Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thảo luận về các phần mềm cần thiết cho E63

Ruoumia
15/6/2009 15:49Phản hồi: 138
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranlinh141
ĐẠI BÀNG
13 năm
ai có game kim cuong up dum minh cai hoac gui mail tranlinh141[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn thank nhìu nhìu...
co ai bit cack sd cua free signer hok chi cho mih voi, minh chep ve may rui cai dat ma hok thay dong tinh j na, may cua minh la e 63 chua hack na, hix😔
copy file cer và key của dt vào thẻ nhớ

Bạn vào Setting, nhấn vào Sign Cert chọn đường dẫn tới file cer đã lưu trong thẻ nhớ. Sign key làm tương tự.
Sau đó, quay về phần giao diện chính của phần mềm. kick Add task để chọn file cần sign. Sau đó chọn Go trong menu options. Sẽ có 1 file đã sign được tạo ra trong thư mục chứa file cần sign của bạn.
khi minh mo tep trong dt thi thay no hien thi nhu the nay: "Bạn muốn trích xuất các tập tin này vào thư mục tạm thời và mở của hệ thống" sau do mih chon yes ma hok thay no co dong tinh j, hix , bro nao bit chi giao jum cai, thank nhiu
Tình hình là trên ovi store có ACM full cho e63, e71 và e66. Các bác lên tải về mà xài, khỏi thuốc men gì thêm, lại được hàng bản quyền, nhìn rất prô
chomình hỏi là : pass phần mềm Advance Device.locks.pro
là gì vậy
Đã reply cho bạn. Là 0000
dobinhson
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn có cái phần mền dự báo thời tiết mà nó hiện thông tin thời tiết và chi tiết cpu của máy e63 ra ngoài màn hình chih không bạn?
Mình có phần mềm dự báo thời tiết hiện lên màn hình mà hôm trước không may làm mất thẻ nhớ, giờ đã cài đặt vào máy nên không nén lại được! Bạn lên Google tìm phần mềm SmarNetQuin dùm mình cái nhé! Hoặc copy địa chỉ này dán vào trình duyệt dùm mình nhé![ http://r.netqin.cn/z?u=670570617&M=1221&l=En ]Dự báo tương đối chính xác!Nhưng dự báo trong vòng 1 ngày lun. Ví dụ trong ngày co mưa nhưng không pít buổ sáng hay buổi chiều. Nhưng mình dung cảm thấy rất tốt!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019