[The Big Picture] Hình xăm – Sức hút từ những mũi kim

levuongthinh
27/8/2012 15:20Phản hồi: 351
351 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E xăm trên cổ liệu xóa có thẹo k bác. Đau thì e chịu đc nhưng sợ thẹo. Và cho e hỏi lun là xóa thì số tiền bỏ ra tầm bao nhju lần so vs khj xăm

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
badboy9x30
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn ng khác xăm thì thấy hay, nhưng mình thì k thích 😁
Giờ xăm thì đẹp thật, nhưng vừa đau vừa tốn kém, vừa bị nhìn như thứ gì đâu...
Đặc biệt về già da nó nhăn lại thì má nhận ko ra luôn LOL
@cascadabadboy chọn vùng da ít sệ như bả vai, bắp tay, mông,ngực....
Có câu chuyện làm quà thế này:một cô gái yêu say đắm một chàng trai và quyết định sẽ xăm mặt chàng trai lên ngực mình sau một đêm mây mưa mặn nồng.Trước lúc xăm cô gái đem tâm nguyện nói với chàng trai: em thề sẽ yêu anh suốt đời bằng cách xăm mặt anh lên ngực.Trái hẳn với hy vọng nhận dc sự ủng hộ của cô gái,chàng trai buồn thiu bảo: ôi vậy thì 10 năm nữa chắc mặt anh sẽ chảy dài như ngựa.
J4f
TÍCH CỰC
12 năm
Mình sẽ xăm dưới lòng bàn chân, đố ai thấy😆
Xăm bây gjờ là thể hiện độ chơi bời thôi. Mấy e gái mặc đầm hở cái lưng trắng ngần lợ trên đó 1 dòng chữ nhìn rất yêu, hehe.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@kenny.hai Chuẩn, đấy là họ biết đánh vào thị hiếu của người xem, rất đẹp và gây sự chú ý nữa, vừa đủ cá tính,
😁 Mình quan niệm với hình xăm: 1 chút vừa đủ, đúng chỗ sẽ đẹp, nhiều thì xấu
@Hoangluuanh chuẩn xăm hình với con gái chủ yếu là show show và show =))
hàng rất chuộng khách cũng rất thích cái kiểu úp úp mở mở 😆
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
toàn dân anh chị không nhể, hehe
huydn200887
ĐẠI BÀNG
12 năm
xăm là 1 nghệ thuật, còn ng xăm thì tốt hay xấu là do ng ta thôi. Bạn mình có nhìu đứa con gái xăm mà vẫn tốt và đi làm bt nè
Ở việt nam đa số ghét ai có hình xăm ... Không biết lí do tại sao 😔 nhà mình cũng thế .. Ông anh đeo khuyên tai về nhà tý bị ăn gạch ,xăm thì chắc ra ngoài đường :(:( haiz
Trong phim Thái em thấy những hình xăm do các nhà sư có ý nghĩa :trừ ma,tawg sức mạnh ....
yilka
TÍCH CỰC
12 năm
Mình rất thích xăm ^^ giờ trên lưng mới có 2 cái, vẫn đang trong quá trình tìm thêm mẫu mới 😁
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
Có tiền xăm nhưng ko có tiền xoá
Mmonster
TÍCH CỰC
12 năm
mình nghĩ xăm là một hình thức thể hiện cá tính, tốt hay xấu tùy thuộc vào quan niệm và sở thích mỗi người. tuy nhiên mình ko thích việc xăm mình bừa bãi, coi đó như một hình thức đua đòi, chơi trội, thể hiện ta đây rồi sau đó hối hận. nếu xăm mình sẽ xăm vài hình nhỏ, hay dòng chữ, nhưng nó phải thật sự có ý nghĩa với mình vì nó sẽ theo suốt cuộc đời
kien22
TÍCH CỰC
12 năm
Thằng e họ tớ cũng hý hửng đi xăm...một thời gian sau lại hì hục đi tẩy...vì cô bồ con nhà gia giáo...đến khổ
phải chi ở VN cũng có lễ hội này nhỉ! may ra đc xăm miễn phí! ^^
Các cụ VN nhà mình rất ác cảm với những người xăm chổ,đặc biệt với các chị em.mình thấy chị em xăm một cái hình nho nhỏ thấy cũng cá tính và mạnh mẽ.
daubac2188
ĐẠI BÀNG
12 năm
Muốn xăm thì phải chọn lựa cho kĩ càng, ko xăm xong lại hối hận, và phải chịu làm buồn lòng cha mẹ...ko làm đc thì đừng xăm
Trò hề hù con nít.

quocanh58 - 20 phút trước
IMINLOVE2012 said: ↑
bye nhé, chúc bạn luôn vui.
này a bạn, mấy cmt cuối giảng hoà của tụi mình đâu rồi? Mod xoá rồi hả? Có thằng đàn bà này đang chửi xéo tụi mình kìa =))

jack93 said: ↑
rốt cuộc thay gì chia buồn
nói lên công trạng của ông Neil Armstrong nếu có thể.
các chuyên gia VN về ngôn ngữ học chơi toàn tiếng Angola (sao qua chép lại rối con mắt), chuyên gia phân tích hình ảnh của Hollywood, chuyên gia tâm lý chiến.... và một số thợ cmt
nhảy vô chứng tỏ cái tôi học giả (giả chứ ko phải thiệt) của mình.
làm hỏng một bài viết có ý nghĩa.

CUỘI THIỆT LÀ CUỘI.
Phải Chịu Trách Nhiệm Với Mọi Hành Động Của Mình
TopBáo xấuThíchTrả lời

Tội nghiệp ganh tỵ chi vậy bạn.
Xăm ít thôi mới thấy đẹp , chứ dòm mấy người xăm cả mình thì ngán đến tận cổ luôn hi hi
Tây nó xăm là 1 môn nghệ thuật . Còn ở VN xăm thể hiện ta là dân chơi , đầu gấu và xăm đi doạ mấy thằng trẻ con !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019