Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thảo luận về samsung GALAXY MINI

hoaitoan_k14
14/7/2011 9:54Phản hồi: 327
327 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hối hận ak?sau này viền benzel mạ bên ngoài còn bong tróc trông xí nữa .Cứ như Mini viền cao su lại an toàn.

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

Hối hận ak?sau này viền benzel mạ bên ngoài còn bong tróc trông xí nữa .Cứ như Mini viền cao su lại an toàn. ^^
Mình hối hận vì gắn vào 2 ốp lưng nó tặng gắn vô rồi gỡ không ra = > cuối cùng ra nhưng nó lại làm trầy mặt sau của máy vậy mới tức
Ủa vậy vỏ được tặng kích thước ko đều với vỏ máy hả bạn?
Mình ko biết mấy bạn mua có được tặng ốp lưng vừa không, chứ mình mua nó tặng ốp lưng gì đâu cứng ngắc gắn vô rồi là rất khó lấy ra ghét quá nên cho 2 cái ốp lưng vào thùng rác rồi @@
Boybq
ĐẠI BÀNG
12 năm
cuối năm rồi mà e bj die màn hình em galaxy mini chứ

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

máy có vẻ dầy r mà thêm ốp lưng xẽ ra sao? theo ý kiến của mình, hihi. hno máy hỏng về lột ra. nhìn cũng đơn giản thật
trời mini này chán lắm nhưng mà củng tạm ổn nếu wen với nó bạn là nử thì sử dụng cái này là ok rồi còn không thì đổi HTC dc hơn!
mình thấy nó chơi game cũng tốt nhưng do độ fan6 giải thấp wa nên chụp hình hơi tệ! âm thanh ko dc tốt lắm nói chung là ổn với gỉl bác ah!
app Market của mình giờ bị lỗi "bắt buộc đóng" ko vào dc nữa ( do xài thẻ nhớ mới mua, app mất hết, phải down app Market từ internet về cái đặt) có ai bjk cách khắc phục ko
Down Market bản mới nhất xem sao?
co nen mua hay k?

dang mun' mua samsung mini nhug con dag phan van wa.nge nọ nhju` loi? zuj' laj pjn yeu nen ko pjt co mua ko nua?.coa aj rah` ve dt nay thj gjaj thjch cho mjnh nhe'.ma nge noj root may la sao nua?.root may thj may se ntn.co pj j ko?.
Boybq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn cứ đọc hết thớt này # biết.........
Anhbien
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc mini nhà mình sắp được lên 2.3.6 tiếng việt rồi ae ạnh,bọn ace và yung lên hết rồi
vanthuc_19
ĐẠI BÀNG
12 năm
hâm nóng topic đi các bạn ơi! mình mới mua con này được 2 tuần, cài cũng được khoảng 15 app rồi mà bộ nhớ máy đã full rồi. giờ ko biết làm cách nào chuyển app sang thẻ nhớ mà ko phải root cả. các bạn có cách nào chuyển mà ko phải root thì giúp mình với. tại vì mình mới mua máy nên chưa muốn root.😃
Bạn cài App2SD chưa?
vanthuc_19
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài rồi bạn ah. mà đối với 2.3.4 thì cài cái này cũng thừa, vì 2.3.4 có hỗ trợ di chuyển app sang thẻ nhớ rồi nhưng chỉ 1so ít thôi. chắc mình phải root thôi.hi
caoboi94
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ root thoải mái.chả ảnh hưởng gì hết.ko root thì ko có cách nào cài ứng dụng vào thẻ nhớ hết
tử BB đang nghiên cứu ANDROID SS MINI con mày mau hết pin quá
Uhm android quản lí pin ko được tốt lắm
Các bác cho em hỏi ốp lưng cho kon mini thì mua ở đâu vậy các bác. Em ở HN
làm thế nào gửi được tin nhắn MMS của mini vậy các bạn 😃 thank nhiều.mình ko thể gửi được tin nhắn MMS đi.giúp mình với
caoboi94
ĐẠI BÀNG
12 năm
Soạn CAUHINH gửi 107 rùi cài đặt mms.xong gửi thôi
Soạn CAUHINH gửi 107 rùi cài đặt mms.xong gửi thôi
b
ạn ơi.mình gửi rồi nhưng cũng không đc. bạn biết nó bị sao không

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

mình cài hết rồi nhưng gửi đi nó vẫn báo lỗi. 😔(
caoboi94
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lỗi j vậy bạn
không gửi được tin nhắn đa phương tiện bạn ạ.chắc có lẽ là zả nó về nơi sản xuất vậy 😔(
caoboi94
ĐẠI BÀNG
12 năm
uh.ko đc nữa thì up rom mới lun
can ban ss galaxy mini moi mua ngay 4-1-2012.moi mua 3t6 h ban lai 3t1 .moi mua da co hdh android 2.3.4.an can lh sdt 01203138024

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019