[The Big Picture] Hình xăm – Sức hút từ những mũi kim

levuongthinh
27/8/2012 15:20Phản hồi: 351
351 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích gì làm nấy, nhìn đẹp ^^
như ảnh đại diện của tôi là được một nghệ thuật
Thích thì cứ làm thôi , em là con gái nhưng để đánh dấu 20t nên đã có tận 3 tattoo ( tattoo nho nhỏ :"> ) 1 chữ Love ở kẽ ngón tay áp út , biểu tượng cung Leo ở cổ chân và ngày sinh nhật bà em bằng số La Mã bên vai trái . Mỗi thứ đều có một ý nghĩa với em 😃 . Đọc cm bác nào nói con gái mà xăm thì 90% gì gì ấy là " gái hư rồi đĩ này nọ " . Can't stop laughing =]] .

" Trước khi phán xét một ai đó , thì hãy chắn rằng bản thân mình có hoàn hảo hay không ? phán xét một con người qua vẻ bề ngoài cũng giống như là mua sách mà chỉ xem cái bìa "

Trước đây em cũng ghét tattoo lắm , nhưng giờ thì xem nó như là một nghệ thuật ^^ . Nhà em cũng biết chỉ nói là đừng xăm nữa

Dĩ nhiên , trước khi xăm đều phải suy nghĩ kỹ ... lớn rồi làm gì cũng phải chịu trách nhiệm sau này .

Các bác không thích thì thôi , làm gì phải cm dùng 1 số từ " khó nghe " đến thế :-O .
yeubb9630
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kibi Cũng có 1 hình con thỏ nho nhỏ ở cổ tay.hehe
Riêng tớ là tớ cực kỳ dị ứng với đàn bà xăm mình. Có thể họ bản chất ko xấu, nhưng với tớ thì họ đã từng ăn chơi hoặc tham gia với những người ăn chơi, vì vậy cho nên tớ chỉ chơi họ chứ ko tính xa.

Sent from my Nexus 7 using Tapatalk 2
ở trong này có cụ nào hay mợ nào đã thử Xăm phép sak yant chưa nhỉ? Cho e xin tí kinh nghiệm và ý kiến trước nhé, đang nghiên cứu!
xmaxspeedx
TÍCH CỰC
8 năm
@2dep rất muốn xăm loại xăm phép này nhưng chi phí nghe nói là cao lắm!
@xmaxspeedx Mình nghĩ xăm phép giá nó cao thế vì ko phải ai cũng làm đc và có cả yểm bùa và phép nữa thì phải??
xmaxspeedx
TÍCH CỰC
8 năm
@2dep Đúng rồi, mình cũng đã nghiên cứu cái này, phải là sư trong chùa xăm mới có hiệu nghiệm, vừa xăm vừa đọc kinh nữa mà.
ngày nay những định kiến xăm hình đã dần phai nhoà, giới trẻ đang chấp nhận đó là một môn nghệ thuật đáng theo đuổi.
ở vn mà săm to to cái ra đường bị đánh giá các kiểu
Xăm đẹp hay không còn tùy nội dung hình xăm nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019