Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Thảo luận + chia sẻ] Dungeon Hunter 4 v1.0.1 + Mod gem + Khắc phục lỗi buy game full apk data

gamekhung
18/4/2013 1:31Phản hồi: 336
[Thảo luận + chia sẻ] Dungeon Hunter 4 v1.0.1 + Mod gem + Khắc phục lỗi buy game full apk data
Dungeon Hunter 4 là phiên bản thứ 4 của game hành động kinh điển. Đồ họa game 3D nhưng được làm đẹp và trông thực hơn rất nhiều. Chắc không cần phải giới thiệu thêm gì nữa. Anh em nóng lòng nên tải thôi nhé. Chiến nào chiến nào.
Ảnh giới thiệu game :

Video giới thiệu game :
Phiên bản hiện tại : v1.0.1
Android games: 2.3 và mới hơn
Thể loại : Game hành động - Game 3D
Dung lượng : 763.32MB
Link tham khảo google play : Dungeon Hunter 4

Nguồn chi tiết game : Dungeon Hunter 4
336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Topic trước mod đã trả lời lý do có chữ GameLoft và chèn link vào đó :rolleyes:
@gamekhung Rút kinh nghiệm đi bác:p
@gamekhung Bị sao vậy nhỉ . Ko loading được 1 lúc sau hiện Dungeon hunter 4 đã dừng:rolleyes::rolleyes:.
Sao lắm top vậy,vẫn ko có cách khắc phục lỗi mạng à.
Wifi,3g mà nó cứ báo ko có kết nối

Gửi từ Kaborn A7 của Sĩ Spaini bằng cách sử dụng Tapatalk II
@SiSpaini TOP này là mở lại từ top gốc ngày hôm qua bác à 😁
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
Người ngợm trong DH4 nhìn mà phát ói.thua xa DH2.DH2 mặc full đồ nhìn vô cùng hoành tráng
@gamekhung s2 thỳ chơi đc, ý mình tìm bản cho lu6200 cơ. Thử chục bản rồi mà chẳng đc, thấy ae bảo hay mà chưa đc thử😁
@halfbe31 Giống mình .toàn lỗi

Gửi từ Kaborn A7 của Sĩ Spaini bằng cách sử dụng Tapatalk II
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
@halfbe31 mình chơi trên c6-01 chơi đã lắm.đồ họa đẹp gấp đôi DH4
@gamekhung Mà gameplay dh2 hay hơn rất nhiều, đậm chất rpg. Từ dh3 có cái kiểu purchase in-app mất cả hay.
Khiếp quá anh em tải, làm quá tải luôn 1 host =)), phải thay link host khác
@gamekhung Cho lên Dropbox ý
DH4 này thất vọng nhiều quá nhỉ
Hoainam.
TÍCH CỰC
11 năm
@halfbe31 halfbe31 monster blade game đồ họa tuyệt vời mà chplay báo ko tương thích.cậu thử chưa.làm chuột bạch cho mình phát😃
@Hoainam. Game thể loại gì vậy? mà ch play có lúc ko chính xác đâu, cứ down về thử là bít ngay mà😁
@gamekhung uhm đồ họa nhìn không dc mat mấy
@chipchip119 Mình cũng chính thức xóa em nó 😁
Cho mình hỏi các game glu của mình tự nhiên ko vào đc nữa,cứ dừng ở load game mãi thôi ><
@zangy😔
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@hoangtrung_lê Thế thì gỡ nó ra rồi tắt máy. Từ sao cài game gì của glu vẫn được mod full 😁
@zangy @@ gỡ tất cả game glu ra à ????
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@hoangtrung_lê Không bác ơi. Cái phần mềm hack cơ mà
Thế là đang nói về lỗi game hay hack thế nhỉ @@
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
@gamekhung Là lỗi xung đột với phần mềm hack đó bác 😁
@zangy mình xoá cái phần mêm đó rồi mà vẫn bị,reset các kiểu rôi
@hoangtrung_lê Trường hợp này lạ nhỉ, có bác thì vào nhưng lại ko di chuyển được thế mới chuối
@gamekhung http://www.tinhte.vn/threads/hack-glu-coin-tat-ca-cac-game-ko-bi-am-tai-khoan-glu-chinh-chu-p.1972820/ mình dùng cái này :\
zangy
TÍCH CỰC
11 năm
Lạ nhỉ mình cài bản hack xong xóa luôn giờ cài games nào của GLu cũng hack full luôn 😁
Bản ..... version rất tốt, anh em ai bị lỗi thì cài nhé
Sao mình chơi ol bằng 3g ko đc nhỉ?
trungh23
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mỗi lần vào game load được đến chứ gameloft là nó out ra ngoài vậy mọi người, em dùng i9003
@trungh23 Bạn tải bản nào vậy 😃
m tài bản mod game chơi tốt , data tải qua wf cho chắc
@verylove 😁
Bản mod mới nhất
Mod gem Gold kill
Sửa lỗi check Buy và phím di chuyển
http://uploaded.net/file/4taad09t
@kien506 Để cho lên Web luôn cho nóng 😁
@kien506 sao có 14 MB vậy bác?
@kien506 hic down về chạy thử rồi tất cả đều như bác nói nhưng phím di chuyển vẫn bị đơ liên tục.
@Maxapolothai Kì lạ nhỉ, sao lại đơ phím di chuyển cái nay mới đó
Game này giật giật khó chịu , hix . Bản mới kia có gì hot ko mấy b
@verylove Chỉnh đồ họa thấp xuống cho mượt bạn 😁
@TRuoNG2352811 Do game ko phải máy bạn ơi :|
@verylove Máy xperia mini mình để very low chơi khá mượt 😁
@TRuoNG2352811 Thấp hết cỡ nhỉ :D
@TRuoNG2352811 Lúc đánh quái đó cảm giác nó giật bạn ah , mình s3 và ipad 4 cả 2 đều vậy , lên youtube xem cũg bị ih chag
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
chả hiểu sao bắt mua game, vào chplay thấy miễn phí dow về chơi luôn 😁
@tuyen86ph Check lience đó mà bác, tải bản số 2-3 ..... sẽ ko bị
Sao mình vào game hình ảnh nó ko dc đẹp như screen shot của chủ topic. hình ảnh nhìn nó nhòe nhòe xấu ko thể tả. như độ phân giải 320x240 vậy. Máy mình là Desire HD. Trước chơi bản DH3 hình ảnh đẹp lắm mà. Sao kỳ vậy ta, vào phần chỉnh visual setting trong game thì nó cứ toàn để very low. Hic, có cách nào chỉnh hình đẹp lên dc ko. Có bác nào chỉ giúp với 😔. Thanks
@hatnaf Hình xấu thì để setting high là đẹp liền, cps gì đâu 😃

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@trungk32 Chỉnh high chẳg qua thêm tý hiệu ứg thôi , game chám cái là khi ra đòn là giật rug rug màn hình , nhứt mắt gì đâu
@verylove thế chắc là giống nova 3 rồi, gameloft nó chia ra 2 bản, 1 bản đơn nhân độ phân giải thấp để chơi mượt và bản dành cho 2 nhân trở lên độ phân giải + hiệu ứng cao hươn 1 tí, mình xài note cùi thấy hình nét phết, thua bản 3 tí thôi 😃
@trungk32 Là do game thôi , hehe , hy vọg ra bản fix lỗi đó , đánh mà rug mh sao đc
game này đồ hoạ xấu quá, mình thấy mấy dòng nhập vai thế này chỉ cần đồ hoạ cỡ E.Warriors 2 là ok rồi
Mình đang đợi 2 game này ra:
1.The Walking Dead

2.Ongbak tri
:p
@halfbe31 Nhưng mà cái game này theo kiểu mình xem phim thì nhiều hơn, chơi có mấy đâu
@gamekhung Đúng rồi đấy, nhưng mà nội dung hay, tình tiết gay cấn,hấp dẫn.Mình thích kiểu game kinh dị lắm.:p
@halfbe31 Đôi lúc cũng bị giật mình ghê gớm, nói chung nó là game kinh dị cũng rất đáng chơi 😁
@gamekhung Lại hồi hộp chờ game hay:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019