụng nokia 5230, đăng kí thì thông báo đăng nhập trong 5p sau, mình chờ 5p vẫn không được, mình đăng kí lại vẫn không được, nản qua', mình thấy là sau khi đăng nhập thất bại thì thao tác trên phần mềm chậm hẳn đi, nhấn lên xuống rất chậm. chủ topic xem lại cho mình nhé. Email: truongdq54[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION].
Tks!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019