thanhvuckc2710 comeback, vẫn như cũ. 39 member đầu tiên!

thanhvuckc2710
4/8/2012 20:14Phản hồi: 321
321 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giờ phải gày dựng lại ID mới.Xin tiếp thôi😔
otakuvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
ID của mình củng không có app gì xịn cả chỉ có mấy app free thôi nên củng không sao...giờ đành quay về ID Việt Nam dùng thôi :|
@otakuvn id vn có bị khoá ko bạn???
ac ac. Mới redeem 3 code hôm qua. Sáng giờ chưa down thử. Hi vọng ko sao.
otakuvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình redem bằng ID us mà
ID vn có làm gì đâu mà bị Disable
thihuongvpp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung là dùng những code như thế này thì chúng ta phải sác định tư tưởng trước là sẽ bị khoá ID.
Nên mình không có gì phải phàn làn cả,chỉ không updata được thôi còn đâu vẫn được dùng hàng xịn he he
Một lần nữa mình cám ơn chủ thớt rất nhiều.
Hic bao nhiêu app sưu tầm giờ tan thành mây khói
mới bị lock acc, ax ax.
bị lock rồi làm sao để hết bị đây mấy huynh ?

:oops: sao rụng dần dần rồi, bao nhiu app bản quyền của mình cày mà có dc, hi vọng k bay mất
thihuongvpp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình chỉ có 154 vừa app và games thôi,mà mình vẫn thấy bình thường.
Các bạn thử nghĩ xem 1$ có 3k rẻ hơn Apple nó bán nhiều vậy thì phải chấp nhận rủi ro và những code app được tặng thì cũng tương tự nên mình nghĩ các bạn cũng không nên oán trách gì cả?
P/S: Bạn nào sợ khoá ID thì cho mình những code app được tặng,mình cám ơn.
@thihuongvpp 😁 mình có gấp đôi số app và games của bạn + $20 là công sức đi cày nữa, mong là nó k khóa ID, hic
@allstreet Nếu là những hàng xịn thì không nên để chung với code app được tặng và itunes card mua giá rẻ.
@HD7HP 😁 ID này tạo lúc đầu xin code, down app free, h thành ID chính vì add code gc cày dc từ các trang web. Hic, sau vụ này mà thoát nạn chắc chừa
@thihuongvpp bác này nói rất chuẩn,cẩn thận hơn thì cứ dùng nhiều acc mà redeem vì khi block acc này còn còn acc kia,sẽ mất ít app hơn là dồn vào chung 1 acc,mất 1 cái là đi hết 😁 ,theo mình thì cứ app được tặng thì cứ dồn vào 1 acc,acc mua bằng thẻ tín dụng thì để riêng,và acc farm từ các web là từ nguồn sạch thì cũng riêng luôn.vậy có block cũng ko ảnh hưởng gì nhiều.
Mong chủ topic vào cho câu trả lời 😔:(:(:(:( ImageUploadedByTinhte.vn1344832350.708998.jpg
mất hết rồi :(:( tại sao lại như vậy!!
Mandarker
TÍCH CỰC
12 năm
ai chết thì chết, ai sống vẫn sống

redeem quá nhiều trong 1 ngày thì apple để ý thôi, mấy bác kia chắc redeem tầm 15-20 code liên tục chứ gì, chết thì chịu thôi ...
@Mandarker lấy đâu ngày 15-20 code mà redeem bác????😔:(.Khoá là khoá chứ
trả lời gì nữa, xin app chùa thì phải chấp nhận và xác định trước là như vậy thôi, bị lock là chuyện bình thường. Lúc xin app thì phải xác định là acc sẽ bị khóa bất kì lúc nào. Đến người bán app cũng phải có chế độ bảo hành là vì thế.

hehe, thế bác nghĩ chủ thớt đào đâu ra $ mà đi cho app nhiều thế?

ID Việt Nam vẫn khóa như thường bác nhé, em có 2 acc bị lock. 1 acc VN và 1 acc US. Acc US bị lock thì ko thấy lạ, chứ acc VN của em bị lock mà ko biết lý do, mail cho support nó chỉ nói qua loa là vi phạm điều luật rồi cho 1 link tới mấy quy định của nó. hết hỏi gì thêm.
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
@tuananhcodon 1 cái chết đau đớn😔
😁 chắc trường hợp lock ID là do xin app mắc tiền, đặc biệt là cái AV $189 nên bị lock
Nghe là biết hack rầu, chủ thớt ko thể nào giàu đến độ biếu ko người ta 190 USD. Ủa mà app anh văn đó có gì ở trong đó mà mắc vậy
@tungtrinh87 😁 đã down về thử, chả thấy có j hấp dẫn
@allstreet Nó là quyển sách hay bài học
hacker tinhte.vn 😁
caotung2012
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái gì cũng có rủi ro hết, không trách chủ top được.
những cái chết đã đc báo trc. HIGift
Sáng giờ mình chưa bị block hy vọng sẽ ko xảy ra với mình 😁
a

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019