thảo luận về x7

truchuy
17/1/2012 16:8Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

GIƠ THI MINH SANG DUNG N9 LUÔN RUI... TTHÂY HAY HƠN X7 VÊ NHIÊU MĂT NHƯNG CHAN CAI KHO ƯNG DUNG GHÊ LUÔN
các bạn cho mình hỏi dòng x7 dùng flash bao nhiêu để có thể xem được tivi trực tuyến.mình có tìm hiểu thì x7 chạy flash lite 4.0 có nghĩa là sao???
TIT10
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanhoang1 Flash 4.0 tương đương với flash 10 trên PC nên vào http://www.vtc.com.vn/ bằng wifi xem TV vô tư nhé 😃
Chúc vui 😃
cac bac cho e hoi ai biet phan cam bien anh sang cua x7 o cho nao khong
@goobye8820 Làm gì có cảm biến ánh sáng - đó là cảm biển khoảng cách, ngay tai nghe loa trong.
có bác nào đổi x7 lấy n8 của e không ạ?😃
sonnvh
ĐẠI BÀNG
12 năm
thay đổi widget cho x7 thì vào đâu vậy các anh
@sonnvh cài widget mới lên rồi ra hs thêm tiên ích😃 về bị này các máy đều giống nhau
sonnvh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@s3xyb0ycb bạn có thể cho mình xin link down các widget cho x7.
@sonnvh www.tinhte.vn/threads/1148666/ bạn qua topic của lão già down
sonnvh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@s3xyb0ycb thanks.
sonnvh
ĐẠI BÀNG
12 năm
có ai có phần mềm nokia panorama cho con X7?
CUBASE
TÍCH CỰC
12 năm
dùng cameraLover. dow trên ovi ấy có đủ hết
Anh chị em ta dùng X7 đã ai cài đc skype chưa. Mình cài rồi nhưng không đăng nhập đc. Alo Nokia centrer thì bảo tải lai, Các kiểu rồi mà không dc. Hay máy không hỗ trợ.
cho minh hoi? minh cung xai 1 con X7 choi* game 1 thoi gian la nong' minh` thoat' ra ngoai` thi thay' no tu dong ket noi GBRS bac nao giai dap gium minh
thông thường mình thường tắt dữ liệu di động khi không cần thiết. Khi nào cần thì kết nối. Theo mình khi bạn choi Game máy bạn giống như chuyển sang Offline. Nên thoát game là tự động kết nối theo cấu hình
😁
mấy bác cho hỏi .... e xài X7 được có 2 tháng mak sao bụi vào phía bên trong nhiều quá ! có bác nào bị trường hợp này ko ?
@theend_love15 Mình cũng từng bị như bạn. Mang ra care Nokia thôi. Không thì gọi điện ức chế lắm\
@0979959888 bác ra care rồi cho e ý kiến nhé ...... mới sài nokia lần đầu ! không biết thế nào ^^~
😁
em xài x7 cảm thấy đc. thich No hơn Sam IP HTC
x7 chủ yếu để giải tri|+ xem phim nghe nhạc âm thanh cực to và chuẩn.nokia nghe nhạc âm thanh cực chuẩn từ hàng chung cấp đến cao cấp mình chưa thấy HDH nào = nokia về nghe nhạc+chụp ảnh+wifi khẻo như nokia.chắc có lẽ nokia sở hữu CN Dolby Digital 😁.luôn luôn ủng hộ nokia
hsrose
TÍCH CỰC
12 năm
Có Bác biết cửa hàng nào ở HCM-Vũng Tàu bán vỏ zin của X7 không vậy?giá khoảng bao nhiêu?Thanks
Không bạn khi mình để túi quần thì thường bị
@tranthanhcic5 Mình mang ra care không biết nó làm gì mà về vẫn thỉnh thoảng bị
Lẽ ra X7 nên có cái camera của N8, chơi cho em nó cái camera xấu quá, mất đi cả hình tượng giải trí
có ai biết bênh trên không bày cách mình vói
x7 của mình nhiều khi mình khi đang dùng thỉnh thoảng nó tự điều khiển.phải tắt màn hình bật lại mới hết.chả hiểu bệnh zì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019