Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thành Lập Hội BB đà nẵng nào.........!

bui1202
12/7/2011 9:47Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sẵn tiện cho em hỏi sao em cài theme palm pre cho em 8820 thì ký hiệu cột sóng thành chữ R chứ ko phải edge như trc nữa....bác nào biết chỉnh lại giúp dùm em với...hjhj
tôi mới đi công tác về, thấy tình hình các bạn k đi dc roi, hix, chắc tiếp thu ý kiến của anh Phạm Vĩnh Hưng. Các bạn nhiệt tình cho buổi offline ngày mai thông cảm, nhất là bạn Aka vì Hiển k thể tổ chức như ý muốn. mong clb BB ta sẽ lớn mạnh hơn trên diễn đàn để thuận tiện cho các buổi offline sắp đến. Thân ái!
Cho em gia nhập bb Đà Nẵng với!

Em đang định mua bb, cũng không có nhiều tiền, định mua 8830. Không biết nó thế bào, mong các anh em chỉ giúp với !
8830 vừa túi tiền. Hỗ trợ Media với Rom 4.5.0.186 nữa thì hoàn hảo.
Dạ! em thì thích cái wifi của 8820, con này nhiều tiền hơn 8830, chắc phải xin cứu hộ thêm rồi;).
votinh1230
ĐẠI BÀNG
13 năm
sáng mai ai cần jề thì qua shop em hỗ trợ free nhé 😃
dù làm cả tuần rất mệt nhưng sáng mai vẫn mở shop hỗ trợ anh em
Mai em ghé Shop nhờ anh Up Rom và giúp em lau cái bụi trong màn hình luôn. Tiện thể học hỏi kinh nghiệm. Thanks nhiều
Xin chào! Mem mới đây, là sv,quê ở Huế,sài bb 7530 cách đây 3 năm,đến giờ đang sài 8830s,ở Phan Thanh,Thanh Khê,đi off để học hỏi kinh nghiệm thì xin 1 slot nhé mấy bác!
hội bb mình dự định khi nào tổ chức offline đây............tổ chức gặp mặt 1 bữa để ae giao lưu học hỏi thêm kinh nghiệm về sử dụng bb chứ nhỉ.
luisbjn
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho e tham gia vs e đang xài con BB8830s mới tập tành xài được 2 tuần 😆
caodang04
ĐẠI BÀNG
13 năm
lâu rồi mới vào lại box, chúc các bác bb đà nẵng sức khỏe, he he
Thân! Có gì hot hok ta?
caodang04
ĐẠI BÀNG
13 năm
box có vẻ in ắng ghê nhỉ....?
Box này có vẻ như không còn hứng thú hay sao ấy. Haizzzzzzzzzz
lâu nay ít thấy mấy bác comment quá........!
caodang04
ĐẠI BÀNG
13 năm
.........................................................................
Dạo này bận quá. Mà cũng ko có gì hot nên cũng ko có gì để Post lên cho mấy bác cả. Ầy...
config 1exv rồi mà ko vào mạng sfone được là sao nhỉ.. đăng ký gói dữ liệu s30 rồi... cài severbook rồi... chán
aka KiCHiK
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có chắc bạn đã config thành công chưa? Add số Sfone chưa, đăng ký data sfone nữa, tcp để trống... Mình vẫn dùng 1xev bình thường mà. Vào mạng ầm ầm....
.............................Dạo này topic vắng quá........
Sao nhiều bạn config vậy ta. Mình dùng sinh viên nên ổn định rồi. Config không khéo nó có vấn đề thì khổ.

Mem mới 8830 tham khảo Tại đây
bb dn lập đội đá banh đi 😁 ngứa chân ngứa tay quá 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019